gnome-logs master - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Important
ta: முக்கியம்

en: Alerts
ta: எச்சரிக்கைகள்

en: Starred
ta: Android இல் நட்சத்திரமிட்டது

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: System
ta: கணினி

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Hardware
ta: வன்பொருள்

en: Updates
ta: புதுப்பித்தல்கள்

en: Usage
ta: பயன்பாடு

en: Logs
ta: பதிவுகள்

en: Go back to the event view
ta: பின் செல்க

en: Search the displayed logs
ta: காண்பிக்கப்படும் பதிவுகளில் தேடு

en: Message
ta: செய்தி

en: Audit Session
ta: தணிக்கை அமர்வு

en: Kernel Device
ta: கெர்னல் சாதனம்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: _New Window
ta: புதிய _சாளரம்

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _About
ta: அறிமுகம் (_A)

en: _Quit
ta: வெளியேறு (_Q)

en: Logs shows events from the systemd journal, and sorts them into categories, such as hardware and applications.
ta: Logs பயன்பாடானது, சிஸ்ட்டம்டி ஜர்னலில் இருந்து நிகழ்வுகளைக் காண்பிக்கும், அது நிகழ்வுகளை வன்பொருள், பயன்பாடுகள் என்பது போன்று பகுப்புகளாகப் பிரிக்கும்.

en: Using Logs you can search your logs by typing a search term, and view detailed information about each event by clicking on it.
ta: Logs பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி, நீங்கள் தேடல் சொல் ஒன்றைத் தட்டச்சு செய்து பதிவுகளைத் தேடலாம், ஒரு நிகழ்வைச் சொடுக்கினால் விரிவான தகவலையும் காணலாம்.

en: Log Viewer
ta: பதிவுக் காட்டி

en: View detailed event logs for the system
ta: கணினி நிகழ்வுகளின் விரிவான பதிவுகளைக் காண்பி

en: View and search logs
ta: பதிவுகளைக் காணுதல், தேடுதல்

en: Print version information and exit
ta: பதிப்பின் தகவலை அச்சிட்டுவெளியேறு

note: Translators: Shown when there are no (zero) results in the current * view.
en: No results
ta: விடைகள் இல்லை

en: Not implemented
ta: நிறைவேற்ற இல்லை
