gnome-icon-theme - en to th translation catalogue (38 entries)

en: Art
th: ศิลป์

en: Camera
th: กล้อง

en: Certified
th: ได้รับการรับรอง

en: Cool
th: จ้าบ

en: Danger
th: อันตราย

en: Desktop
th: พื้นโต๊ะ

en: Distinguished
th: แตะตา

en: Draft
th: ร่าง

en: Handshake
th: จับมือ

en: Marketing
th: การขาย

en: Money
th: เงิน

en: Multimedia
th: มัลติมีเดีย

en: No read
th: ไม่มีสิทธิ์อ่าน

en: Note
th: หมายเหตุ

en: No write
th: ไม่มีสิทธิ์เขียน

en: Oh no!
th: โอ๊ะโอ

en: People
th: ผู้คน

en: Personal
th: ส่วนตัว

en: Pictures
th: รูป

en: Plan
th: แผน

en: Presentation
th: เสนองาน

en: Sales
th: การขาย

en: Shared
th: ใช้ร่วม

en: Sound
th: เสียง

en: Trash
th: ถังขยะ

en: Default GNOME Theme
th: ชุดตกแต่งปริยายของ Gnome

en: Documents
th: เอกสาร

en: Downloads
th: แฟ้มดาวน์โหลด

en: Favorite
th: ของชอบ

en: Generic
th: ทั่วไป

en: Important
th: สำคัญ

en: Mail
th: จดหมาย

en: New
th: ใหม่

en: Package
th: แพ็กเกจ

en: Photos
th: ภาพถ่าย

en: Special
th: พิเศษ

en: Urgent
th: ด่วน

en: Web
th: เว็บ
