menu-section 2.1.9-3 - en to gu translation catalogue (31 entries)

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Action games
gu: ક્રિયા રમતો

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Change system-wide settings (affects all users)
gu: સિસ્ટમ-લગતા સુયોજનો બદલો (બધા વપરાશકર્તાઓને અસર કરશે)

en: Kids
gu: બાળકો

en: Games for kids
gu: બાળકો માટેની રમતો

en: Cards
gu: કાર્ડ

en: Card games
gu: કાર્ડ રમતો

en: Debian
gu: ડેબિયન

en: The Debian menu
gu: ડેબિયન મેનુ

en: Simulation
gu: સિમ્યુલેશન

en: Simulation games
gu: સિમ્યુલેશન રમતો

en: Board
gu: બોર્ડ

en: Board games
gu: બોર્ડ રમતો

en: Science
gu: વિજ્ઞાન

en: Strategy
gu: રણનીતિ

en: Strategy games
gu: રણનીતિ રમતો

en: Arcade
gu: અર્કાડે

en: Arcade style games
gu: અર્કાડે પ્રકારની રમતો

en: Preferences
gu: પસંદગીઓ

en: Personal preferences
gu: ખાનગી પસંદગીઓ

en: Falling blocks
gu: પડતાં ચોકઠાંઓ

en: Falling blocks games
gu: પડતાં ચોકઠાંઓ પ્રકારની રમતો

en: Sports
gu: રમતો

en: Sports games
gu: મેદાની રમતો

en: Logic
gu: તર્ક

en: Logic and puzzle games
gu: તર્ક અને કોયડા રમતો

en: Adventure
gu: સાહસ

en: Adventure style games
gu: સાહસ પ્રકારની રમતો

en: Role playing
gu: ભૂમિકા

en: Role playing games
gu: ભૂમિકા રમતો
