gnome-menus 2.18.3-2 - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Action
vi: Hành động

en: Action games
vi: Trò chơi hành động

en: Administration
vi: Quản trị

en: Change system-wide settings (affects all users)
vi: Thay đổi thiết lập cho toàn hệ thống (cho mọi người dùng)

en: Kids
vi: Trẻ

en: Games for kids
vi: Trò chơi cho đứa trẻ

en: Cards
vi: Đánh bài

en: Card games
vi: Trò chơi đánh bài

en: The Debian menu
vi: Trình đơn Debian

en: Simulation
vi: Mô phỏng

en: Simulation games
vi: Trò chơi mô phỏng

en: Board
vi: Bảng

en: Board games
vi: Trò chơi bảng

en: Science
vi: Khoa học

en: Strategy
vi: Chiến lược

en: Strategy games
vi: Trò chơi chiến lược

en: Arcade
vi: Nhà điện tử

en: Arcade style games
vi: Trò chơi kiểu nhà điện tử

en: Preferences
vi: Tùy thích

en: Personal preferences
vi: Tùy thích cá nhân

en: Falling blocks
vi: Khối rơi

en: Falling blocks games
vi: Trò chơi khối rơi

en: Sports
vi: Thể thao

en: Sports games
vi: Trò chơi thể thao

en: Logic
vi: Lôgic

en: Logic and puzzle games
vi: Trò chơi lôgic và câu đố

en: Adventure
vi: Phiêu lưu

en: Adventure style games
vi: Trò chơi kiểu phiêu lưu

en: Role playing
vi: Chơi theo lượt

en: Role playing games
vi: Trò chơi theo lượt
