gnome-documents master - en to ta translation catalogue (147 entries)

en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: A document manager application for GNOME
ta: GNOME க்கான ஆவண நிர்வாகப் பயன்பாடு

en: A simple application to access, organize and share your documents on GNOME. It is meant to be a simple and elegant replacement for using a file manager to deal with documents. Seamless cloud integration is offered through GNOME Online Accounts.
ta: GNOME இல் உங்கள் ஆவணங்களை அணுகவும் ஒழுங்கமைக்கவும் பகிரவும் உதவும் ஒரு எளிய பயன்பாடு. இது ஆவணங்களைக் கையாள கோப்பு நிர்வாகியைப் பயன்படுத்துவதற்கு பதிலாக உருவாக்கப்பட்ட ஒரு எளியதும் அற்புதமானதுமான ஒரு கருவி. GNOME ஆன்லைன் கணக்குகளுடன் சிக்கலற்ற ஒத்திசைவு வசதியையும் இது வழங்குகிறது.

en: It lets you:
ta: இதைக் கொண்டு நீங்கள் செய்யக்கூடியவை:

en: View recent local and online documents
ta: சமீபத்தில் திறந்த கணினி மற்றும் இணைய ஆவணங்களைக் காண்

en: Access your Google, ownCloud or OneDrive content
ta: உங்கள் Google, ownCloud அல்லது OneDrive உள்ளடக்கத்தைக் காணலாம்

en: Search through documents
ta: ஆவணங்களைத் தேடலாம்

en: See new documents shared by friends
ta: நண்பர்கள் பகிர்ந்த புதிய ஆவணங்களைக் காணலாம்

en: View documents fullscreen
ta: ஆவணங்களை முழுத்திரையில் காணலாம்

en: Print documents
ta: ஆவணங்களை அச்சிடலாம்

en: Select favorites
ta: பிடித்தவற்றைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்

en: Allow opening full featured editor for non-trivial changes
ta: மிக முக்கியமல்லாத மாற்றங்களுக்கு முழு வசதி கொண்ட திருத்தியைத் திறக்க அனுமதி

en: Access, manage and share documents
ta: ஆவணங்களை அணுகு, மேலாளு, பகிர்

en: Docs;PDF;Document;
ta: டாக்ஸ்;பிடிஎஃப்;ஆவணங்கள்;

en: View as
ta: இப்படிப்பார்க்க

en: View as type
ta: இந்த வகையாக பார்க்க

en: Window size
ta: சாளரத்தின் அளவு

en: Window size (width and height).
ta: சாளரத்தின் அளவு(அகலம் மற்றும் உயரம்)

en: Window position
ta: சாளரத்தின் நிலை

en: Window position (x and y).
ta: சாளரத்தின் நிலை(x மற்றும் y)

en: Window maximized
ta: முழுமையாக்கிய சாளரம்

en: Window maximized state
ta: முழுமையாக்கிய சாளர நிலை

en: Failed to print document
ta: ஆவணத்தை அச்சிட முடியவில்லை

en: Local
ta: உள்ளமை

en: Getting Started with Documents
ta: ஆவணங்களை துவக்கலாம்

en: Collection
ta: சேகரம்

en: Google Docs
ta: கூகுள் டாக்ஸ்

en: Google
ta: கூகுள்

en: Spreadsheet
ta: விரிதாள்

en: Presentation
ta: முன்வைப்பு

en: Document
ta: ஆவணம்

en: Please check the network connection.
ta: வலையமைப்பு இணைப்பை சரி பார்க்கவும்

en: Please check the network proxy settings.
ta: வலையமைப்பு பதிலாள் அமைப்புகளை சரி பார்க்கவும்

en: Unable to sign in to the document service.
ta: ஆவண சேவைக்கு உள் நுழைய முடியவில்லை

en: Unable to locate this document.
ta: இந்த ஆவணத்தின் இடம் காண முடியவில்லை

en: Hmm, something is fishy (%d).
ta: ஹும்ம்ம்ம், ஏதோ சரியில்லை  (%d).

en: Oops! Unable to load “%s”
ta: அடடா, “%s” ஐ ஏற்ற முடியவில்லை

en: View
ta: காட்சி

en: No Documents Found
ta: ஆவணங்கள் ஏதும் காணப்படவில்லை

en: You can add your online accounts in %s
ta: நீங்கள் %s இல் உங்கள் இணைய கணக்குகளை சேர்க்கலாம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Page %u of %u
ta: பக்கம் %u,   %u இல்

en: Unable to load the document
ta: ஆவணத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: LibreOffice is required to view this document
ta: இந்த ஆவணத்தை காண லிப்ரே ஆபீஸ் தேவை

note: Translators: %s is the number of the page, already formatted * as a string, for example "Page 5".
en: Page %s
ta: பக்கம் %s

en: No bookmarks
ta: புத்தக குறிகள் இல்லை

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது...

en: Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: No table of contents
ta: உள்ளடக்க அட்டவணை இல்லை

en: Contents
ta: உள்ளடக்கங்கள்

en: Search
ta: தேடு

en: Back
ta: பின்

en: View items as a list
ta: உருப்படிகளை பட்டியலாகக் காண்பி

en: View items as a grid of icons
ta: உருப்படிகளை சின்னங்களின் குறுக்கு நெடுக்கு வரிசையாகக் காண்பி

en: Click on items to select them
ta: உருப்படிகளை தேர்ந்தெடுக்க அதன் மீது சொடுக்கவும்

en: %d selected | %d selected
ta[0]: %d தேர்வு செய்யப்பட்டது
ta[1]: %d தேர்வு செய்யப்பட்டது

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Select Items
ta: தேர்வு செய்த உருப்படிகள்

en: A document manager application
ta: ஒரு ஆவண மேலாண்மை பயன்பாடு

en: Selected item has been deleted | Selected items have been deleted
ta[0]: தேர்ந்தெடுத்த உருப்படி நீக்கப்பட்டுவிட்டது
ta[1]: தேர்ந்தெடுத்த உருப்படிகள் நீக்கப்பட்டுவிட்டன

en: Undo
ta: செயல்தவிர்

en: Printing “%s”: %s
ta: "%s" ஐ அச்சிடுகிறது : %s

en: Your documents are being indexed
ta: உங்கள் ஆவணங்கள் பட்டியலிடப்படுகின்றன.

en: Some documents might not be available during this process
ta: இந்த செயலின் போது சில ஆவனங்கள் கிடைக்காமல் போகலாம்.

en: Fetching documents from %s
ta: %s இல் இருந்து ஆவணங்களை கொண்டு வருகிறது

en: Fetching documents from online accounts
ta: வலை இணைப்பு கணக்குகளில் இருந்து ஆவணங்களை கொண்டு வருகிறது

en: Password Required
ta: கடவுச்சொல் தேவைப்படுகிறது

en: _Unlock
ta: விடுவி (_U)

en: Document %s is locked and requires a password to be opened.
ta: ஆவணம் %s பூட்டப்பட்டுள்ளது, அதனை திறப்பதற்கு கடவுச்சொல் தேவைப்படுகிறது.

en: _Password
ta: கடவுச்சொல் (_P)

en: Running in presentation mode
ta: காட்சி அளிப்பு பாங்கில் இயங்குகிறது

en: Present On
ta: இந்த நாளில் முன்வை

en: Bookmark this page
ta: இந்த பக்கத்தைப் புத்தகக்குறியில் சேர்

en: Open with %s
ta: %s ஆல் திற

en: Find Previous
ta: முந்தையதைக் கண்டுபிடி

en: Find Next
ta: அடுத்ததைக் கண்டுபிடி

en: Properties
ta: பண்புகள்

[ctx: Document Title]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: Document Author]
en: Author
ta: உருவாக்கியவர்

en: Source
ta: மூலம்

en: Date Modified
ta: மாற்றப்பட்ட தேதி

en: Date Created
ta: உருவாக்கிய தேதி

[ctx: Document Type]
en: Type
ta: வகை

en: Fullscreen
ta: முழுத்திரை

en: Help
ta: உதவி

en: About
ta: அறிமுகம்

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: _Copy
ta: நகலெடு (_C)

en: Open
ta: திற

en: Edit
ta: திருத்து

en: Print…
ta: அச்சிடுக...…

en: Present
ta: முன் வை

en: Zoom In
ta: அணுகிப்பார்க்கவும்

en: Zoom Out
ta: விலகிப் பார்க்கவும்

en: Rotate ↶
ta: சுழற்றவும் ↶

en: Rotate ↷
ta: சுழற்றவும் ↷

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Select None
ta: எதையும் தேர்ந்தெடுக்காதே

en: Category
ta: வகை

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Favorites
ta: விருப்பங்கள்

en: Shared with you
ta: உங்களுடன் பகிர்ந்த

[ctx: Search Filter]
en: Type
ta: வகை

en: Collections
ta: சேகரங்கள்

en: PDF Documents
ta: பிடிஎஃப் ஆவணங்கள்

en: Presentations
ta: முன்வைப்புகள்

en: Spreadsheets
ta: விரிதாட்கள்

en: Text Documents
ta: உரை ஆவணங்கள்

en: Match
ta: ஒப்பிடு

[ctx: Search Filter]
en: Title
ta: தலைப்பு

[ctx: Search Filter]
en: Author
ta: உருவாக்கியவர்

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: You don't have any collections yet. Enter a new collection name above.
ta: உங்களிடம் தொகுப்புகள் எதுவும் இல்லை. மேலே ஒரு புதிய தொகுப்பின் பெயரை உள்ளிடவும்.

en: Create new collection
ta: ஒரு புதிய தொகுப்பை உருவாக்கு

[ctx: Dialog Title]
en: Collections
ta: தொகுப்புகள்

en: Print
ta: அச்சிடு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Share
ta: பகிர்

en: Add to Collection
ta: தொகுப்பில் சேர்

en: Sharing Settings
ta:  அமைப்புகளை பகிர்கிறது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Document permissions
ta: ஆவணங்கள் அனுமதிகள்

en: Change
ta: மாற்று

en: Private
ta: அந்தரங்க

en: Public
ta: பொது

en: Everyone can edit
ta: யாரும் திருத்தலாம்

en: Add people
ta: மக்களை சேர்

en: Enter an email address
ta: ஒரு மின்னஞ்சல் முகவரியை உள்ளிடுக

en: Can edit
ta: திருத்தலாம்

en: Can view
ta: காணலாம்

en: Add
ta: சேர்க்க

en: Everyone can read
ta: யாரும் படிக்கலாம்

en: Save
ta: சேமி

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: You can ask %s for access
ta: நீங்கள்  %s ஐ அணுகலுக்கு கேட்கலாம்.

en: The document was not updated
ta: ஆவணம் இற்றைப்படுத்தப்படவில்லை.

en: Untitled Document
ta: தலைப்பில்லா ஆவணம்

en: Unable to fetch the list of documents
ta: ஆவணங்கள் பட்டியலை கொண்டுவர முடியவில்லை

en: Load More
ta: மேலும் ஏற்றுக

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: %d day ago | %d days ago
ta[0]: %d நாள் முன்
ta[1]: %d நாட்களுக்கு முன்

en: Last week
ta: போன வாரம்

en: %d week ago | %d weeks ago
ta[0]: %d வாரம் முன்
ta[1]: %d வாரங்கள் முன்

en: Last month
ta: போன மாதம்

en: %d month ago | %d months ago
ta[0]: %d மாதம் முன்
ta[1]: %d மாதங்களுக்கு முன்

en: Last year
ta: போன வருடம்

en: %d year ago | %d years ago
ta[0]: %d வருடத்திற்கு முன்
ta[1]: %d வருடங்களுக்கு முன்
