gnome-contacts master - en to ta translation catalogue (153 entries)

en: Contacts keeps and organize your contacts information. You can create, edit, delete and link together pieces of information about your contacts. Contacts aggregates the details from all your sources providing a centralized place for managing your contacts.
ta: Contacts உங்கள் தொடர்புகளைப் பற்றிய தகவல்களை சேகரித்து ஒழுங்கமைத்து வைக்கிறது. இதைக் கொண்டு நீங்கள் உங்கள் தொடர்புகளின் தகவல்கள் பலவற்றை உருவாக்கவும் திருத்தவும் அழிக்கவும் ஒன்றிணைக்கவும் முடியும். Contacts உங்கள் ஆதாரங்கள் அனைத்திலிருந்தும் தொடர்புகளைச் சேகரித்து ஒரே இடத்தில் உங்கள் தொடர்புகளை நிர்வகிக்கும் வசதியை அளிக்கிறது.

en: Contacts will also integrate with online address books and automatically link contacts from different online sources.
ta: Contacts ஆன்லைன் முகவரிப் புத்தகங்களுடனும் ஒருங்கிணைந்து உங்கள் வெவ்வேறு ஆன்லைன் ஆதாரங்களில் இருந்தும் தொடர்புகளை தானாக இணைத்து வழங்கும்.

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

en: A contacts manager for GNOME
ta: GNOME க்கான தொடர்பு நிர்வாகி

en: friends;address book;
ta: நண்பர்கள்;முகவரி புத்தகம்;

en: Online Accounts
ta: ஆன் லைன்  கணக்குகள்

en: Local Address Book
ta: உள்ளமை முகவரிப் புத்தகம்

en: No contact with id %s found
ta: %s ஐடி உடன் தொடர்பு ஏதுமில்லை

en: Contact not found
ta: தொடர்பு ஏதும் காணவில்லை

en: Change Address Book
ta: முகவரி புத்தகத்தை மாற்று

en: Change
ta: மாற்று

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்க

en: New contacts will be added to the selected address book.
    You are able to view and edit contacts from other address books.
ta: புதிய தொடர்புகள் தேர்ந்தெடுத்த முகவரிப் புத்தகத்தில் சேர்க்கப்படும்.
    பிற முகவரிப் புத்தகத்திலிருந்து நீங்கள் தொடர்புகளைக் காணவும் திருத்தவும் முடியும்.

en: GNOME Contacts
ta: க்னோம் தொடர்புகள்

en: About GNOME Contacts
ta: க்னோம் தொடர்புகள் பற்றி

en: Contact Management Application
ta: தொடர்பு மேலாண்மை பயன்பாடு

en: No contact with email address %s found
ta: %s மின்னஞ்சல் முகவரி உடன் தொடர்பு ஏதுமில்லை

en: Show contact with this individual id
ta: இந்த தனி ஐடி உடன் உள்ள தொடர்பை காட்டு

en: Show contact with this email address
ta: இந்த மின்னஞ்சல் முகவரி உடன் உள்ள தொடர்பை காட்டு

en: — contact management
ta: — தொடர்பு மேலாண்மை

en: Browse for more pictures
ta: அதிக படங்களுக்கு உலாவி காண்க

en: _Cancel
ta: ரத்து (_C)

en: _Open
ta: திற (_O)

en: Select Picture
ta: ஒரு படத்தை தேர்வு செய்

en: Select
ta: தேர்வு செய்க

en: New Contact
ta: புதிய தொடர்பு

en: Street
ta: தெரு:

en: Extension
ta: விரிவாக்கம்

en: City
ta: மாநகரம்:

en: State/Province
ta: மாநிலம்/பிரதேசம்

en: Zip/Postal Code
ta: ஃஜிப்/அஞ்சல் குறி

en: PO box
ta: தபால் பெட்டி

en: Country
ta: நாடு

en: Add email
ta: மின்னஞ்சலைச் சேர்

en: Add number
ta: எண்ணைச் சேர்

en: Delete field
ta: புலத்தை நீக்கு

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பெப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: திசம்பர்

en: Website
ta: வலைத்தளம்

en: Nickname
ta: செல்லப்பெயர்

en: Birthday
ta: பிறந்தநாள்

en: Note
ta: குறிப்பு

en: New Detail
ta: புதிய விவரம்

en: Linked Accounts
ta: இணைக்கப்பட்ட கணக்குகள்

en: Remove Contact
ta: தொடர்பை நீக்கு

en: Add name
ta: பெயரைச் சேர்

en: Does %s from %s belong here?
ta: %s %s இலிருந்து, இங்கே பொருந்துகிறதா?

en: Do these details belong to %s?
ta: இந்த விவரங்கள் %s க்கு சொந்தமானதா?

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Select a contact
ta: ஒரு தொடர்பைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: You need to enter some data
ta: ஏதேனும் தரவை உள்ளிட வேண்டும்

en: No primary addressbook configured
ta: முதன்மை முகவரி புத்தகம் எதுவும் அமைவாக்கம் செய்யப்பட்டிருக்கவில்லை

en: Unable to create new contacts: %s
ta: புதிய தொடர்புகளை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Unable to find newly created contact
ta: புதிதாக உருவாக்கிய  தொடர்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Change avatar
ta: அவதாரப் படத்தை மாற்று

en: Google Talk
ta: கூகுள் டாக்

en: Ovi Chat
ta: ஓவி சாட்

en: Facebook
ta: பேஸ்புக்

en: Livejournal
ta: லைவ்ஜெர்னல்

en: AOL Instant Messenger
ta: ஏஓஎல் உடனடி செய்தியாளர்

en: Gadu-Gadu
ta: காடு-காடு

en: Novell Groupwise
ta: நோவல் க்ரூப்வைஸ்

en: ICQ
ta: ஐஸீக்யூ

en: IRC
ta: ஐஆர்சி

en: Jabber
ta: ஜாப்பர்

en: Local network
ta: உள்ளமை பிணையம்

en: Windows Live Messenger
ta: விண்டோஸ் லைவ் மெசஞ்சர்

en: MySpace
ta: மைஸ்பேஸ்

en: MXit
ta: எம்எக்ஸ்இட்

en: Napster
ta: நேப்ஸ்டர்

en: Tencent QQ
ta: டென்சென்ட் க்யூக்யூ

en: IBM Lotus Sametime
ta: ஐபிஎம் லோடஸ் சேம்டைம்

en: SILC
ta: எஸ்ஐஎல்சி

en: sip
ta: சிப்

en: Skype
ta: ஸ்கைபி

en: Telephony
ta: போன் சேவை

en: Trepia
ta: ட்ரெபியா

en: Yahoo! Messenger
ta: யாகூ! மெசஞ்சர்

en: Zephyr
ta: ஜெஃபைர்

en: Unexpected internal error: created contact was not found
ta: எதிர்பாராத உள்ளார்ந்த பிழை: உருவாக்கிய தொடர்பை காணவில்லை

en: Google Circles
ta: கூகுள் வட்டங்கள்

en: Google
ta: கூகுள்

en: Local Contact
ta: உள்ளமை தொடர்பு

en: You can link contacts by selecting them from the contacts list
ta: நீங்கள் தொடர்பு பட்டியலில் இருந்து தொடர்புகளைத் தேர்ந்தெடுத்து அவற்றை இணைக்கலாம்

en: Unlink
ta: இணைப்புகள் ஐ நீக்கு

note: Refers to the type of the detail, could be Home, Work or Other for email, and the same * for phone numbers, addresses, etc.
en: Other
ta: மற்றவை

note: List most specific first, always in upper case
en: Home
ta: இல்லம்

en: Work
ta: வேலை

note: List most specific first, always in upper case
en: Personal
ta: தனிப்பட்ட

note: List most specific first, always in upper case
en: Assistant
ta: உதவியாள்

en: Work Fax
ta: வேலையிட தொலைநகலி

en: Callback
ta: திரும்ப அழை

en: Car
ta: கார்

en: Company
ta: நிறுவனம்

en: Home Fax
ta: வீட்டு தொலைநகலி

en: ISDN
ta: ஐஎஸ்டிஎன்

en: Mobile
ta: அலைபேசி

en: Fax
ta: தொலை நகலி

en: Pager
ta: பேஜர்

en: Radio
ta: வானொலி

en: Telex
ta: டெலக்ஸ்

note: To translators: TTY is Teletypewriter
en: TTY
ta: டிடிஒய்

en: No results matched search
ta: உங்கள் தேடலுக்கு பொருந்து முடிவுகள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Suggestions
ta: பரிந்துரைகள்

en: Other Contacts
ta: மற்ற தொடர்புகள்

en: %d Selected | %d Selected
ta[0]: %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: %d தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன

en: All Contacts
ta: எல்லா தொடர்புகள்

en: Editing %s
ta: %s ஐத் திருத்துகிறது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Add
ta: சேர்

en: %d contacts linked | %d contacts linked
ta[0]: %d தொடர்புகள் இணைக்கப்பட்டது
ta[1]: %d தொடர்புகள் இணைக்கப்பட்டது

en: _Undo
ta: செயல்தவிர் (_U)

en: %d contact deleted | %d contacts deleted
ta[0]: %d  தொடர்பு நீக்கப்பட்டது
ta[1]: %d தொடர்புகள் நீக்கப்பட்டன

en: Contact deleted: "%s"
ta: தொடர்பு நீக்கப்பட்டது: "%s"

en: %s linked to %s
ta: %s %s க்கு இணைக்கப்பட்டது

en: %s linked to the contact
ta: %s தொடர்புடன் இணைக்கப்பட்டது.

en: _Change Address Book...
ta: முகவரி புத்தகத்தை மாற்று... (_C)

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _About
ta: அறிமுகம் (_A)

en: _Quit
ta: வெளியேறு (_Q)

en: Personal email
ta: தனிப்பட்ட அஞ்சல்

en: Work email
ta: பணி மின்னஞ்சல்

en: Mobile phone
ta: மொபைல் தொலைபேசி

en: Home phone
ta: வீட்டு தொலைபேசி எண்

en: Work phone
ta: அலுவலக தொலைபேசி

en: Home address
ta: வீட்டு முகவரி

en: Work address
ta: அலுவலக முகவரி

en: Notes
ta: குறிப்புகள்

en: Type to search
ta: தேட தட்டச்சு செய்க

note: Link refers to the verb, from linking contacts together
en: Link
ta: இணைப்பு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Add contact
ta: தொடர்பைச் சேர்

en: Selection mode
ta: தேர்வு முறைமை

en: Edit
ta: திருத்து

en: Select Address Book
ta: முகவரிப்புத்தகத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Cancel setup
ta: அமைவை ரத்துசெய்

en: Setup complete
ta: அமைவு முடிந்தது

en: First-time setup done.
ta: முதல் முறை அமைப்பு முடிந்தது.

en: Set to true when the user ran the first-time setup wizard.
ta: முதல் முறை அமைப்பு வழிகாட்டியை பயனர் இயக்கியபோது உண்மை என அமை.

en: View subset
ta: துணை வகையை காண்க

en: View contacts subset
ta: தொடர்பு துணை வகையை காண்க
