gnome-menus - en to cy translation catalogue (49 entries)

en: Accessibility
cy: Hygyrchedd

en: Accessibility Settings
cy: Gosodiadau Hygyrchedd

en: Accessories
cy: Ategolion

en: Desktop accessories
cy: Ategolion penbwrdd

en: Applications
cy: Rhaglenni

en: Desktop
cy: Penbwrdd

en: Personal preferences and administration settings
cy: Hoffterau personol a gosodiadau gweinyddol

en: Programming
cy: Rhaglennu

en: Tools for software development
cy: Offer ar gyfer datblygu meddalwedd

en: Education
cy: Addysg

en: Games
cy: Gemau

en: Games and amusements
cy: Gemau a difyrrwch

en: Graphics
cy: Graffeg

en: Graphics applications
cy: Rhaglennu graffeg

en: Internet
cy: Rhyngrwyd

en: Programs for Internet access such as web and email
cy: Rhaglenni ar gyfer mynediad Rhyngrwyd megis y we ac e-bost

en: Multimedia menu
cy: Dewislen amlgyfrwng

en: Sound & Video
cy: Sain a Fideo

en: Office
cy: Swyddfa

en: Office Applications
cy: Rhaglenni Swyddfa

en: Applications that did not fit in other categories
cy: Rhaglenni nad ydynt yn ffitio yng nghategorïau eraill

en: Other
cy: Eraill

en: Personal preferences
cy: Hoffterau personol

en: Preferences
cy: Hoffterau

en: Accessibility related preferences
cy: Hoffterau yn gysylltiedig â hygyrchedd

en: Personal preferences and settings
cy: Hoffterau a gosodiadau personol

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Change systemwide settings (affects all users)
cy: Newid gosodiadau system-eang (sy'n effeithio pob defnyddiwr)

en: System Tools
cy: Offer System

en: System configuration and monitoring
cy: Cyflunio a monitro system

en: Menu Editor
cy: Golygydd Dewislen

en: Edit Menus
cy: Golygu Dewislenni

en: _Applications:
cy: _Rhaglenni:

en: _Defaults
cy: _Rhagosodiadau

en: _Menus:
cy: _Dewislenni

en: Name
cy: Enw

en: Show
cy: Dangos

en: Cannot find home directory: not set in /etc/passwd and no value for $HOME in environment
cy: Methu darganfod cyfeiriadur cartref: nid oes cofnod yn /etc/passwd na gwerth ar gyfer $HOME yn yr amgylchedd

en: Menu file
cy: Ffeil ddewislen

en: MENU_FILE
cy: FFEIL_DDEWISLEN

en: Monitor for menu changes
cy: Monitro newidiadau yn y ddewislen

en: Include <Exclude>d entries
cy: Cynnwys y cofnodion a <eithriwyd>

en: Include NoDisplay=true entries
cy: Cynnwys y cofnodion a chanddynt NoDisplay=True

en: Invalid desktop file ID
cy: ID ffeil penbwrdd annilys

en: [Invalid Filename]
cy: [Enw Ffeil Annilys]

en:  <excluded>
cy:  <eithriwyd>

en: 
    
    
    ==== Menu changed, reloading ====
cy: 
    
    
    === Newidiwyd y ddewislen; ail-lwytho===

en: Menu tree is empty
cy: Coeden ddewislen yn wag

en: - test GNOME's implementation of the Desktop Menu Specification
cy: - profi gweithrediad GNOME o Fanyleb Dewislenni Penbwrdd
