gnome-font-viewer master - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: GNOME Fonts
vi: Xem phông chữ GNOME

en: View fonts on your system
vi: Ứng dụng xem phông chữ trên hệ thống của bạn

en: GNOME Fonts shows you the fonts installed on your computer for your use as thumbnails. Selecting any thumbnails shows the full view of how the font would look under various sizes.
vi: Bộ xem phông chữ GNOME hiển thị cho bạn những phông chữ đã được cài đặt trên máy tính của bạn để bạn dùng như là ảnh mẫu. Chọn bất kỳ ảnh mẫu nào để hiển thị xem nó trông như thế nào khi ở các kích cỡ khác nhau.

en: GNOME Fonts also supports installing new font files downloaded in the .ttf and other formats. Fonts may be installed only for your use or made available to all users on the computer.
vi: Bộ xem phông chữ GNOME cũng hỗ trợ cài đặt các tập tin phông chữ được tải về ở định dạng .ttf và khác nữa. Phông chữ có thể được cài đặt dành riêng cho bạn hay cho tất cả các tài khoản khác trên máy tính.

en: Text to thumbnail (default: Aa)
vi: Chữ tạo ảnh mẫu (mặc định: Aa)

en: TEXT
vi: CHỮ

en: Thumbnail size (default: 128)
vi: Kích thước ảnh mẫu (mặc định: 128)

en: SIZE
vi: CỠ

en: FONT-FILE OUTPUT-FILE
vi: TẬP-TIN-PHÔNG TẬP-TIN-KẾT-XUẤT

en: About
vi: Giới thiệu

en: Quit
vi: Thoát

en: Show the application's version
vi: Hiển thị phiên bản của ứng dụng

en: Name
vi: Tên

en: Style
vi: Kiểu

en: Type
vi: Kiểu

en: Version
vi: Phiên bản

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Description
vi: Mô tả

en: Install Failed
vi: Không cài được

en: Installed
vi: Đã cài

en: Install
vi: Cài đặt

en: This font could not be displayed.
vi: Không thể hiển thị phông chữ này.

en: Info
vi: Thông tin

en: Back
vi: Quay lại

en: All Fonts
vi: Mọi phông chữ

en: Fonts
vi: Xem phông chữ

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: fonts;fontface;
vi: fonts;phông;phong;chữ;chư;chu;fontface;
