gnome-keyring master - en to vi translation catalogue (103 entries)

note: TRANSLATORS: This is the label for an keyring created without a label
en: Unnamed
vi: Chưa đặt tên

en: Enter the old password for the '%s' keyring
vi: Nhập mật khẩu cũ cho chùm chìa khóa “%s”

en: An application wants to change the password for the '%s' keyring. Enter the old password for it.
vi: Một ứng dụng muốn thay đổi mật khẩu cho chùm chìa khóa “%s”. Nhập mật khẩu cũ của nó.

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Choose a new password for the '%s' keyring
vi: Hãy chọn một mật khẩu mới cho chùm chìa khóa “%s”

en: An application wants to change the password for the '%s' keyring. Choose the new password you want to use for it.
vi: Một ứng dụng muốn thay đổi mật khẫu cho chùm chìa khóa “%s”. Hãy chọn mật khẩu cần sử dụng với nó.

en: Store passwords unencrypted?
vi: Lưu mật khẩu không mã hóa không?

en: By choosing to use a blank password, your stored passwords will not be safely encrypted. They will be accessible by anyone with access to your files.
vi: Dùng một mật khẩu trắng thì mật khẩu đã lưu sẽ không được mã hóa an toàn. Mọi người đều có thể truy cập vào tập tin của bạn.

en: The original password was incorrect
vi: Bạn đã gõ sai mật khẩu gốc

en: Change Keyring Password
vi: Đổi mật khẩu chùm chìa khóa

en: An application wants to create a new keyring called '%s'. Choose the password you want to use for it.
vi: Một ứng dụng muốn tạo một chùm chìa khóa mới tên “%s”. Hãy chọn mật khẩu mà bạn muốn áp dụng cho nó.

en: Choose password for new keyring
vi: Hãy chọn mật khẩu cho chùm chìa khóa mới

en: New Keyring Password
vi: Mật khẩu chùm chìa khóa mới

en: Certificate and Key Storage
vi: Lưu trữ Chứng nhận và khóa

en: GNOME Keyring: PKCS#11 Component
vi: Chùm chìa khóa GNOME: thành phần PKCS#11

en: Secret Storage Service
vi: Dịch vụ lưu trữ bảo mật

en: GNOME Keyring: Secret Service
vi: Chùm chìa khóa GNOME: dịch vụ bảo mật

en: SSH Key Agent
vi: Đại diện khóa SSH

en: GNOME Keyring: SSH Agent
vi: Chùm chìa khóa GNOME: Đại diện SSH

note: TRANSLATORS: This is the display label for the login keyring
en: Login
vi: Đăng nhập

en: failed to create temporary file `%s': %s
vi: gặp lỗi khi tạo tập tin tạm “%s”: %s

en: error writing to `%s': %s
vi: gặp lỗi khi ghi vào “%s”: %s

en: can't create `%s': %s
vi: Không thể tạo “%s”: %s

note: Note: It is unlikley that we get a race here unless a pid is reused too fast or a new process with the same pid as the one of the stale file tries to lock right at the same time as we.
en: removing stale lockfile (created by %d)
vi: xóa bỏ tập tin khóa đã hỏng (được tạo bởi %d)

en: waiting for lock (held by %d%s) %s...
vi: đang chờ khóa (được giữ bởi %d%s) %s…

en: (deadlock?)
vi: (khóa chết?)

en: lock `%s' not made: %s
vi: khóa “%s” chưa được tạo: %s

en: waiting for lock %s...
vi: chờ khóa %s…

en: Domain Component
vi: Thành phần tên miền

en: User ID
vi: Mã số người dùng

en: Email Address
vi: Thư điện tử

en: Date of Birth
vi: Ngày sinh

en: Place of Birth
vi: Nơi sinh

en: Gender
vi: Giới tính

en: Country of Citizenship
vi: Quốc gia cấp công dân

en: Country of Residence
vi: Quốc gia ở

en: Common Name
vi: Tên chung

en: Surname
vi: Họ

en: Serial Number
vi: Số thứ tự

en: Country
vi: Quốc gia

en: Locality
vi: Vùng

en: State
vi: Tỉnh

en: Street
vi: Đường

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Organizational Unit
vi: Đơn vị tổ chức

en: Title
vi: Tước hiệu

en: Telephone Number
vi: Số điện thoại

en: Given Name
vi: Tên hay gọi

en: Initials
vi: Tên viết tắt

en: Generation Qualifier
vi: Hạn định phát sinh

en: DN Qualifier
vi: Hạn định tên miền

en: Pseudonym
vi: Biệt hiệu

en: MD2 with RSA
vi: MD2 với mã hóa RSA

en: MD5 with RSA
vi: MD5 với mã hóa RSA

en: SHA1 with RSA
vi: SHA1 với mã hóa RSA

en: SHA1 with DSA
vi: SHA1 với mã hóa DSA

note: Extended Key Usages
en: Server Authentication
vi: Xác thực máy chủ

en: Client Authentication
vi: Xác thực máy khách

en: Code Signing
vi: Ký mã

en: Email Protection
vi: Bảo vệ thư

en: Time Stamping
vi: Dấu vết thời gian

en: Unexpected error in select() reading data from a child process (%s)
vi: Gặp lỗi bất thường trong “select()” khi đọc dữ liệu từ một tiến trình con (%s)

en: Unexpected error in waitpid() (%s)
vi: Gặp lỗi bất thường trong “waitpid()” (%s)

en: Unnamed Certificate
vi: Chứng nhận không tên

en: Couldn't parse public SSH key
vi: Không thể phân tích cú pháp của khóa công SSH

note: Get the label ready
en: Unlock password for: %s
vi: Mật khẩu gỡ khóa cho: %s

en: Unlock Login Keyring
vi: Gỡ khóa chùm chìa khóa đăng nhập

en: Enter password to unlock your login keyring
vi: Nhập mật khẩu để gỡ khóa chùm chìa khóa đăng nhập

en: The password you use to log in to your computer no longer matches that of your login keyring.
vi: Bạn đang sử dụng một mật khẩu để đăng nhập vào máy tính mà không còn tương ứng với mật khẩu của chùm chìa khóa đăng nhập.

en: The login keyring did not get unlocked when you logged into your computer.
vi: Chùm chìa khóa đăng nhập đã không được gỡ khóa khi bạn đăng nhập vào máy tính này.

en: Unlock
vi: Mở khóa

en: Unlock Keyring
vi: Mở khóa chùm chìa khóa

en: Enter password for keyring '%s' to unlock
vi: Hãy nhập mật khẩu cho chùm chìa khóa “%s” để mở chùm chìa khóa

en: An application wants access to the keyring '%s', but it is locked
vi: Một ứng dụng muốn dùng chùm chìa khóa “%s”, nhưng nó đang bị khóa

en: Automatically unlock this keyring whenever I'm logged in
vi: Tự động gỡ khóa chùm chìa khóa này khi nào tôi đã đăng nhập

en: Unlock private key
vi: Mở khóa riêng

en: Unlock certificate
vi: Mở chứng nhận

en: Unlock public key
vi: Mở khóa công khai

en: Enter password to unlock the private key
vi: Nhập mật khẩu để mở khóa riêng

en: Enter password to unlock the certificate
vi: Nhập mật khẩu để mở chứng nhận

en: Enter password to unlock the public key
vi: Nhập mật khẩu để mở khóa công khai

en: Enter password to unlock
vi: Nhập mật khẩu để gỡ khóa

en: Automatically unlock this key whenever I'm logged in
vi: Tự động gỡ khóa khóa này khi nào tôi đã đăng nhập

en: Automatically unlock this certificate whenever I'm logged in
vi: Tự động gỡ khóa chứng nhận này khi nào tôi đã đăng nhập

en: Automatically unlock whenever I'm logged in
vi: Tự động mở khóa khi tôi đăng nhập

note: TRANSLATORS: The private key is locked
en: An application wants access to the private key '%s', but it is locked
vi: Ứng dụng muốn dùng khóa riêng “%s”, nhưng nó đang bị khóa

note: TRANSLATORS: The certificate is locked
en: An application wants access to the certificate '%s', but it is locked
vi: Ứng dụng muốn dùng chứng nhận “%s”, nhưng nó đang bị khóa

note: TRANSLATORS: The public key is locked
en: An application wants access to the public key '%s', but it is locked
vi: Ứng dụng muốn dùng khóa công khai “%s”, nhưng nó đang bị khóa

note: TRANSLATORS: The object '%s' is locked
en: An application wants access to '%s', but it is locked
vi: Ứng dụng muốn dùng “%s”, nhưng nó đang bị khóa

en: The unlock password was incorrect
vi: Bạn đã gõ sai mật khẩu gỡ khóa

note: Build up the prompt
en: Unlock certificate/key storage
vi: Mở khóa lưu trữ chứng nhận/khóa

en: Enter password to unlock the certificate/key storage
vi: Nhập mật khẩu để mở khóa kho lưu chứng nhận/khóa

note: TRANSLATORS: The storage is locked, and needs unlocking before the application can use it.
en: An application wants access to the certificate/key storage '%s', but it is locked
vi: Một ứng dụng muốn dùng kho lưu chứng nhận/khóa “%s”, nhưng nó vẫn đang bị khóa

en: New Password Required
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

en: New password required for secure storage
vi: Yêu cầu mật khẩu mới để lưu trữ bảo mật

en: In order to prepare '%s' for storage of certificates or keys, a password is required
vi: Cần có mật khẩu để chuẩn bị “%s” để lưu trữ chứng nhận hay khóa

en: Change Password
vi: Đổi mật khẩu

en: Original password for secure storage
vi: Mật khẩu gốc để lưu trữ bảo mật

en: To change the password for '%s', the original password is required
vi: Cần mật khẩu gốc để đổi mật khẩu cho “%s”

en: Change password for secure storage
vi: Thay đổi mật khẩu mới để lưu trữ bảo mật

en: Type a new password for '%s'
vi: Nhập mật khẩu mới cho “%s”

en: usage: gnome-keyring command [options]
vi: cách dùng: gnome-keyring lệnh [các tùy chọn]

en: commands:
vi: lệnh:
