gnome-menu - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Action
ta: செயல்

en: Action games
ta: விளையாட்டு செயல்கள்

en: Administration
ta: நிர்வாகம்

en: Change system-wide settings (affects all users)
ta: கணிப்பொறியின் அனைத்து அமைப்புகளை மாற்றுக (பயன்படுத்துவோர் அனைவரையும் பாதிக்கும்)

en: Kids
ta: சிறுவர்கள்

en: Games for kids
ta: சிறுவர்களுக்கான விளையாட்டுக்கள்

en: Cards
ta: சீட்டுகள்

en: Card games
ta: சீட்டு விளையாட்டுக்கள்

en: Debian
ta: டெபியன்

en: The Debian menu
ta: டெபியன் பட்டி

en: Simulation
ta: பாவனை

en: Simulation games
ta: பாவனை விளையாட்டுக்கள்

en: Board
ta: பலகை

en: Board games
ta: பலகை விளையாட்டுக்கள்

en: Strategy
ta: போர் தந்திரம்

en: Strategy games
ta: போர் தந்திர விளையாட்டுக்கள்

en: Arcade
ta: வில் வளைவு சாலை

en: Arcade style games
ta: வில் வளைவு சாலை பாணி விளையாடுக்கள்

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Personal preferences
ta: தனிப்பயன் விருப்பங்கள்

en: Falling blocks
ta: விழும் துண்டுகள்

en: Falling blocks games
ta: விழும் துண்டுகள் விளையாட்டு

en: Sports
ta: கேளிக்கை

en: Sports games
ta: கேளிக்கை விளையாட்டுக்கள்

en: Logic
ta: தருக்கம்

en: Logic and puzzle games
ta: தருக்க புதிர் விளையாட்டுக்கள்

en: Adventure
ta: துணிகரப் பயணம்

en: Adventure style games
ta: துணிகரப் பயண விளையாட்டுக்கள்

en: Role playing
ta: வேடம் தரித்தல்

en: Role playing games
ta: வேடம் தரிக்கும் விளையாட்டுக்கள்
