gnome-desktop-2.10.0 - en to ha translation catalogue (29 entries)

en: About GNOME
ha: Game da GNOME

en: News
ha: Labarai

en: Friends of GNOME
ha: Abokanen GNOME

en: Contact
ha: Tuntuɓa

en: The Mysterious GEGL
ha: GEGL Mai Ɗaura Kai

en: Wanda The GNOME Fish
ha: Wanda, Kifin GNOME

en: About the GNOME Desktop
ha: Game da Kwamfyutan Tebur na GNOME

en: Welcome to the GNOME Desktop
ha: Barka da zuwa kwamfyutan tebur na GNOME

en: Brought to you by:
ha: An kawo maka ta:

en: Version
ha: Siga

en: Distributor
ha: Mai Rarrabawa

en: Build Date
ha: Kwanan Wata da aka Gina

en: GNOME also includes a complete development platform for applications programmers, allowing the creation of powerful and complex applications.
ha: GNOME na ƙunsa da cikakken dandamalin na ci-gaban ayukan kwamfyuta wa masu shirya shiryoyin ayuka, kuma yana yarda a ƙiƙiro wasu shiryoyin ayuka masu ƙarfi da rikitacce.

en: GNOME includes most of what you see on your computer, including the file manager, web browser, menus, and many applications.
ha: GNOME na ƙunsa da yawancin abubuwan da ka ke gani kan kwamfyutan ka, tare da manajan fayil, birawsar yana, mazaɓa, da shiryoyin ayuka masu yawa.

note: NOTE TO AUTHORS: Do not put anything in the following paragraphs that will be substituted by the configure script. Otherwise you will break the translations.
en: GNOME is a Free, usable, stable, accessible desktop environment for the Unix-like family of operating systems.
ha: GNOME wani muhallin kwamfyutan tebur ne da ake samu a kyauta, mai sauƙin amfani, mai zaman lafiya, da ake samu da sauƙi wa iyalin na'urori ayukan kwamfyuta mai kama da Unix

en: GNOME's focus on usability and accessibility, regular release cycle, and strong corporate backing make it unique among Free Software desktops.
ha: Don GNOME na kula da sauƙin amfanin sa da na fasahan mataimaki naƙasan mutum, sakar da sabon siga a koyaushe, kuma yana da goyon baya mai ƙarfi na kamfani masu rajista. Duk waɗannan tare sun sa GNOME ta zama na musamman cikin kwamfyutocin tebur masu Masarrafin Kwmafyuta wanda ake samu da Kyauta.

en: GNOME's greatest strength is our strong community. Virtually anyone, with or without coding skills, can contribute to making GNOME better.
ha: Babbar ƙarfin GMOME itace jama'ar mu mai aminci. Kowa zasu iya ƙari ga GNOME ko da sun iya tsari ko idan basu iya ba, don GNOME ta ƙara kyau.

en: Hundreds of people have contributed code to GNOME since it was started in 1997; many more have contributed in other important ways, including translations, documentation, and quality assurance.
ha: Ɗarurrukan mutane sun yi ƙari ga tsarin GNOME tun mafarinsa a shekara 1997; an sami mutane da yawa waɗannda suka yi karo-karo ta hanyoyi daban-daban na musamman, kamar fassarori, yin takardar aiki, da kuma ba da tabbacin ingaci.

en: Error reading file '%s': %s
ha: Kuskure wajen karanta fayil '%s': %s

en: Error rewinding file '%s': %s
ha: Kuskure wajen yin rewind ga fayil '%s': %s

en: No name
ha: Babu suna

en: File '%s' is not a regular file or directory.
ha: Fayil na '%s' ba wani fayil ko gafaka na yau da kullum ba.

en: No filename to save to
ha: Babu sunan fayil da za'a adana zuwa

en: Starting %s
ha: Ana Fara %s

en: No URL to launch
ha: Babu URL wanda za'a gabatar

en: Not a launchable item
ha: Ba wani abun da za'a iya gabatar bane

en: No command (Exec) to launch
ha: Babu umarni (Exec) wanda za'a gabatar

en: Bad command (Exec) to launch
ha: Umarni mai maras kyau (Exec) wanda za'a gabatar

en: Unknown encoding of: %s
ha: Inkodin wanda ba'a sani ba na: %s
