gnome-music master - en to kn translation catalogue (52 entries)

en: Window size
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ

en: Window size (width and height).
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರ (ಅಗಲ ಹಾಗು ಎತ್ತರ).

en: Window position
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಸ್ಥಾನ

en: Window position (x and y).
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಸ್ಥಾನ (x ಮತ್ತು y).

en: Window maximized
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಗರಿಷ್ಟಗೊಳಿಸಲಾಗಿದ

en: Window maximized state.
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗರಿಷ್ಟಗೊಳಿಸಿದ ಸ್ಥಿತಿ.

en: Playback repeat mode
kn: ಸಂಗೀತ ಪುನಃ ಚಲಾಯಿಸುವ ಸ್ಥಿತಿ

en: Value identifies whether to repeat or randomize playback through the collection. Allowed values are: "none", "song", "all", "shuffle".
kn: ಸಂಗ್ರಹದ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಬೇಕೆ ಅಥವ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದಂತೆ ಚಲಾಯಿಸಬೇಕೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಈ ಮೌಲ್ಯವು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಅನುಮತಿ ಇರುವ ಮೌಲ್ಯಗಳೆಂದರೆ: "none", "song", "all", "shuffle".

en: Search mode
kn: ಹುಡುಕು ಸ್ಥಿತಿ

en: If true, the search bar is shown.
kn: ಟ್ರು ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಹುಡುಕುಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: Music
kn: ಸಂಗೀತ

en: Music Player
kn: ಸಂಗೀತ ಚಾಲಕ

en: Play and organize your music collection
kn: ನಿಮ್ಮ ಸಂಗ್ರಹದಿಂದ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಆಲಿಸಿ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಿವಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

en: GNOME Music
kn: GNOME ಮ್ಯೂಸಿಕ್

en: Music is the new GNOME music playing application.
kn: ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಎನ್ನುವುದು GNOMEನ ಹೊಸ ಸಂಗೀತ ಚಾಲನಾ ಅನ್ವಯ

en: Untitled
kn: ಹೆಸರಿಲ್ಲದ

en: Not playing
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Unknown Artist
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಕಲಾವಿದ

en: Unknown Album
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಆಲ್ಬಮ್

note: TRANSLATORS: by refers to the artist, from to the album
en: by %s, from %s
kn: %s ರವರ, %s ಇಂದ

en: Previous
kn: ಹಿಂದಿನ

en: Pause
kn: ವಿರಮಿಸು

en: Play
kn: ಚಾಲನೆ ಮಾಡು

en: Next
kn: ಮುಂದಿನ

en: No Music found!
     Put some files into the folder %s
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂಗೀತ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ!
     %s ಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕಡತಗಳನ್ನು ಇರಿಸಿ

en: Albums
kn: ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳು

en: Songs
kn: ಹಾಡುಗಳು

en: Playlists
kn: ಸಂಗೀತಪಟ್ಟಿ

en: Artists
kn: ಕಲಾವಿದರು

en: All Artists
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಲಾವಿದರು

en: Load More
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು ಸೇರಿಸು

en: Loading...
kn: ಲೋಡ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ...

en: Empty
kn: ಖಾಲಿ

en: Copyright © 2013 GNOME Music Developers
kn: ಹಕ್ಕು © 2013 GNOME ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ವಿಕಸನಗಾರರು

en: A music player and management application for GNOME.
kn: GNOME ಗಾಗಿನ ಒಂದು ಸಂಗೀತ ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಅನ್ವಯವಾಗಿದೆ.

en: Visit GNOME Music website
kn: GNOME ಮ್ಯೂಸಿಕ್ ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಕೊಡಿ

en: Released
kn: ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿರುವುದು

en: Running Length
kn: ಚಾಲನಾ ಸಮಯ

en: _New Playlist
kn: ಹೊಸ ಸಂಗೀತಪಟ್ಟಿ (_N)

en: _Now Playing
kn: ಈಗ ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿರುವುದು (_N)

en: _About Music
kn: ಸಂಗೀತದ ಬಗೆಗೆ (_A)

en: _Quit
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸು (_Q)

en: Shuffle
kn: ಶಫಲ್

en: Repeat All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಮರಳಿ ಚಲಾಯಿಸು

en: Repeat Song
kn: ಹಾಡನ್ನು ಪುನಃ ಚಲಾಯಿಸು

en: Shuffle/Repeat Off
kn: ಶಫಲ್/ಪುನರಾವರ್ತನೆ ಆಫ್

en: No Music Found
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂಗೀತ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: Select All
kn: ಎಲ್ಲಾ ಆರಿಸು

en: Select None
kn: ಏನನ್ನೂ ಆರಿಸಬೇಡ

en: Click on items to select them
kn: ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಅವುಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Add to Playlist
kn: ಸಂಗೀತಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸು
