Gnome-Contacts - en to te translation catalogue (153 entries)

en: Contacts keeps and organize your contacts information. You can create, edit, delete and link together pieces of information about your contacts. Contacts aggregates the details from all your sources providing a centralized place for managing your contacts.
te: పరిచయాలు మీ పరిచయాల సమాచారం నిర్వహించును. మీ పరిచయాలకు సంబందించిన సమాచారం సృష్టించవచ్చు, సరికూర్చవచ్చు, తొలగించవచ్చు. పరిచయాలు మీ అన్ని మూలాల నుండి వచ్చు పరిచయ సమాచారంను కేంద్రీయంగా నిర్వహించును.

en: Contacts will also integrate with online address books and automatically link contacts from different online sources.
te: పరిచయాలు ఆన్‌లైన్ చిరునామా పుస్తకాలతో కలిసి మరియు స్వయంచాలకంగా విభిన్న ఆన్‌లైన్ మూలాలనుండి పరిచయాలను లింక్ చేయగలదు.

en: Contacts
te: పరిచయాలు

en: A contacts manager for GNOME
te: గ్నోమ్ కొరకు ఒక పరిచయాల నిర్వాహిక

en: friends;address book;
te: మిత్రులు;చిరునామా పుస్తకం;

en: GNOME Contacts
te: గ్నోమ్ పరిచయాలు

en: Online Accounts
te: ఆన్‌లైన్ ఖాతాలు

en: Local Address Book
te: స్థానిక చిరునామా పుస్తకం

en: No contact with id %s found
te: %s వ్యక్తిగత గుర్తింపుతో ఏ పరిచయస్తులు లేరు

en: Contact not found
te: పరిచయం కనపడలేదు

en: Change Address Book
te: చిరునామా పుస్తకాన్ని మార్చు

en: Change
te: మార్చు

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: New contacts will be added to the selected address book.
    You are able to view and edit contacts from other address books.
te: కొత్త పరిచయాలు ఎంపికచేసిన చిరునామా పుస్తకంకు జతచేయబడును.
    మీరు పరిచయాలను ఇతర చిరునామా పుస్తకాలనుండి దర్శించి మరియు సరికూర్చగలరు.

en: About GNOME Contacts
te: గ్నోమ్ పరిచయాల గురించి

en: Contact Management Application
te: పరిచయాల నిర్వాహణ అనువర్తనం

en: No contact with email address %s found
te: %s వేగు చిరునామాతో ఏ పరిచయిస్తులు లేరు

en: Show contact with this individual id
te: వ్యక్తిగత గుర్తింపుతో పరిచయస్తులను చూపు

en: Show contact with this email address
te: వేగుతో పరిచయిస్తులను చూపు

en: — contact management
te: — పరిచయాల నిర్వాహణ

en: Browse for more pictures
te: మరిన్ని చిత్రాల కోసం విహరించు

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: _Open
te: తెరువుము (_O)

en: Select Picture
te: చిత్రాన్ని ఎంచుకోండి

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: New Contact
te: కొత్త  పరిచయం

en: Street
te: వీధి

en: Extension
te: పొడిగింత

en: City
te: నగరం

en: State/Province
te: రాష్ట్రం

en: Zip/Postal Code
te: పిన్ కోడ్

en: PO box
te: తపాలా పెట్టె

en: Country
te: దేశం

en: Add email
te: ఈమెయిల్‌ జతచేయి

en: Add number
te: నంబర్ జతచేయి

en: Delete field
te: క్షేత్రం తొలగించు

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబరు

en: October
te: అక్టోబరు

en: November
te: నవంబరు

en: December
te: డిసెంబరు

en: Website
te: వెబ్‌సైట్

en: Nickname
te: మారుపేరు

en: Birthday
te: పుట్టినరోజు

en: Note
te: గమనిక

en: New Detail
te: కొత్త వివరణ

en: Linked Accounts
te: లింకైన ఖాతాలు

en: Remove Contact
te: పరిచయం తీసివేయి

en: Add name
te: పేరు జతచేయి

en: Does %s from %s belong here?
te: %s అనువారు %s నుండి సంబంధించినవారా?

en: Do these details belong to %s?
te: ఈ వివరాలు %sకు సంబంధించినవా?

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Select a contact
te: ఒక పరిచయాన్ని యెంపికచేయి

en: You need to enter some data
te: మీరు కొంత డాటాను ప్రవేశపెట్టాలి

en: No primary addressbook configured
te: ప్రాథమిక చిరునామాపుస్తకం ఆకృతీకరించలేదు

en: Unable to create new contacts: %s
te: కొత్త పరిచయాలు సృష్టించలేక పోయింది: %s

en: Unable to find newly created contact
te: కొత్తగా సృష్టించబడిన పరిచయాన్ని కనుగొనలేకపోతుంది

en: Change avatar
te: అవతారం మార్చు

en: Google Talk
te: గూగుల్ టాక్

en: Ovi Chat
te: ఓవీఐ సంభాషణ

en: Facebook
te: ఫేస్‌బుక్

en: Livejournal
te: లైవ్‌జర్నల్

en: AOL Instant Messenger
te: ఏఓయల్ ఇన్‌స్టంట్ మెస్సెంజర్

en: Gadu-Gadu
te: గాడు-గాడు

en: Novell Groupwise
te: నోవెల్ గ్రూప్‌వైజ్

en: ICQ
te: ఐసీక్యూ

en: IRC
te: ఐఆర్‌సీ

en: Jabber
te: జబ్బర్

en: Local network
te: స్థానిక జాలం

en: Windows Live Messenger
te: విండోస్ లైవ్ మెస్సెంజర్

en: MySpace
te: మైస్పేస్

en: MXit
te: మిక్సిట్

en: Napster
te: నాప్‌స్టర్

en: Tencent QQ
te: టెక్‌నెట్ క్యూ క్యూ

en: IBM Lotus Sametime
te: ఐబీయం లోటస్ సేంటైం

en: SILC
te: సిల్క్

en: sip
te: సిప్

en: Skype
te: స్కైప్

en: Telephony
te: టెలీఫోనీ

en: Trepia
te: ట్రెపియా

en: Yahoo! Messenger
te: యాహూ మెస్సెంజర్

en: Zephyr
te: జెఫిర్

en: Unexpected internal error: created contact was not found
te: ఉహించని అంతర్గత దోషం: సృష్టించబడిన పరిచయం కనపడలేదు

en: Google Circles
te: గూగుల్ సర్కిల్స్

en: Google
te: గూగుల్

en: Local Contact
te: స్థానిక పరిచయం

en: You can link contacts by selecting them from the contacts list
te: పరిచయ జాబితానుండి ఎంపికచేసి మీరు పరిచయాలను లింక్ చేయవచ్చు

en: Unlink
te: అన్‌లింక్ చేయి

note: Refers to the type of the detail, could be Home, Work or Other for email, and the same * for phone numbers, addresses, etc.
en: Other
te: ఇతర

note: List most specific first, always in upper case
en: Home
te: నివాసము

en: Work
te: పని

note: List most specific first, always in upper case
en: Personal
te: వ్యక్తిగతం

note: List most specific first, always in upper case
en: Assistant
te: సహాయకుడు

en: Work Fax
te: పని ఫ్యాక్స్

en: Callback
te: తిరిగి పిలువు

en: Car
te: కార్

en: Company
te: కంపెనీ

en: Home Fax
te: నివాసపు ఫాక్స్

en: ISDN
te: ఐయస్‌డీయన్

en: Mobile
te: చరం

en: Fax
te: ఫ్యాక్స్

en: Pager
te: పేజర్

en: Radio
te: ఆకాశవాణి

en: Telex
te: టెలెక్స్

note: To translators: TTY is Teletypewriter
en: TTY
te: టీటీవై

en: No results matched search
te: శోధనను పోలిన ఫలితాలు లేవు

en: Suggestions
te: సలహాలు

en: Other Contacts
te: ఇతర పరిచయాలు

en: %d Selected | %d Selected
te[0]: %d ఎంపికైంది
te[1]: %d ఎంపికైనవి

en: All Contacts
te: అన్ని పరిచయాలు

en: Editing %s
te: %s సరికూర్చుట

en: Done
te: అయినది

en: Add
te: జతచేయి

en: %d contacts linked | %d contacts linked
te[0]: %d పరిచయాలు లింకైనవి
te[1]: %d పరిచయాలు లింకైనవి

en: _Undo
te: చేయవద్దు (_U)

en: %d contact deleted | %d contacts deleted
te[0]: %d పరిచయం తొలగించబడింది
te[1]: %d పరిచయాలు తొలగించబడెను

en: Contact deleted: "%s"
te: పరిచయం తొలగించబడింది: "%s"

en: %s linked to %s
te: %s అనువారు %sతో అనుసంధానించబడ్డారు

en: %s linked to the contact
te: %s పరిచయాలలో చేర్చబడ్డారు

en: _Change Address Book...
te: చిరునామా పుస్తకాన్ని మార్చు...(_C)

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: _About
te: గురించి (_A)

en: _Quit
te: నిష్క్రమించు (_Q)

en: Personal email
te: వ్యక్తిగత ఈమెయిల్

en: Work email
te: పని ఈమెయిల్

en: Mobile phone
te: మొబైల్ ఫోన్

en: Home phone
te: నివాస ఫోన్

en: Work phone
te: పని ఫోన్

en: Home address
te: నివాస చిరునామా

en: Work address
te: పని చిరునామా

en: Notes
te: గమనికలు

en: Type to search
te: వెతకడానికి టైపు చేయి

note: Link refers to the verb, from linking contacts together
en: Link
te: లంకె

en: Delete
te: తొలగించు

en: Loading
te: లోడవుచున్నది

en: Add contact
te: పరిచయం జతచేయి

en: Selection mode
te: ఎంపిక రీతి

en: Edit
te: సవరించు

en: Select Address Book
te: చిరునామా పుస్తకం ఎంపికచేయి

en: Cancel setup
te: అమర్పు రద్దుచేయి

en: Setup complete
te: అమర్పు పూర్తైనది

en: First-time setup done.
te: మొదటి అమరిక అయినది.

en: Set to true when the user ran the first-time setup wizard.
te: వాడుకరి మొదటిసారి అమరిక విజార్డుని నడిపినపుడు నిజానికి అమర్చు.

en: View subset
te: సబ్‌సెట్ దర్శించు

en: View contacts subset
te: పరిచయాల వుపసమితిని దర్సించు
