gnome-core 2.8 - en to yo translation catalogue (89 entries)

en: The Mysterious GEGL
yo: Àràmàdà GEGL

en: Wanda The GNOME Fish
yo: Wanda ẹja GNOME

en: The End!
yo: Òpin

en: Could not locate the directory with header images.
yo: Àìlè tọka pẹlú àwọn àbá àwòjúwe

en: Failed to open directory with header images: %s
yo: Ìkùnà ṣíṣí àpòòwé pẹlú àwọn àbà àwòjúwe: %s

en: Unable to load header image: %s
yo: Àìlè kó jọ àbá àwòjúwe: %s

en: Could not locate the GNOME logo button.
yo: Àìlè tợka àfijúwe GNOME

en: Unable to load '%s': %s
yo: Àìlè kó jọ àwọn '%s': %s

en: Could not open the address "%s": %s
yo: Àìlè ṣí àwọn Àkọlé "%s": %s

en: Could not locate the file with GNOME version information.
yo: Àìlè tợka pẹlú ìtúmọ ìmọ-ẹrí GNOME

en: Version
yo: Ìfihàn

en: Distributor
yo: Aṣojú

en: Build Date
yo: ẹyajợ àkójọ

en: About GNOME
yo: Nípa GNOME

en: News
yo: Làbárè

en: Software
yo: Àwo ìdarí kọmpútà

en: Developers
yo: Aláàyídà

en: Friends of GNOME
yo: Abánirẹ GNOME

en: Contact
yo: Ìbẹwò

en: Welcome to the GNOME Desktop
yo: Ẹkú àbọ sí orí ètò ìdarí kọmpútà GNOME

en: Brought to you by:
yo: Nípasẹ

en: About the GNOME Desktop
yo: Nípa ojú ìdarí kọmpútà GNOME

en: GNOME also includes a complete development platform for applications programmers, allowing the creation of powerful and complex applications.
yo: GNOME tún ní àpapọ ète ìdàgbàsókè fún ìdarí kọmpútà

en: GNOME includes most of what you see on your computer, including the file manager, web browser, menus, and many applications.
yo: GNOME pẹlúu ọpọ àwọn ohun tí ó yọ lójú kọmpútà, tí ò pẹlú páálí ìwéolùdarí, ìbojúwo ìwunpọ, ètò, àti ọpọlọpọ ìdarí kọmpútà.

note: NOTE TO AUTHORS: Do not put anything in the following paragraphs that will be substituted by the configure script. Otherwise you will break the translations.
en: GNOME is a Free, usable, stable, accessible desktop environment for the Unix-like family of operating systems.
yo: GNOME Jẹ oun tí ò gbààyè, tì o ṣé lò, tí o fẹsẹ múlẹ, abánirẹ àyíká ìlànà kọmpútà fún ojúlùmọ Unix ti ìdarí kọmpútà

en: GNOME's focus on usability and accessibility, regular release cycle, and strong corporate backing make it unique among Free Software desktops.
yo: Ìfojúsí GNOME Lórí lílò àti ìbánirẹ , ìlọ-dédé, àti àtìlẹyìn ìgbóra àjọṣepọ mú kí ó ní ìyàtọ  láàrin ojú ìdarí kọmpútà

en: GNOME's greatest strength is our strong community. Virtually anyone, with or without coding skills, can contribute to making GNOME better.
yo: Ipa pàtàkì GNOME Jẹ ìgbóra àgbèègbè wa. Ódàbì pé ẹnikẹni tí ó ní ìmọ ojútùú tàbí tí kò ní, lè sapa àti mú GNOME dára si.

en: Error reading file '%s': %s
yo: Àṣìṣe kíkà ìwé '%s': %s

en: Error rewinding file '%s': %s
yo: Àṣìṣe ìyípadà ìwé '%s': %s

en: No name
yo: kò sí orúkọ

en: File '%s' is not a regular file or directory.
yo: páálí ìwé '%s' kì ṣè nkan déédé tàbí amọnà

en: No filename to save to
yo: ko sì orúkọ páálí ìwé láti fi nkan ránṣẹ sí

en: Starting %s
yo: Ìbẹrẹ %s

en: No URL to launch
yo: kò sí URL láti pilẹ síwájú

en: Not a launchable item
yo: kìí ṣe irú nkan láti fi bẹrẹ

en: No command (Exec) to launch
yo:  kò sí àṣẹ láti fi bẹrẹ

en: Bad command (Exec) to launch
yo: Àṣẹ búburú láti fi bẹrẹ

en: Unknown encoding of: %s
yo: Àìrí ojútu fún: %s

en: Error writing file '%s': %s
yo: Àṣìṣe kíkọ páálí ìwé '%s': %s

en: Directory
yo: Ìdarí

en: Application
yo: Ìdarí kọmpútà

en: Link
yo: Ìsopọ

en: FSDevice
yo: ẹrọFS

en: MIME Type
yo: Onírúurú MIME

en: Service
yo: Ìjíṣẹ

en: ServiceType
yo: Onírúurú ìjíṣẹ

en: Comm_and:
yo: Ìpà_ṣẹ:

note: Name
en: _Name:
yo: _Orúkọ:

note: Generic Name
en: _Generic name:
yo: _Àkópọ orúkọ:

note: Comment
en: Co_mment:
yo: Àkí_yèsí:

en: Browse
yo: Ìbojúwò

en: _Type:
yo: _Onírúurú:

en: _Icon:
yo: _Ère:

en: Browse icons
yo: Ère ìbojúwò ìdarí kọmpútà

en: Run in t_erminal
yo: Ìfihàn èrò

en: Language
yo: Èdè

en: Name
yo: Orúkọ

en: Generic name
yo: Àkópọ orúkọ

en: Comment
yo: Ìrò

en: _Try this before using:
yo: Ìgbìyànjú:

en: _Documentation:
yo: _Ìwé àkọsìlẹ:

en: _Name/Comment translations:
yo: _Orúkọ/Ìtumọ èrò ọkàn:

en: _Add/Set
yo: _Àròpọ/Ìjọ

en: Add or Set Name/Comment Translations
yo: Àròpọ tàbí Ìjọ Orúkọ/Ìtumọ èrò ọkàn

en: Re_move
yo: Àyọ_kúrò

en: Remove Name/Comment Translation
yo: Àyọkúrò Orúkọ/Ìtumọ èrò ọkàn

en: Basic
yo: Àkọbẹrẹ

en: Advanced
yo: Ìlọsíwájú

en: _Show Hints at Startup
yo: _Ìfihàn Ìfagbọnyọ ní ìbẹrẹ

en: Accessories
yo: Àwọn àfikún

en: Accessories menu
yo: Ètò àwọn àfikún

en: Programming
yo: Ìlànà ìdaríi kòmpútà

en: Tools for software development
yo: Irinṣẹ´ ìdàgbàsókè ìdaríi kòmpútà

en: Games menu
yo: Ètò ìdaríi kòmpútà iṣeré

en: Graphics
yo: Àpèjúwe

en: Graphics menu
yo: Ètò àpèjúwe

en: Internet
yo: Àsopọ kòmpútà àgbáyé

en: Programs for Internet and networks
yo: Àwọn Ìlòsí àsopọ kòmpútà àgbáyé

en: Multimedia
yo: Oríṣi ìmọ-`ẹrí

en: Multimedia menu
yo: Ètò Oríṣi ìmọ-`ẹrí

en: Office
yo: Ợfiìsì

en: Applications without a category
yo: Ìdaríi Kọmpútà láìsí ìkàsí

en: Other
yo: Àfikún

en: Programs
yo: Ìṣèlànà kọmpútà

en: Programs menu
yo: Ètò ìṣèlànà kọmpútà

en: Desktop Preferences
yo: Ohun-ìfẹràn ojú ìdaríi kọmpútà

en: Preferences that affect the whole GNOME desktop
yo: Àwọn ohun-ìfẹràn tí ó  pàwàdà GNOME

en: System Tools
yo: Irinṣẹ ètò kọmpútà

en: System menu
yo: ètò kọmpútà
