gnome-documents master - en to kn translation catalogue (147 entries)

en: Documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: A document manager application for GNOME
kn: GNOME ಗಾಗಿನ ಒಂದು ದಸ್ತಾವೇಜು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಅನ್ವಯ

en: A simple application to access, organize and share your documents on GNOME. It is meant to be a simple and elegant replacement for using a file manager to deal with documents. Seamless cloud integration is offered through GNOME Online Accounts.
kn: GNOME ನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು, ವ್ಯವಸ್ಥಿತವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲು ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ನೆರವಾಗುವ ಅನ್ವಯವಾಗಿದೆ.ಇದು ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುವಾಗ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕಕ್ಕೆ ಸರಳವಾದ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾದ ಒಂದು ಬದಲಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾಗಿದೆ. ಯಾವುದೆ ಅಡೆತಡೆಗಳಿಲ್ಲದೆ ಕ್ಲೌಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು GNOME ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಕೌಂಟ್ಸ್‌ ಮೂಲಕ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

en: It lets you:
kn: ಇದು ನಿಮಗೆ:

en: View recent local and online documents
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಆನ್‌ಲೈನ್ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ

en: Access your Google, ownCloud or OneDrive content
kn: ನಿಮ್ಮ Google, ownCloud ಅಥವ OneDrive ಕಂಟೆಂಟ್ ಅನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ

en: Search through documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ

en: See new documents shared by friends
kn: ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ

en: View documents fullscreen
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ

en: Print documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ

en: Select favorites
kn: ಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲು ನೆರವಾಗುತ್ತದೆ

en: Allow opening full featured editor for non-trivial changes
kn: ಸಾಮಾನ್ಯವಲ್ಲದ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗಾಗಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಅನುಮತಿಸು

en: Access, manage and share documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ, ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ

en: Docs;PDF;Document;
kn: Docs;PDF;ದಸ್ತಾವೇಜು;

en: View as
kn: ಹೀಗೆ ನೋಡು

en: View as type
kn: ಈ ಪ್ರಕಾರವಾಗಿ ನೋಡು

en: Window size
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Window size (width and height).
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ (ಅಗಲ ಮತ್ತು ಎತ್ತರ).

en: Window position
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಸ್ಥಾನ

en: Window position (x and y).
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಸ್ಥಾನ (x ಮತ್ತು y).

en: Window maximized
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Window maximized state
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಹಿಗ್ಗಿಸಲಾದ ಸ್ಥಿತಿ

en: Failed to print document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Local
kn: ಸ್ಥಳೀಯ

en: Getting Started with Documents
kn: ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು ಅನ್ವಯವನ್ನು ಬಳಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Collection
kn: ಸಂಗ್ರಹ

en: Google Docs
kn: ಗೂಗಲ್ ಡಾಕ್ಸ್‍

en: Google
kn: ಗೂಗಲ್

en: Spreadsheet
kn: ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್

en: Presentation
kn: ಪ್ರಸ್ತುತಿ

en: Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Please check the network connection.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಚಿಸಿ.

en: Please check the network proxy settings.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು ಜಾಲಬಂಧ ಪ್ರಾಕ್ಸಿ ಸಿದ್ಧತೆಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಚಿಸಿ.

en: Unable to sign in to the document service.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಸೇವೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unable to locate this document.
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Hmm, something is fishy (%d).
kn: ಓಹೋ, ಸಂಶಯಾಸ್ಪದವಾಗಿದೆ (%d).

en: Oops! Unable to load “%s”
kn: ಅಯ್ಯೋ! ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ “%s”

en: View
kn: ನೋಟ

en: No Documents Found
kn: ಯಾವುದೆ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: You can add your online accounts in %s
kn: ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು %s ಎಂಬಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಬಹುದು

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Page %u of %u
kn: ಪುಟ %u, %u ರಲ್ಲಿ

en: Unable to load the document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: LibreOffice is required to view this document
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ನೋಡಲು LibreOffice ಅಗತ್ಯವಿದೆ

note: Translators: %s is the number of the page, already formatted * as a string, for example "Page 5".
en: Page %s
kn: ಪುಟ %s

en: No bookmarks
kn: ಯಾವುದೆ ಪುಟಗುರುತುಗಳಿಲ್ಲ

en: Loading…
kn: ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ…

en: Bookmarks
kn: ಪುಟಗುರುತುಗಳು

en: No table of contents
kn: ಯಾವುದೆ ವಿಷಯಗಳ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲ

en: Contents
kn: ವಿಷಯಗಳು

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: View items as a list
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಒಂದು ಪಟ್ಟಿಯಾಗಿ ನೋಡಿ

en: View items as a grid of icons
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಚೌಕಜಾಲಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

en: Click on items to select them
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಲು ಅವುಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: %d selected | %d selected
kn[0]: %d ಅನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: %d ಅನ್ನು ಆರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Select Items
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆರಿಸಿ

en: A document manager application
kn: ಒಂದು ದಸ್ತಾವೇಜು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಅನ್ವಯ

en: Selected item has been deleted | Selected items have been deleted
kn[0]: ಆಯ್ದ ಅಂಶವನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ
kn[1]: ಆಯ್ದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Undo
kn: ರದ್ದುಮಾಡು

en: Printing “%s”: %s
kn: “%s” ಅನ್ನು ಮುದ್ರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ: %s

en: Your documents are being indexed
kn: ನಿಮ್ಮ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಸೂಚಿಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Some documents might not be available during this process
kn: ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು ಲಭ್ಯವಿರದೆ ಇರಬಹುದು.

en: Fetching documents from %s
kn: %s ಇಂದ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Fetching documents from online accounts
kn: ಆನ್‌ಲೈನ್ ಖಾತೆಗಳಿಂದ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Password Required
kn: ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: _Unlock
kn: ಅನ್‌ಲಾಕ್ (_U)

en: Document %s is locked and requires a password to be opened.
kn: %s ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಒಂದು ಗುಪ್ತಪದದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

en: _Password
kn: ಗುಪ್ತಪದ (_P)

en: Running in presentation mode
kn: ಪ್ರದರ್ಶನ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಚಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Present On
kn: ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತಿ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Bookmark this page
kn: ಈ ಪುಟವನ್ನು ಬುಕ್‌ಮಾರ್ಕ್ ಮಾಡು

en: Open with %s
kn: %s ನೊಂದಿಗೆ ತೆರೆ

en: Find Previous
kn: ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Find Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು

en: Properties
kn: ಗುಣಗಳು

[ctx: Document Title]
en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: Document Author]
en: Author
kn: ಕತೃ

en: Source
kn: ಆಕರ

en: Date Modified
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Date Created
kn: ರಚಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

[ctx: Document Type]
en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: _Copy
kn: ಪ್ರತಿ ಮಾಡು (_C)

en: Open
kn: ತೆರೆ

en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Print…
kn: ಮುದ್ರಿಸು…

en: Present
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ

en: Zoom In
kn: ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Zoom Out
kn: ಕುಗ್ಗಿಸು

en: Rotate ↶
kn: ↶ ತಿರುಗಿಸು

en: Rotate ↷
kn: ↷ ತಿರುಗಿಸು

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಆರಿಸು

en: Select None
kn: ಯಾವುದನ್ನೂ ಆರಿಸಬೇಡ

en: Category
kn: ವರ್ಗ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Favorites
kn: ಅಚ್ಚುಮೆಚ್ಚಿನವುಗಳು

en: Shared with you
kn: ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಲಾಗಿದೆ

[ctx: Search Filter]
en: Type
kn: ಬಗೆ

en: Collections
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: PDF Documents
kn: PDF ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Presentations
kn: ಪ್ರಸ್ತುತಿಗಳು

en: Spreadsheets
kn: ಸ್ಪ್ರೆಡ್‌ಶೀಟ್‌ಗಳು

en: Text Documents
kn: ಪಠ್ಯ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳು

en: Match
kn: ಹೊಂದಿಸು

[ctx: Search Filter]
en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: Search Filter]
en: Author
kn: ಕತೃ

en: Sources
kn: ಮೂಲಗಳು

en: You don't have any collections yet. Enter a new collection name above.
kn: ನೀವು ಇನ್ನೂ ಸಹ ಯಾವುದೆ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಒಂದು ಹೊಸ ಸಂಗ್ರಹದ ಹೆಸರನ್ನು ಮೇಲೆ ನಮೂದಿಸಿ.

en: Create new collection
kn: ಹೊಸ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ರಚಿಸು

[ctx: Dialog Title]
en: Collections
kn: ಸಂಗ್ರಹಗಳು

en: Print
kn: ಮುದ್ರಿಸು

en: Delete
kn: ಅಳಿಸು

en: Share
kn: ಹಂಚು

en: Add to Collection
kn: ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸು

en: Sharing Settings
kn: ಹಂಚಿಕೆಯ ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Done
kn: ಆಯಿತು

en: Document permissions
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಅನುಮತಿಗಳು

en: Change
kn: ಬದಲಾಯಿಸು

en: Private
kn: ಖಾಸಗಿ

en: Public
kn: ಸಾರ್ವಜನಿಕ

en: Everyone can edit
kn: ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು

en: Add people
kn: ಜನರನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Enter an email address
kn: ಒಂದು ವಿಅಂಚೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Can edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದು

en: Can view
kn: ನೋಡಬಹುದು

en: Add
kn: ಸೇರಿಸು

en: Everyone can read
kn: ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಓದಬಹುದು

en: Save
kn: ಉಳಿಸು

en: Owner
kn: ಮಾಲಿಕ

en: You can ask %s for access
kn: ಅನುಮತಿಗಾಗಿ ನೀವು %s ಅನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು

en: The document was not updated
kn: ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಅಪ್‌ಡೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Untitled Document
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇರದ ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Unable to fetch the list of documents
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Load More
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಲೋಡ್ ಮಾಡು

en: Yesterday
kn: ನಿನ್ನೆ

en: %d day ago | %d days ago
kn[0]: %d ದಿನದ ಹಿಂದೆ
kn[1]: %d ದಿನದ ಹಿಂದೆ

en: Last week
kn: ಹಿಂದಿನ ವಾರ

en: %d week ago | %d weeks ago
kn[0]: %d ವಾರದ ಹಿಂದೆ
kn[1]: %d ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ

en: Last month
kn: ಹಿಂದಿನ ತಿಂಗಳು

en: %d month ago | %d months ago
kn[0]: %d ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ
kn[1]: %d ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ

en: Last year
kn: ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷ

en: %d year ago | %d years ago
kn[0]: %d ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ
kn[1]: %d ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ
