gnome-keyring - en to is translation catalogue (95 entries)

note: TRANSLATORS: This is the label for an keyring created without a label
en: Unnamed
is: Nafnlaust

en: Enter the old password for the “%s” keyring
is: Settu inn gamla lykilorðið fyrir“%s” lyklakippuna

en: An application wants to change the password for the “%s” keyring. Enter the old password for it.
is: Forrit vill breyta lykilorðinu fyrir “%s” lyklakippuna. Settu inn gamla lykilorðið fyrir hana.

en: Continue
is: Halda áfram

en: Choose a new password for the “%s” keyring
is: Veldu þér nýtt lykilorð fyrir “%s” lyklakippuna

en: An application wants to change the password for the “%s” keyring. Choose the new password you want to use for it.
is: Forrit vill breyta lykilorðinu fyrir “%s” lyklakippuna. Settu inn nýja lykilorðið sem þú vilt nota fyrir hana.

en: Store passwords unencrypted?
is: Geyma lykilorð ódulrituð?

en: By choosing to use a blank password, your stored passwords will not be safely encrypted. They will be accessible by anyone with access to your files.
is: Með því að velja autt lykilorð, verða geymdu lykilorðin ekki dulrituð á öruggan hátt. Þau verða aðgengileg hverjum þeim sem kemst í skrárnar þínar.

en: The original password was incorrect
is: Upprunalega lykilorðið var rangt

en: Change Keyring Password
is: Breyta lykilorði að lyklakippu

en: An application wants to create a new keyring called “%s”. Choose the password you want to use for it.
is: Forrit vill búa til nýja lyklakippu með heitinu “%s”. Veldu lykilorðið sem þú vilt nota fyrir hana.

en: Choose password for new keyring
is: Veldu lykilorð fyrir nýju lyklakippuna

en: New Keyring Password
is: Nýtt lykilorð að lyklakippu

en: Certificate and Key Storage
is: Geymsla skilríkis og lykils

en: GNOME Keyring: PKCS#11 Component
is: GNOME-lyklakippa: PKCS#11-þáttur

en: Secret Storage Service
is: Þjónusta fyrir leynigeymslu

en: GNOME Keyring: Secret Service
is: GNOME-lyklakippa: Þjónusta fyrir leyniorð

en: SSH Key Agent
is: Umsýsla SSH-lykils

en: GNOME Keyring: SSH Agent
is: GNOME-lyklakippa: SSH-umsýsla

note: TRANSLATORS: This is the display label for the login keyring
en: Login
is: Innskráning

note: Get the label ready
en: Unlock password for: %s
is: Aflæsa lykilorði fyrir: %s

en: Unlock private key
is: Aflæsa einkalykli

en: Enter password to unlock the private key
is: Settu inn lykilorð til að aflæsa einkalyklinum

note: TRANSLATORS: The private key is locked
en: An application wants access to the private key “%s”, but it is locked
is: Forrit vill fá aðgang að einkalyklinum “%s”, en hann er læstur

en: Automatically unlock this key whenever I’m logged in
is: Aflæsa þessum lykli sjálfkrafa alltaf þegar ég er skráð/ur inn

en: Unlock
is: Aflæsa

en: The unlock password was incorrect
is: Aflæsingarlykilorðið var rangt

en: failed to create temporary file `%s': %s
is: mistókst að búa til bráðabirgðaskrá `%s': %s

en: error writing to `%s': %s
is: villa við að skrifa í `%s': %s

en: can't create `%s': %s
is: get ekki útbúið `%s': %s

note: Note: It is unlikley that we get a race here unless a pid is reused too fast or a new process with the same pid as the one of the stale file tries to lock right at the same time as we.
en: removing stale lockfile (created by %d)
is: fjarlægi staðnaða læsiskrá (búin til af %d)

en: waiting for lock (held by %d%s) %s...
is: bíð eftir lás (haldið af %d%s) %s...

en: (deadlock?)
is: (sjálfhelda?)

en: lock `%s' not made: %s
is: lás á `%s' ekki útbúinn: %s

en: waiting for lock %s...
is: bíð eftir lás %s...

en: Domain Component
is: Lénshluti

en: User ID
is: Notandaauðkenni (ID)

en: Email Address
is: Tölvupóstfang

en: Date of Birth
is: Fæðingardagur

en: Place of Birth
is: Fæðingarstaður

en: Gender
is: Kyn

en: Country of Citizenship
is: Ríkisfang (land)

en: Country of Residence
is: Búseta (land)

en: Common Name
is: Kjörnafn

en: Surname
is: Eftirnafn

en: Serial Number
is: Raðnúmer

en: Country
is: Land

en: Locality
is: Sveitarfélag

en: State
is: Hérað/Fylki

en: Street
is: Gata

en: Organization
is: Fyrirtæki/stofnun:

en: Organizational Unit
is: Deild

en: Title
is: Titill

en: Telephone Number
is: Símanúmer

en: Given Name
is: Eiginnafn

en: Initials
is: Upphafsstafir

en: Generation Qualifier
is: Sérgreinir lykilgerðar

en: DN Qualifier
is: DN-sérgreinir

en: Pseudonym
is: Dulnefni

en: MD2 with RSA
is: MD2 með RSA

en: MD5 with RSA
is: MD5 með RSA

en: SHA1 with RSA
is: SHA1 með RSA

en: SHA1 with DSA
is: SHA1 með DSA

note: Extended Key Usages
en: Server Authentication
is: Auðkenning þjóns

en: Client Authentication
is: Auðkenning forrits

en: Code Signing
is: Undirritun kóða

en: Email Protection
is: Verndun tölvupósts

en: Time Stamping
is: Tímamerking

en: Unnamed Certificate
is: Ónefnt skilríki

en: Couldn’t parse public SSH key
is: Gat ekki þáttað SSH-dreifilykil

en: Unlock Login Keyring
is: Aflæsa innskráningarlyklakippu

en: Authentication required
is: Auðkenningar krafist

en: The password you use to log in to your computer no longer matches that of your login keyring.
is: Lykilorðið sem þú notar til að skrá inn á tölvuna samsvarar ekki lengur lykilorðinu á innskráningarlyklakippunni þinni.

en: The login keyring did not get unlocked when you logged into your computer.
is: Innskráningarlyklakippan aflæstist ekki þegar þú skráðir þig inn á tölvuna þína.

en: Unlock Keyring
is: Aflæsa lyklakippu

en: An application wants access to the keyring “%s”, but it is locked
is: Forrit vill fá aðgang að lyklakippunni “%s”, en hún er læst

en: Automatically unlock this keyring whenever I’m logged in
is: Aflæsa þessari lyklakippu sjálfkrafa alltaf þegar ég er skráð/ur inn

en: Unlock certificate
is: Aflæsa skilríki

en: Unlock public key
is: Aflæsa dreifilykli

en: Automatically unlock this certificate whenever I’m logged in
is: Aflæsa þessu skilríki sjálfkrafa alltaf þegar ég er skráð/ur inn

en: Automatically unlock whenever I’m logged in
is: Aflæsa sjálfkrafa þegar ég er skráð/ur inn

note: TRANSLATORS: The certificate is locked
en: An application wants access to the certificate “%s”, but it is locked
is: Forrit vill fá aðgang að skilríkinu “%s”, en það er læst

note: TRANSLATORS: The public key is locked
en: An application wants access to the public key “%s”, but it is locked
is: Forrit vill fá aðgang að dreifilyklinum “%s”, en hann er læstur

note: TRANSLATORS: The object '%s' is locked
en: An application wants access to “%s”, but it is locked
is: Forrit vill fá aðgang að “%s”, en það er læst

note: Build up the prompt
en: Unlock certificate/key storage
is: Aflæsa skilríki/lyklageymslu

note: TRANSLATORS: The storage is locked, and needs unlocking before the application can use it.
en: An application wants access to the certificate/key storage “%s”, but it is locked
is: Forrit vill fá aðgang að skilríkinu/lyklageymslunni “%s”, en það er læst

en: New Password Required
is: Nýtt lykilorð er nauðsynlegt

en: New password required
is: Nýtt lykilorð er nauðsynlegt

en: In order to prepare “%s” for storage of certificates or keys, a password is required
is: Til að undirbúa “%s” fyrir geymslu á skilríkjum eða dulritunarlyklum, er nauðsynlegt að stilla lykilorð

en: Change Password
is: Breyta lykilorði

en: To change the password for “%s”, the original password is required
is: Til að breyta lykilorðinu fyrir “%s” er krafist upprunalega lykilorðsins

en: Change password
is: Breyta lykilorði

en: Type a new password for “%s”
is: Settu inn nýtt lykilorð fyrir '%s'

en: usage: gnome-keyring command [options]
is: notkun: gnome-keyring skipun [rofar]

en: commands:
is: skipanir:
