gnome-keyring - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: New Keyring Password
cy: Cyfrinair y Cylch Allweddi Newydd

en: Choose password for new keyring
cy: Dewiswch gyfrinair ar gyfer y cylch allweddi newydd

en: Unlock Keyring
cy: Datgloi Cylch Allweddi

en: Enter password for keyring '%s' to unlock
cy: Rhowch y cyfrinair i ddatgloi'r cylch allweddi '%s'

en: Passwords do not match.
cy: Cyfrineiriau ddim yr un fath.

en: _Password:
cy: _Cyfrinair:
