gnome-contacts master - en to kn translation catalogue (145 entries)

en: Contacts keeps and organize your contacts information. You can create, edit, delete and link together pieces of information about your contacts. Contacts aggregates the details from all your sources providing a centralized place for managing your contacts.
kn: ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ಸ್‌ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲು ನಿಮಗೆ ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿನ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳ ಕುರಿತಾದ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು, ಸಂಪಾದಿಸಲು, ಅಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಜೋಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ಸ್‌ ನಿಮ್ಮ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಒಂದು ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಆಕರಗಳಿಂದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಕ್ರೋಢೀಕರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Contacts will also integrate with online address books and automatically link contacts from different online sources.
kn: ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ಸ್ ನಿಮ್ಮ ಆನ್‌ಲೈನ್ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ವಿವಿಧ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಆಕರಗಳಿಂದ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಜೋಡಿಸುತ್ತದೆ.

en: Contacts
kn: ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ಸ್‌

en: A contacts manager for GNOME
kn: GNOME ಗಾಗಿನ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆ

en: friends;address book;
kn: ಸ್ನೇಹಿತರು;ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ;

en: Online Accounts
kn: ಅಂತರಜಾಲದಲ್ಲಿನ ಖಾತೆಗಳು

en: Local Address Book
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕ

en: No contact with id %s found
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ id %s ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Contact not found
kn: ಸಂಪರ್ಕವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Change Address Book
kn: ವಿಳಾಸಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ

en: Change
kn: ಬದಲಾಯಿಸು

en: Cancel
kn: ರದ್ದು ಮಾಡು

en: New contacts will be added to the selected address book.
    You are able to view and edit contacts from other address books.
kn: ಆರಿಸಲಾದ ವಿಳಾಸಪುಸ್ತಕಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    ನೀವು ಇತರೆ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕಗಳಿಂದ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಮತ್ತು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: GNOME Contacts
kn: GNOME ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ಸ್‌

en: About GNOME Contacts
kn: GNOME ಕಾಂಟ್ಯಾಕ್ಟ್ಸ್‌ ಕುರಿತು

en: Contact Management Application
kn: ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಅನ್ವಯ

en: No contact with email address %s found
kn: %s ವಿಅಂಚೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಯಾವುದೆ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವು ಕಂಡು ಬಂದಿಲ್ಲ

en: Show contact with this individual id
kn: ಈ ಪ್ರತ್ಯೇಕ id ಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Show contact with this email address
kn: ಈ ವಿಅಂಚೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ತೋರಿಸು

en: — contact management
kn: — ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನೆ

en: Browse for more pictures
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡು

en: _Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು (_C)

en: _Open
kn: ತೆರೆ (_O)

en: Select Picture
kn: ಒಂದು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Select
kn: ಆರಿಸು

en: New Contact
kn: ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸ

en: Street
kn: ರಸ್ತೆ

en: Extension
kn: ವಿಸ್ತರಣೆ

en: City
kn: ಊರು

en: State/Province
kn: ರಾಜ್ಯ/ಪ್ರಾಂತ್ಯ

en: Zip/Postal Code
kn: ಝಿಪ್/ಪೋಸ್ಟಲ್ ಕೋಡ್

en: PO box
kn: PO ಪೆಟ್ಟಿಗೆ

en: Country
kn: ದೇಶ

en: Add email
kn: ವಿಅಂಚೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Add number
kn: ದೂರವಾಣಿಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Delete field
kn: ಸ್ಥಳವನ್ನು ಅಳಿಸು

en: January
kn: ಜನವರಿ

en: February
kn: ಫೆಬ್ರವರಿ

en: March
kn: ಮಾರ್ಚ್

en: April
kn: ಏಪ್ರಿಲ್

en: May
kn: ಮೇ

en: June
kn: ಜೂನ್

en: July
kn: ಜುಲೈ

en: August
kn: ಆಗಸ್ಟ್‍

en: September
kn: ಸಪ್ಟೆಂಬರ್

en: October
kn: ಅಕ್ಟೋಬರ್

en: November
kn: ನವೆಂಬರ್

en: December
kn: ಡಿಸೆಂಬರ್

en: Website
kn: ಜಾಲತಾಣ

en: Nickname
kn: ಅಡ್ಡಹೆಸರು

en: Birthday
kn: ಹುಟ್ಟಿದದಿನ

en: Note
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: New Detail
kn: ಹೊಸ ವಿವರ

en: Linked Accounts
kn: ಕೊಂಡಿ ಮಾಡಲಾದ ಖಾತೆಗಳು

en: Remove Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ತೆಗೆದು ಹಾಕು

en: Add name
kn: ಹೆಸರನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Does %s from %s belong here?
kn: %s (%s ಇಂದ) ಇಲ್ಲಿಗೆ ಸಂಬಂದಿಸಿದ್ದೆ?

en: Do these details belong to %s?
kn: ಈ ವಿವರಗಳು %s ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿವೆಯೆ?

en: Yes
kn: ಹೌದು

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Select a contact
kn: ಒಂದು ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: You need to enter some data
kn: ನೀವು ಒಂದಿಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಬೇಕು

en: No primary addressbook configured
kn: ಯಾವುದೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Unable to create new contacts: %s
kn: ಹೊಸ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %s

en: Unable to find newly created contact
kn: ಹೊಸದಾಗಿ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಂಡ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಪತ್ತೆಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Change avatar
kn: ಅವತಾರವನ್ನು ಬದಲಿಸು

en: Google Talk
kn: ಗೂಗಲ್ ಟಾಕ್

en: Ovi Chat
kn: Ovi ಚಾಟ್

en: Facebook
kn: ಫೇಸ್‌ಬುಕ್

en: Livejournal
kn: ಲೈವ್‌ಜರ್ನಲ್

en: AOL Instant Messenger
kn: AOL ಇನ್ಸ್ಟಂಟ್ ಮೆಸೆಂಜರ್

en: Gadu-Gadu
kn: ಗಾಡು-ಗಾಡು

en: Novell Groupwise
kn: ನೋವೆಲ್ ಗ್ರೂಪ್‌ವೈಸ್

en: Jabber
kn: ಜಬ್ಬಾರ್

en: Local network
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಜಾಲಬಂಧ

en: Windows Live Messenger
kn: ವಿಂಡೋಸ್ ಲೈವ್ ಮೆಸೆಂಜರ್

en: MySpace
kn: ಮೈಸ್ಪೇಸ್

en: Napster
kn: ನ್ಯಾಪ್‌ಸ್ಟರ್

en: Tencent QQ
kn: ಟೆನ್‌ಸೆಂಟ್ QQ

en: IBM Lotus Sametime
kn: IBM ಲೋಟಸ್ ಸೇಮ್‌ಟೈಮ್

en: Skype
kn: ಸ್ಕೈಪ್‌

en: Telephony
kn: ಟೆಲಿಫೋನಿ

en: Trepia
kn: ಟ್ರೆಪಿಯಾ

en: Yahoo! Messenger
kn: ಯಾಹೂ! ಮೆಸೆಂಜರ್

en: Unexpected internal error: created contact was not found
kn: ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆಂತರಿಕ ದೋಷ: ರಚಿಸಲಾದ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Google Circles
kn: ಗೂಗಲ್‌ ವೃತ್ತಗಳು

en: Google
kn: ಗೂಗಲ್

en: Local Contact
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಪರ್ಕ

en: You can link contacts by selecting them from the contacts list
kn: ಅವುಗಳನ್ನು ಆರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸಂಪರ್ಕ ವಿಳಾಸಗಳ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ನೀವು ಸಂಪರ್ಕ ಜೋಡಿಸಬಹುದು

en: Unlink
kn: ಸಂಪರ್ಕ ತಪ್ಪಿಸು

note: Refers to the type of the detail, could be Home, Work or Other for email, and the same * for phone numbers, addresses, etc.
en: Other
kn: ಇತರೆ

note: List most specific first, always in upper case
en: Home
kn: ನೆಲೆ

en: Work
kn: ಕೆಲಸ

note: List most specific first, always in upper case
en: Personal
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ

note: List most specific first, always in upper case
en: Assistant
kn: ಸಹಾಯಕ

en: Work Fax
kn: ಕಛೇರಿ ಫ್ಯಾಕ್ಸ್

en: Callback
kn: ಮರಳಿ ಕರೆ ಮಾಡು

en: Car
kn: ಕಾರು

en: Company
kn: ಕಂಪನಿ

en: Home Fax
kn: ಮನೆಯ ಫಾಕ್ಸ್‍

en: Mobile
kn: ಮೊಬೈಲ್

en: Fax
kn: ಫ್ಯಾಕ್ಸ್‍

en: Pager
kn: ಪೇಜರ್

en: Radio
kn: ರೇಡಿಯೋ

en: Telex
kn: ಟೆಲೆಕ್ಸ್‍

en: No results matched search
kn: ಹುಡುಕಾಟಕ್ಕೆ ಯಾವುದೆ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Suggestions
kn: ಸಲಹೆಗಳು

en: Other Contacts
kn: ಇತರೆ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳು

en: %d Selected | %d Selected
kn[0]: %d ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: %d ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: All Contacts
kn: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳು

en: Editing %s
kn: %s ಅನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Done
kn: ಆಯಿತು

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: %d contacts linked | %d contacts linked
kn[0]: %d ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: %d ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: _Undo
kn: ರದ್ದುಮಾಡು (_U)

en: %d contact deleted | %d contacts deleted
kn[0]: %d ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: %d ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Contact deleted: "%s"
kn: ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾದ: "%s"

en: %s linked to %s
kn: %s ಅನ್ನು %s ಗೆ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಿದೆ

en: %s linked to the contact
kn: %s ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: _Change Address Book...
kn: ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು (_C)...

en: _Help
kn: ಸಹಾಯ (_H)

en: _About
kn: ಇದರ ಬಗ್ಗೆ (_A)

en: _Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು (_Q)

en: Personal email
kn: ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಅಂಚೆ

en: Work email
kn: ಕೆಲಸದ ಇಮೇಲ್

en: Mobile phone
kn: ಮೊಬೈಲ್ ದೂರವಾಣಿ

en: Home phone
kn: ಮನೆಯ ದೂರವಾಣಿ

en: Work phone
kn: ಕೆಲಸದ ದೂರವಾಣಿ

en: Home address
kn: ಮನೆಯ ವಿಳಾಸ

en: Work address
kn: ಕೆಲಸದ ವಿಳಾಸ

en: Notes
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Type to search
kn: ಹುಡುಕಲು ನಮೂದಿಸಿ

note: Link refers to the verb, from linking contacts together
en: Link
kn: ಕೊಂಡಿ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Loading
kn: ಲೋಡ್‌ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Add contact
kn: ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Selection mode
kn: ಆಯ್ಕೆಯ ವಿಧಾನ

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Select Address Book
kn: ವಿಳಾಸ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ಆರಿಸು

en: Cancel setup
kn: ಸಿದ್ಧತೆಯನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Setup complete
kn: ಸಿದ್ಧತೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: First-time setup done.
kn: ಮೊದಲ ಬಾರಿಯ ಸಿದ್ಧತೆಯು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

en: Set to true when the user ran the first-time setup wizard.
kn: ಬಳಕೆದಾರರು ಮೊದಲಬಾರಿಗೆ ಸಿದ್ಧತೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶಿಯನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿದಾಗ ನಿಜಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿ.

en: View subset
kn: ಉಪಗುಂಪನ್ನು ನೋಡು

en: View contacts subset
kn: ಸಂಪರ್ಕವಿಳಾಸಗಳ ಉಪಗುಂಪನ್ನು ನೋಡು
