gnome-initial-setup master - en to ml translation catalogue (116 entries)

en: Initial Setup
ml: ആദ്യ ക്രമീകരണം

en: _Next
ml: അടുത്തത് (_N)

en: _Accept
ml: സ്വീകരിക്കൂക (_A)

en: _Skip
ml: ഒഴിവാക്കുക (_S)

en: _Previous
ml: മുമ്പുള്ള (_P)

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കു (_C)

en: Force existing user mode
ml: നിലവിലുള്ള  യൂസര്‍ രീതി നിര്‍ബന്ധമാക്കുക

en: — GNOME initial setup
ml: — ഗ്നോം പ്രാരംഭ സജ്ജീകരണം

en: Take a Picture…
ml: ഒരു ചിത്രമെടുക്കൂ...

en: About You
ml: നിങ്ങളെക്കുറിച്ച്

en: Failed to register account
ml: അക്കൌണ്ട് ചേര്‍ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: No supported way to authenticate with this domain
ml: ഈ ഡൊമെയിനിലേക്കു് ആധികാരികത ഉറപ്പാക്കുവാന്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല

en: Failed to join domain
ml: ഡൊമെയിനില്‍ ചേരാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Failed to log into domain
ml: ഡൊമെയിനില്‍ പ്രവേശിക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Enterprise Login
ml: എന്റർപ്രൈസ്  പ്രവേശനം

en: Enterprise login allows an existing centrally managed user account to be used on this device. You can also use this account to access company resources on the internet.
ml: നിലവിലുള്ള കേന്ദ്രീകൃതമായി നിയന്ത്രിക്കപ്പെടുന്നു ഒരു ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ട് ഈ ഉപകരണത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ എന്റർപ്രൈസ് പ്രവേശനം  അനുവദിക്കുന്നു  .ഇൻറർനെറ്റിൽ കമ്പനിയ്ക്ക് ആവശ്യമായ വിഭവങ്ങൾ ആക്സസ് ചെയ്യാനും  നിങ്ങൾക്ക് ഈ അക്കൗണ്ട് ഉപയോഗിക്കാം.

en: _Domain
ml: ഡൊമെയിന്‍ (_D)

en: _Username
ml: ഉപയോക്തൃനാമം (_U)

en: _Password
ml: രഹസ്യവാക്ക് (_P)

en: Enterprise domain or realm name
ml: എന്റര്‍പ്രൈസ് ഡോമെയിന്‍ അഥവ സാമ്രാജ്യത്തിന്റെ പേര്

en: C_ontinue
ml: തുടരു (_C)

en: Domain Administrator Login
ml: ഡൊമെയിന്‍ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററിനുള്ള പ്രവേശനം

en: In order to use enterprise logins, this computer needs to be enrolled in a domain. Please have your network administrator type the domain password here, and choose a unique computer name for your computer.
ml: എന്റര്‍പ്രൈസ് പ്രവേശനങ്ങള്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതിനു്, ഈ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ ഒരു ഡൊമെയിനില്‍ എന്‍റോള്‍ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്. ഇവിടെ ഡൊമെയിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക് ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനായി
    നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അഡ്മിസിട്രേറ്ററോടു് ആവശ്യപ്പെടുക. കൂടാതെ നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറിനു് ഒരു നാമം നല്‍കുക.

en: _Computer
ml: കമ്പ്യൂട്ടര്‍ (_C)

en: Administrator _Name
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററിന്റെ പേരു് (_N)

en: Administrator Password
ml: അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററിനുള്ള രഹസ്യവാക്ക്

en: Please check the name and username. You can choose a picture too.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ പേരും ഉപയോക്തൃനാമവും പരിശോധിക്കുക.നിങ്ങൾക്കൊരു ചിത്രവും തിരഞ്ഞെടുക്കാവുന്നതാണ്.

en: We need a few details to complete setup.
ml: ഞങ്ങൾക്ക് ക്രമീകരണം പൂർത്തിയാക്കാൻ കുറച്ചു വിവരങ്ങൾ ആവശ്യമുണ്ട്.

en: Avatar image
ml: പ്രതിനിധാന ചിത്രം

en: Please provide a name and username. You can choose a picture too.
ml: ഒരു പേരും ഉപയോക്തൃനാമവും നൽകുക. നിങ്ങൾക്കൊരു ചിത്രവും തിരഞ്ഞെടുക്കാവുന്നതാണ്.

en: _Full Name
ml: മുഴുവന്‍ പേര് (_F)

en: Set Up _Enterprise Login
ml: എന്റര്‍പ്രൈസസ്‌ പ്രവേശനം സജ്ജീകരിക്കുക (_E)

en: Cannot automatically join this type of domain
ml: ഈ തരത്തിലുള്ള ഡൊമൈന്‍ തനിയെ ചേര്‍ക്കാന്‍ പറ്റില്ല

en: No such domain or realm found
ml: അങ്ങനെ ഒരു ഡോമെയിനോ സാമ്രാജ്യമോ ഇല്ല

en: Cannot log in as %s at the %s domain
ml: %s ആയി %s ഡൊമെയിനില്‍ പ്രവേശിക്കാന്‍ സാധിക്കില്ല

en: Invalid password, please try again
ml: അസാധുവായ  രഹസ്യവാക്ക്, വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Couldn’t connect to the %s domain: %s
ml: %s ഡൊമെയിനുമായി ബന്ധപെടാന്‍ സാധിക്കുന്നില്ല: %s

en: Sorry, that user name isn’t available. Please try another.
ml: ക്ഷമിക്കണം, ആ ഉപയോക്തൃനാമം ലഭ്യമല്ല. ദയവായി മറ്റൊന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: The username is too long.
ml: ഉപയോക്തൃനാമം വളരെ വലുതായിപ്പോയി.

en: The username cannot start with a “-”.
ml: ഉപയോക്തൃനാമം ഒരു "-" കൊണ്ട് തുടങ്ങാന്‍ പാടില്ല.

en: The username should only consist of upper and lower case letters from a-z, digits and the following characters: . - _
ml: ഉപയോക്തൃനാമത്തില്‍ ഇംഗ്ലീഷ് അക്ഷരങ്ങള്‍, അക്കങ്ങള്‍, '.', '-', '_' എന്നിവ മാത്രമേ പാടുള്ളൂ

en: This will be used to name your home folder and can’t be changed.
ml: ഇതു നിങ്ങളുടെ ആസ്ഥാന അറയുടെ പേരായി ഉപയോഗിക്കപെടും, പിന്നെ അതു മാറ്റാന്‍ പറ്റില്ല.

en: License Agreements
ml: ലൈസന്‍സ് സമ്മതപത്രം

en: I have _agreed to the terms and conditions in this end user license agreement.
ml: അന്ത്യ ഉപഭോക്ത്ര സമ്മതപത്രത്തിലെ എല്ലാ നിബന്ധനകളും വ്യവസ്ഥകളും ഞാൻ അംഗീകരിക്കുന്നു (_a).

en: Add Account
ml: അക്കൌണ്ട്‌ ചേര്‍ക്കുക

en: Online Accounts
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ അക്കൌണ്ടുകള്‍

en: Connect Your Online Accounts
ml: ഓണ്‍ലൈന്‍ അക്കൌണ്ടുകള്‍ ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: Connect your accounts to easily access your email, online calendar, contacts, documents and photos.
ml: നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ, ഓൺലൈൻ കലണ്ടർ, വിലാസങ്ങൾ , പ്രമാണങ്ങൾ, ചിത്രങ്ങൾ  എന്നിവ എളുപ്പത്തിൽ ആക്സസ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളുടെ അക്കൗണ്ടുകൾ ബന്ധിപ്പിക്കുക.

en: Accounts can be added and removed at any time from the Settings application.
ml: ക്രമീകരണ അപ്ലിക്കേഷനിൽ  എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും അക്കൗണ്ടുകൾ ചേർക്കാനും നീക്കംചെയ്യാനുമാകും.

en: Preview
ml: തിരനോട്ടം

en: More…
ml: കൂടുതല്‍...

note: Translators: a search for input methods or keyboard layouts * did not yield any results
en: No inputs found
ml: ഇന്‍പുട്ടൊന്നും കണ്ടില്ല

en: Typing
ml: ടൈപ്പ്‌ചെയ്യുന്നു

en: Select your keyboard layout or an input method.
ml: നിങ്ങളുടെ കീബോർഡ് ലേഔട്ട് അല്ലെങ്കിൽ ഇൻപുട്ട് രീതി തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: No languages found
ml: ഒരു ഭാഷയും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Welcome
ml: സ്വാഗതം

note: Translators: This is meant to be a warm, engaging welcome message, * like greeting somebody at the door. If the exclamation mark is not * suitable for this in your language you may replace it.
en: Welcome!
ml: സ്വാഗതം!

[ctx: Wireless access point]
en: Other…
ml: മറ്റുള്ളവ...

en: Wireless networking is disabled
ml: വയര്‍ലെസ്സ്‌ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അപ്രാപ്തമാക്കി

en: Checking for available wireless networks
ml: വയര്‍ലെസ്സ്‌ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ലഭ്യമാണോ എന്ന് പരിശോധിക്കുന്നു

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Wi-Fi
ml: വൈ-ഫൈ

en: Connecting to the Internet will enable you to set the time, add your details, and enable you to access your email, calendar, and contacts. It is also necessary for enterprise login accounts.
ml: ഇന്റർനെറ്റുമായി കണക്ട് ചെയ്യുന്നത്  സമയം സജ്ജമാക്കാൻ നിങ്ങളെ പ്രാപ്തമാക്കുന്നതിനും നിങ്ങളുടെ വിശദാംശങ്ങൾ ചേർക്കുന്നതിനും ഇമെയിൽ, കലണ്ടർ, സമ്പർക്കങ്ങൾ എന്നിവ ആക്സസ് ചെയ്യുന്നതിനും നിങ്ങളെ പ്രാപ്തരാക്കും.എന്റർപ്രൈസ് ലോഗിൻ അക്കൌണ്ടുകൾക്കും ഇത് ആവശ്യമാണ്

en: No wireless available
ml: വയര്‍ലസ്സ് ലഭ്യമല്ല

en: Turn On
ml: ഓൺ ചെയ്യുക

en: This is a weak password.
ml: ഈ രഹസ്യവാക്ക് വളരെ ദുർബലമാണ്.

en: The passwords do not match.
ml: രഹസ്യവാക്കുകള്‍ ചേരുന്നില്ല.

en: Password
ml: രഹസ്യവാക്ക്

en: Set a Password
ml: ഒരു രഹസ്യവാക്ക് സജ്ജമാക്കുക

en: Be careful not to lose your password.
ml: നിങ്ങളുടെ രഹസ്യവാക്ക് നഷ്ടമാകാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക.

en: _Confirm
ml: രഹസ്യവാക്ക് സ്ഥിരീകരിക്കുക (_C)

[ctx: Password hint]
en: The new password needs to be different from the old one.
ml: പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് പഴയതിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായിരിക്കണം.

[ctx: Password hint]
en: This password is very similar to your last one. Try changing some letters and numbers.
ml: മുൻപത്തെ രഹസ്യവാക്കുമായി സമാനമാണ് ഈ രഹസ്യവാക്ക് . ചില അക്ഷരങ്ങളും നമ്പറുകളും മാറ്റാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This password is very similar to your last one. Try changing the password a bit more.
ml: മുൻപത്തെ രഹസ്യവാക്കുമായി സമാനമാണ് ഈ രഹസ്യവാക്ക് . രഹസ്യവാക്കിൽ കുറച്ചുകൂടി മാറ്റങ്ങൾ വരുത്താൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. A password without your user name would be stronger.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്തൃ നാമം ഇല്ലാത്ത ഒരു  രഹസ്യവാക്ക് കൂടുതൽ ശക്തമായിരിക്കും.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to avoid using your name in the password.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.നിങ്ങളുടെ  പേര്  ഇല്ലാത്ത ഒരു  രഹസ്യവാക്ക് കൂടുതൽ ശക്തമായിരിക്കും.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to avoid some of the words included in the password.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.രഹസ്യവാക്കിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള ചില പദങ്ങൾ ഒഴിവാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to avoid common words.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.സാധാരണ വാക്കുകൾ ഒഴിവാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to avoid reordering existing words.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.നിലവിലുള്ള വാക്കുകൾ പുനർക്രമീകരിച്ച്‌ രഹസ്യവാക്കുണ്ടാക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to use more numbers.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.കൂടുതൽ സംഖ്യകൾ ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to use more uppercase letters.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.കൂടുതൽ വലിയ അക്ഷരങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to use more lowercase letters.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.കൂടുതൽ ചെറിയക്ഷരങ്ങൾ  ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to use more special characters, like punctuation.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്. വിരാമചിഹ്നം പോലെ കൂടുതൽ പ്രത്യേക പ്രതീകങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to use a mixture of letters, numbers and punctuation.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.അക്ഷരങ്ങളുടെയും നമ്പറുകളുടെയും ചിഹ്നങ്ങളുടെയും ഒരു മിശ്രിതം ഉപയോഗിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to avoid repeating the same character.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.ഒരേ അക്ഷരം ആവർത്തിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to avoid repeating the same type of character: you need to mix up letters, numbers and punctuation.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.ഒരേ തരത്തിലുള്ള അക്ഷരം ആവർത്തിക്കുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക:അക്ഷരങ്ങൾ, അക്കങ്ങൾ, ചിഹ്നനം എന്നിവ കൂട്ടിച്ചേർത്തു ഒരു വാക്ക് ഉണ്ടാക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to avoid sequences like 1234 or abcd.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്.1234 അല്ലെങ്കിൽ abcd പോലുള്ള ശ്രേണികൾ ഒഴിവാക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: This is a weak password. Try to add more letters, numbers and punctuation.
ml: ഇതൊരു ദുർബലമായ രഹസ്യവാക്കാണ്. കൂടുതൽ അക്ഷരങ്ങൾ, അക്കങ്ങൾ, ചിഹ്നനം എന്നിവ ചേർക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.

[ctx: Password hint]
en: Mix uppercase and lowercase and try to use a number or two.
ml: ചെറിയ അക്ഷരങ്ങളും വലിയ അക്ഷരങ്ങളും ഒന്നോ രണ്ടോ അക്കങ്ങളും കുടെ കലര്‍ത്തുക.

[ctx: Password hint]
en: Adding more letters, numbers and punctuation will make the password stronger.
ml: കൂടുതൽ അക്ഷരങ്ങൾ, അക്കങ്ങൾ, ചിഹ്നനം എന്നിവ ചേർത്താൽ രഹസ്യവാക്ക് കൂടുതൽ ശക്തമാകും.

note: Translators: the parameter here is the name of a distribution, * like "Fedora" or "Ubuntu". It falls back to "GNOME" if we can't * detect any distribution.
en: Sending reports of technical problems helps us to improve %s. Reports are sent anonymously and are scrubbed of personal data.
ml: സാങ്കേതിക പ്രശ്നങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച റിപ്പോർട്ട് അയയ്ക്കുന്നത്  %s മെച്ചപ്പെടുത്താൻ നമ്മെ സഹായിക്കുന്നു.റിപ്പോർട്ടുകൾ വ്യക്തിഗത വിവരങള്‍ കളഞ്ഞ് അജ്ഞാതമായാണ് അയക്കുന്നത്.

note: Translators: the parameter here is the name of a distribution, * like "Fedora" or "Ubuntu". It falls back to "GNOME" if we can't * detect any distribution.
en: Problem data will be collected by %s:
ml: പ്രശ്ന വിവരം %s ശേഖരിക്കും:

en: Privacy Policy
ml: സ്വകാര്യതാ നയങ്ങൾ

en: Uses Mozilla Location Service:
ml: മോസില്ലയുടെ ലൊക്കേഷൻ സേവനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു:

en: Privacy
ml: സ്വകാര്യത

en: Location Services
ml: സ്ഥാന സേവനങ്ങൾ

en: Allows applications to determine your geographical location. An indication is shown when location services are in use.
ml: നിങ്ങളുടെ ഭൂമിശാസ്ത്രപരമായ സ്ഥാനം നിർണ്ണയിക്കാൻ അപ്ലിക്കേഷനുകളെ അനുവദിക്കുന്നു.ലൊക്കേഷൻ സേവനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ ഒരു സൂചന പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു.

en: Automatic Problem Reporting
ml: തനിയെ പ്രവർത്തിക്കുന്ന പ്രശ്നം റിപ്പോർട്ടുചെയ്യൽ

en: Privacy controls can be changed at any time from the Settings application.
ml: ക്രമീകരണ അപ്ലിക്കേഷനിൽ നിന്ന് എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും സ്വകാര്യത നിയന്ത്രണങ്ങൾ മാറ്റാനാകും.

en: No regions found
ml: ഒരു സ്ഥലവും കണ്ടെത്തിയില്ല

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Choose your country or region.
ml: നിങ്ങളുടെ രാജ്യമോ സ്ഥലമോ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Software Repositories
ml: സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ശേഖരം

note: TRANSLATORS: this is the third party repositories info bar.
en: Access additional software from selected third party sources.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത മൂന്നാം കക്ഷി സ്രോതസ്സുകളിൽ നിന്ന് അധിക സോഫ്റ്റ്‌വെയർ  ആക്സസ് ചെയ്യുക.

note: TRANSLATORS: this is the third party repositories info bar.
en: Some of this software is proprietary and therefore has restrictions on use, sharing, and access to source code.
ml: ഇതിൽ കുറച്ചു കുത്തക സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകൾ ഉണ്ട്, അതിനാൽ സോഴ്സ് കോഡ് ഉപയോഗിയ്ക്കാനും പങ്കിടാനും ലഭ്യമാക്കാനുമുള്ള നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉണ്ട്.

en: Additional Software Repositories
ml: അധിക സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ശേഖരം

en: <a href="more">Find out more…</a>
ml: <a href="more"> കൂടുതൽ കണ്ടെത്തുക ... </a>

en: Third Party Repositories
ml: മൂന്നാം കക്ഷി ശേഖരം

en: Proprietary software typically has restrictions on how it can be used and on access to source code. This prevents anyone but the software owner from inspecting, improving or learning from its code.
ml: സാധാരണയായി കുത്തക സോഫ്ട്‍വെയറുകൾക്ക് ഉപയോഗത്തിലും  അതിന്റെ സോഴ്സ് കോഡിലേക്കുള്ള പ്രവേശനത്തിലും നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉണ്ട്  .ഇത് ഉടമസ്ഥൻ ഒഴിച്ച് മറ്റാരെയും  ഇതിന്റെ കോഡിനെ പരിശോധിക്കാനോ ,മെച്ചപ്പെടുത്താനോ,പഠിക്കാനോ അനുവദിക്കുന്നില്ല .

en: In contrast, Free Software can be freely run, copied, distributed, studied and modified.
ml: എന്നാൽ സ്വതന്ത്ര സോഫ്റ്റ്വെയർ സ്വതന്ത്രമായി പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനും പകർത്താനും വിതരണം ചെയ്യാനും പഠിക്കാനും പരിഷ്ക്കരിക്കാനും കഴിയും.

note: Translators: the parameter here is the name of a distribution, * like "Fedora" or "Ubuntu". It falls back to "GNOME 3" if we can't * detect any distribution.
en: _Start Using %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു് തുടങ്ങുക (_S)

en: Ready to Go
ml: തയ്യാറാണ്

en: You’re ready to go!
ml: നിങ്ങൾ തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു!

en: Time Zone
ml: സമയമേഘല

en: The time zone will be set automatically if your location can be found. You can also search for a city to set it yourself.
ml: നിങ്ങളുടെ സ്ഥലം  കണ്ടെത്താൻ കഴിയുമുണ്ടെങ്കിൽ സമയമേഖല യാന്ത്രികമായി സജ്ജമാക്കും. നിങ്ങൾക്ക് സ്വയം സജ്ജമാക്കാൻ ഒരു നഗരം തിരയാനും കഴിയും.

en: Please search for a nearby city
ml: അടുത്തുള്ള നഗരത്തിനായി തിരയുക
