gnome-control-center - en to am translation catalogue (103 entries)

en: Keyboard
am: የፊደል ሠሌዳ

en: Basic
am: ቀላል

en: Filters
am: አጣራዎች

en: S_peed:
am: _ፍጥነት፦

en: milliseconds
am: ሚሊሴኮንዶች

note: set the timeout value  label with correct value of timeout
en: seconds
am: ሴኮንዶች

en: From URI
am: ከ URI

en: To URI
am: ወደ URI

en: Key
am: ቁልፍ

en: Add...
am: ጨምር...

en: C_ustom:
am: _የተለየ፦

en: Co_mmand:
am: _ትእዛዝ፦

en: Custom Editor Properties
am: የተለመደው የጽሑፍ ማቀናጃ ምርጫዎች

en: Default Terminal
am: የነበረው ተርሚናል

en: Default Text Editor
am: የነበረው የጽሑፍ ማቀናጃ

en: Default Web Browser
am: የነበረው የዌብ መቃኛ

en: Default Window Manager
am: የነበረው መስኮቱን መቆጣጠሪያ

en: Delete
am: አጥፉ

en: Edit...
am: አስተካክል...

en: Terminal
am: ተርሚናል

en: Text Editor
am: የጽሑፍ ማቀናጃ

en: Web Browser
am: የዌብ መቃኛ

en: Window Manager
am: መስኮቱን መቆጣጠሪያ

en: _Name:
am: ስም፦ (_N)

en: _Properties...
am: ምርጫዎች... (_P)

en: Font
am: የፊደል ቅርጽ

en: Font Preferences
am: የፊደል ቅርጽ ምርጫዎች

en: N_one
am: (ም_ንም)

en: _Application font:
am: _የመጠቀሚያ ፕሮግራሞች የፊደል ቅርጽ፦

en: _Desktop font:
am: _ሠሌዳ የፊደል ቅርጽ፦

en: _Full
am: ሙሉ (_F)

en: _Medium
am: መሀከለኛ (_M)

en: _None
am: _ምንም

en: _RGB
am: RGB

en: _Terminal font:
am: የተርሚናል የፊደል ቅርጽ፦ (_T)

en: _Window title font:
am: የመስኮት አርእስት የፊደል ቅርጽ፦ (_W)

en: Disabled
am: የተበላሸ

en: <Unknown Action>
am: <ያልታወቀ ትግባር>

en: Desktop
am: ሠሌዳ

en: Sound
am: ድምፅ

en: Window Management
am: የመስኮት ጉባኤ

en: Action
am: ትግባር

en: Shortcut
am: አቋራጭ

en: Keyboard Shortcuts
am: የፊደል ሠሌዳው አቋራጭ

en: Layout
am: እቅድ

en: <small><i>Fast</i></small>
am: <small><i>ቶሎ</i></small>

en: <small><i>Long</i></small>
am: <small><i>ረጅም</i></small>

en: <small><i>Short</i></small>
am: <small><i>አጭር</i></small>

en: <small><i>Slow</i></small>
am: <small><i>ዝግታ</i></small>

en: _Speed:
am: _ፍጥነት፦

en: <i>Fast</i>
am: <i>ቶሎ</i>

en: <i>High</i>
am: <i>ከፍ ያለ</i>

en: <i>Large</i>
am: <i>ትልቅ</i>

en: <i>Low</i>
am: <i>ዝቅ ያለ</i>

en: <i>Slow</i>
am: <i>ዝግታ</i>

en: <i>Small</i>
am: <i>ትንሽ</i>

en: Buttons
am: ቁልፎች

en: Port:
am: ፖርት፦

en: _Details
am: _ዝርዝሮች

en: _Password:
am: ሚስጢራዊ _ቃል፦

en: Sound Preferences
am: የድምፅ ምርጫዎች

en: General
am: አጠቃላይ

en: Custom theme
am: የተለመደው ጭብጥ

en: Theme
am: ጭብጥ

en: _Install
am: _አስገባ

en: _Location:
am: _ቦታ፦

en: Icons
am: ምልክቶች

en: Theme Details
am: የጭብት ዝርዝሮች

en: Theme Preferences
am: የጭብት ምርጫዎች

en: Window Border
am: የመስኮት ወሰን

en: _Theme name:
am: የ_ጭብጥ ስም፦

en: Menus & Toolbars
am: ሜኑዎች እና ቱልባሮች

en: C_ut
am: _ቁረጥ

en: Menu and Toolbar Preferences
am: ሜኑና ቱልባር ምርጫዎች

en: New File
am: አዲስ ፋይል

en: Open File
am: ፋይል ክፈት

en: Save File
am: ፋይልን አስቀምጥ

en: _Copy
am: _ቅጂ

en: _Edit
am: _አስተካክል

en: _File
am: _ፋይል

en: _New
am: _አዲስ

en: _Open
am: _ክፈት

en: _Paste
am: _ለጥፍ

en: _Print
am: አትም

en: _Quit
am: _ውጣ

en: _Save
am: _አስቀምጥ

en: Window Preferences
am: የመስኮት ምርጫዎች

en: Windows
am: መስኮቶች

en: Could not initialize Bonobo
am: bonobo ማስጀመር አልቻልኩም!

en: Type
am: ዓይነት

en: Screen
am: እስክሪን

en: _Play
am: አጫውት (_P)

en: _Remove
am: አስወግድ (_R)

en: Maximize
am: መተልቅ

en: Roll up
am: ማውጣት

en: Name:
am: ስም፦

en: Style:
am: ዓይነት፦

en: Type:
am: ዓይነት፦

en: Size:
am: መጠን፦

en: Version:
am: ዝርያ፦

en: Copyright:
am: የቅጂው መብት፦

en: Description:
am: መግለጫ፦

en: Description
am: መግለጫ
