gnome-contacts master - en to ml translation catalogue (150 entries)

en: Contacts
ml: സമ്പര്‍ക്കങ്ങള്‍

en: friends;address book;
ml: കൂട്ടുകാര്‍;വിലാസപുസ്തകം;

en: View
ml: കാഴ്ച

en: Main contacts
ml: പ്രധാന വിലാസങ്ങള്‍

en: All contacts
ml: എല്ലാ വിലാസങ്ങളും

en: _Change Address Book...
ml: _മേല്‍വിലാസപുസ്തകം മാറ്റുക...

en: _About Contacts
ml: _‌സമ്പര്‍ക്കങ്ങളെ കുറിച്ച്

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Quit
ml: _‌പുറത്ത് കടക്കുക

en: No contact with id %s found
ml: %s എന്ന പേരിലുള്ള സമ്പര്‍ക്കമില്ല

en: Contact not found
ml: വിലാസം കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Change Address Book
ml: മേല്‍വിലാസപുസ്തകം മാറ്റുക

en: Select
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: GNOME Contacts
ml: ഗ്നോം സമ്പര്‍ക്കങ്ങള്‍

en: About GNOME Contacts
ml: ഗ്നോം സമ്പര്‍ക്കങ്ങളെ കുറിച്ച്

en: Contact Management Application
ml: സമ്പര്‍ക്കങ്ങള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന പ്രയോഗം

en: No contact with email address %s found
ml: %s ഇമെയില്‍ വിലാസമുള്ള സമ്പര്‍ക്കമില്ല

en: New
ml: പുതിയത്

en: Edit
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: Done
ml: പൂര്‍ത്തിയായി

en: Editing
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നു

en: %d contacts linked | %d contacts linked
ml[0]: %d വിലാസങ്ങള്‍ ബന്ധിപ്പിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു
ml[1]: %d വിലാസങ്ങള്‍ ബന്ധിപ്പിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: %d contact deleted | %d contacts deleted
ml[0]: %d വിലാസം വെട്ടി നീക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു
ml[1]: %d വിലാസങ്ങള്‍ വെട്ടി നീക്കിയിരിയ്ക്കുന്നു

en: Contact deleted: "%s"
ml: സമ്പര്‍ക്കം നീക്കം ചെയ്തു: "%s"

en: Show contact with this individual id
ml: ഈ വ്യക്തിഗത ഐഡിയുള്ള സമ്പര്‍ക്കം കാണിക്കുക

en: Show contact with this email address
ml: ഈ ഇമെയില്‍ വിലാസമുള്ള സമ്പര്‍ക്കം കാണിക്കുക

en: %s linked to %s
ml: %s നെ %s നോട് ബന്ധിച്ചു

en: %s linked to the contact
ml: %s നെ സമ്പര്‍ക്കവുമായി ബന്ധിച്ചു

en: — contact management
ml: — സമ്പര്‍ക്കം കൈകാര്യംചെയ്യുക

en: Browse for more pictures
ml: കൂടുതല്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ക്കായി പരതുക

en: Select Picture
ml: ചിത്രം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: January
ml: ജനുവരി

en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

en: March
ml: മാര്‍ച്ച്

en: April
ml: ഏപ്രില്‍

en: May
ml: മെയ്

en: June
ml: ജൂണ്‍

en: July
ml: ജൂലൈ

en: August
ml: ആഗസ്റ്റ്

en: September
ml: സെപ്തംബര്‍

en: October
ml: ഒക്ടോബര്‍

en: November
ml: നവംബര്‍

en: December
ml: ഡിസംബര്‍

en: Website
ml: വെബ് വിലാസം

en: Nickname
ml: വിളിപ്പേര്

en: Birthday
ml: ജന്മദിനം

en: Note
ml: കുറിപ്പ്

en: Does %s from %s belong here?
ml: %2$s ല്‍ നിന്നുള്ള %1$s ഇവിടുത്തേതാണോ?

en: Do these details belong to %s?
ml: ഈ വിവരങ്ങള്‍ %s ന്റേതാണോ?

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: New Detail
ml: പുതിയ വിവരം

note: building menu
en: Personal email
ml: സ്വകാര്യ ഇമെയില്‍

en: Work email
ml: ഔദ്ധ്യോഗിക ഈമെയില്‍

en: Mobile phone
ml: മൊബൈല്‍

en: Home phone
ml: വീട് ഫോണ്‍

en: Work phone
ml: ജോലിസ്ഥലത്തെ ഫോണ്‍

en: Link
ml: കണ്ണി

en: Home address
ml: വീട്ടിലെ വിലാസം

en: Work address
ml: ജോലിസ്ഥലത്തെ വിലാസം

en: Notes
ml: കുറിപ്പുകള്‍

en: Linked Accounts
ml: ബന്ധിപ്പിച്ച അക്കൗണ്ടുകള്‍

en: Remove Contact
ml: സമ്പര്‍ക്കം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Select a contact
ml: സമ്പര്‍ക്കം തിരഞ്ഞെടുകുക

en: Street
ml: തെരുവ്

en: Extension
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഷന്‍

en: City
ml: നഗരം

en: State/Province
ml: സംസ്ഥാനം

en: Zip/Postal Code
ml: പിന്‍കോഡ്

en: PO box
ml: പോസ്റ്റോഫീസ്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Google Talk
ml: ഗൂഗിള്‍ ടോക്

en: Ovi Chat
ml: ഒവിഐ ചാറ്റ്

en: Facebook
ml: ഫേസ്ബുക്ക്

en: Livejournal
ml: ലൈവ്ജേര്‍ണല്‍

en: AOL Instant Messenger
ml: എഒഎല്‍ ഇന്‍സ്റ്റന്റ് മെസ്സെഞ്ജര്‍

en: Gadu-Gadu
ml: ഗഡു-ഗഡു

en: Novell Groupwise
ml: നോവെല്‍ ഗ്രൂപ്പ്‌വൈസ്

en: ICQ
ml: ഐസിക്യു

en: IRC
ml: ഐആര്‍സി

en: Jabber
ml: ജാബര്‍

en: Local network
ml: പ്രാദേശിക ശൃംഖല

en: Windows Live Messenger
ml: വിന്‍ഡോസ് ലൈവ് മെസ്സെന്‍ജര്‍

en: MySpace
ml: മൈസ്പേസ്

en: MXit
ml: എംഎക്സ്ഇറ്റ്

en: Napster
ml: നാപ്സ്റ്റര്‍

en: Tencent QQ
ml: ടെന്‍സെന്റ് ക്യുക്യു

en: IBM Lotus Sametime
ml: ഐബിഎം ലോട്ടസ് സേയ്മ്‌ടൈം

en: SILC
ml: എസ്ഐഎല്‍സി

en: sip
ml: സിപ്

en: Skype
ml: സ്കൈപ്

en: Telephony
ml: ടെലെഫോണി

en: Trepia
ml: ട്രെപിയ

en: Yahoo! Messenger
ml: യാഹൂ മെസ്സെഞ്ജര്‍

en: Zephyr
ml: സെഫര്‍

en: Twitter
ml: ട്വിറ്റര്‍

en: Google Profile
ml: ഗൂഗിള്‍ പ്രൊഫൈല്‍

en: Unexpected internal error: created contact was not found
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ ആന്തരിക പിശകുമൂലം നിര്‍മിച്ച സമ്പര്‍ക്കം കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Google Circles
ml: ഗൂഗിള്‍ സര്‍കിള്‍സ്

en: Google Other Contact
ml: മറ്റുള്ള ഗൂഗിള്‍ സമ്പര്‍ക്കം

en: Local Address Book
ml: ലോക്കല്‍ മേല്‍വിലാസപുസ്തകം

en: Google
ml: ഗൂഗിള്‍

en: Local Contact
ml: ലോക്കല്‍ സമ്പര്‍ക്കം

en: %s - Linked Accounts
ml: %s - ബന്ധിപ്പിച്ച അക്കൗണ്ടുകള്‍

en: You can manually link contacts from the contacts list
ml: സമ്പര്‍ക്ക പട്ടികയില്‍ നിന്ന് താങ്കള്‍ക്ക് സമ്പര്‍ക്കം ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete
ml: നീക്കംചെയ്യുക

en: New contact
ml: പുതിയ വിലാസം

en: Create Contact
ml: വിലാസം ചേര്‍ക്കുക

en: Add or 
    select a picture
ml: ചിത്രം തിരഞ്ഞെടുക്കുക
    അല്ലെങ്കില്‍ പുതുതായി ചേര്‍ക്കുക

en: Contact Name
ml: പേര്

en: Email
ml: ഇമെയില്‍

en: Phone
ml: ഫോണ്‍

en: Address
ml: വിലാസം

en: Add Detail
ml: വിശദ വിവരങ്ങള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: You must specify a contact name
ml: നിര്‍ബന്ധമായും പേര് നല്‍കണം

en: No primary addressbook configured
ml: പ്രഥമ മേല്‍വിലാസപുസ്തകം ക്രമീകരിച്ചിട്ടില്ല

en: Unable to create new contacts: %s
ml: പുതിയ വിലാസം ചേര്‍ക്കാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല: %s

en: Unable to find newly created contact
ml: പുതിയതായി നിര്‍മ്മിച്ച വിലാസം കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Welcome to Contacts! Please select where you want to keep your address book:
ml: സമ്പര്‍ക്കങ്ങളിലേയ്ക്ക് സ്വാഗതം! ദയവായി എവിടെയാണ് മേല്‍വിലാസപുസ്തകം സൂക്ഷിക്കേണ്ടതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Online Account Settings
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ അക്കൗണ്ട് ക്രമീകരിക്കുക

en: Setup an online account or use a local address book
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ അക്കൗണ്ട് സജ്ജീകരിക്കുക അല്ലേങ്കില്‍ ലോക്കല്‍ മേല്‍വിലാസപുസ്തകം ഉപയോഗിക്കുക

en: Online Accounts
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ അക്കൗണ്ടുകള്‍

en: Use Local Address Book
ml: ലോക്കല്‍ മേല്‍വിലാസപുസ്തകം ഉപയോഗിക്കുക

en: Contacts Setup
ml: സമ്പര്‍ക്കങ്ങള്‍ സജ്ജീകരിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

note: Refers to the type of the detail, could be Home, Work or Other for email, and the same * for phone numbers, addresses, etc.
en: Other
ml: മറ്റുള്ളവ

note: List most specific first, always in upper case
en: Home
ml: വീട്

en: Work
ml: ജോലിസ്ഥലം

note: List most specific first, always in upper case
en: Personal
ml: സ്വകാര്യം

note: List most specific first, always in upper case
en: Assistant
ml: സഹായി

en: Work Fax
ml: ഒഫീസ് ഫാക്സ്

en: Callback
ml: കോള്‍ബാക്ക്

en: Car
ml: കാര്‍

en: Company
ml: സ്ഥാപനം

en: Home Fax
ml: വീട്ടിലെ ഫാക്സ്

en: ISDN
ml: ഐഎസ്ഡിഎന്‍

en: Mobile
ml: മൊബൈല്‍

en: Fax
ml: ഫാക്സ്

en: Pager
ml: പേജര്‍

en: Radio
ml: റേഡിയോ

en: Telex
ml: ടെലെക്സ്

note: To translators: TTY is Teletypewriter
en: TTY
ml: ടിടിവൈ

en: Suggestions
ml: നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍

en: Other Contacts
ml: മറ്റുള്ള സമ്പര്‍ക്കങ്ങള്‍

en: First-time setup done.
ml: ആദ്യത്തെ തവണയുള്ള ഒരുക്കങ്ങള്‍ ചെയ്തു.

en: Set to true when the user ran the first-time setup wizard.
ml: ഉപഭോക്താവ് ആദ്യത്തെ ഒരുക്കങ്ങള്‍ ചെയ്യുമ്പൊള്‍ true ആയി ക്രമീകരിക്കുന്നു.

en: View subset
ml: സബ്സെറ്റ് കാണുക

en: View contacts subset
ml: വിലാസങ്ങള്‍ക്കുള്ള സബ്സെറ്റ് കാണുക
