gnome-music master - en to ml translation catalogue (110 entries)

en: GNOME Music
ml: ഗ്നോം മ്യൂസിക്ക്

en: Play and organize your music collection
ml: ഗാനശേഖരം ക്രമീകരിച്ച് പ്ലേ ചെയ്യുക

en: Music is the new GNOME music playing application.
ml: മ്യൂസിക്ക് പുതിയ സംഗീതം പ്ലേ ചെയ്യാന്നുള്ള ഗ്നോം അപ്ലിക്കേഷന്‍ ആണു.

en: Music
ml: മ്യൂസിക്ക്

en: Music Player
ml: മ്യൂസിക്ക് പ്ലേയര്‍

en: Music;Player;
ml: മ്യൂസിക്ക്; പ്ലേയര്‍;

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം (വീതിയും ഉയരവും).

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Window position (x and y).
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം (xഉം yഉം)

en: Window maximized
ml: ജാലകം പരമാവധിയാക്കി

en: Window maximized state.
ml: ജാലകം പരമാവധിയാക്കിയ സ്ഥിതി.

en: Playback repeat mode
ml: പ്ലേബാക്ക് തുടരുന്ന വിധം

note: Translators: Don't translate allowed values, just the description in the brackets
en: Value identifies whether to repeat or randomize playback through the collection. Allowed values are: “none” (repeat and shuffle are off), “song” (repeat current song), “all” (repeat playlist, no shuffle), “shuffle” (shuffle playlist, presumes repeat all).
ml: പാട്ടുകള്‍ വീണ്ടും കേള്‍ക്കണമോ അതോ ക്രമമല്ലാത്ത കേള്‍ക്കണമോ എന്ന് നോക്കാം. അനുവദിക്കപ്പെട്ട രീതിക്കള്‍: “none” (ആവര്‍ത്തനവും കലര്‍ത്തലും ഇല്ല), “song” (നിലവിലെ ഗാനം ആവര്‍ത്തിക്കുക), “all” (ഗാനനിര ആവര്‍ത്തിക്കുക, കലര്‍ത്തല്‍ ഇല്ല), “shuffle” (ഗാനനിര കലര്‍ത്തുക, ഊഹപ്രകാരം എല്ലാം ആവര്‍ത്തിക്കുക).

en: Search mode
ml: തിരച്ചില്‍ നടപടി

en: If true, the search bar is shown.
ml: ശരിയാണെങ്കില്‍, തിരച്ചില്‍ പട്ട കാണിക്കുന്നതാണ്.

en: Notifications mode
ml: അറിയിപ്പ് മോഡ്

en: Enables or disables playback notifications
ml: കേള്‍ക്കുന്നതിന്റെ അറിയിപ്പുകള്‍ വേണോ, വേണ്ടയോ

en: Enable ReplayGain
ml: ReplayGain വേണം

en: Enables or disables ReplayGain for albums
ml: ആല്‍ബങ്ങള്‍ക്ക് ReplayGain വേണമോ വേണ്ടയോ എന്ന്

en: Inital state has been displayed
ml: ആദ്യത്തെ അവസ്ഥ കാണിക്കുന്നു

en: Set to true when initial state has been displayed
ml: ആദ്യത്തെ അവസ്ഥ കാണിക്കുമ്പോള്‍ ട്രൂ ആയി സജ്ജികരിക്കുന്നു

en: Previous
ml: മുമ്പിലത്തെ

en: Pause
ml: വിരാമം

en: Play
ml: പ്ലേ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Unable to play the file
ml: ഫയല്‍ കേള്‍പ്പിക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

note: TRANSLATORS: this is a button to launch a codec installer. %s will be replaced with the software installer's name, e.g. 'Software' in case of gnome-software.
en: _Find in %s
ml: %s ല്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക (_F)

note: TRANSLATORS: separator for a list of codecs
en:  and
ml:  ഉം

en: %s is required to play the file, but is not installed. | %s are required to play the file, but are not installed.
ml[0]: ഫയല്‍ കേള്‍പ്പിക്കാന്‍ %s വേണം, പക്ഷേ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.
ml[1]: ഫയല്‍ കേള്‍പ്പിക്കാന്‍ %s വേണം, പക്ഷേ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല.

note: TRANSLATORS: this is a playlist name
en: Most Played
ml: എറ്റവും കുടുതല്‍ കേട്ടത്

note: TRANSLATORS: this is a playlist name
en: Never Played
ml: ഇത് വരെ കേള്‍ക്കാത്തത്

note: TRANSLATORS: this is a playlist name
en: Recently Played
ml: അടുത്തിടെ കേട്ടത്

note: TRANSLATORS: this is a playlist name
en: Recently Added
ml: അടുത്തിടെ ചേര്‍ത്തത്

note: TRANSLATORS: this is a playlist name
en: Favorite Songs
ml: പ്രിയപ്പെട്ട പാട്ടുകള്‍

en: All
ml: എല്ലാം

en: Artist
ml: ഗായകര്‍

en: Album
ml: ആല്‍ബം

en: Composer
ml: സംഗീതജ്ഞന്‍

en: Track Title
ml: പാട്ടിന്റെ തലക്കെട്ട്

en: Local
ml: ലോക്കല്‍

en: Sources
ml: സ്തോതസ്സുകള്‍

en: Match
ml: ചേര്‍ച്ച

en: Unknown Artist
ml: അജ്ഞാത ഗായകന്‍

en: Untitled
ml: പേരില്ലാത്തത്

en: Albums
ml: ആല്‍ബം

en: Artists
ml: ഗായകര്‍

en: Selected {} item | Selected {} items
ml[0]: തെരഞ്ഞെടുത്ത {} ഇനം
ml[1]: തെരഞ്ഞെടുത്ത {} ഇനങ്ങള്‍

en: Click on items to select them
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കാനായി ആ ഇനങ്ങളില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Music folder
ml: പാട്ടിന്റെ ഫോള്‍ഡര്‍

en: Try a different search
ml: വേറെ തെരച്ചില്‍ നോക്കുക

en: Hey DJ
ml: ഹായ് ഡിജെ

en: Playlists
ml: ഗാനനിരകള്‍

en: %d Song | %d Songs
ml[0]: %d പാട്ട്
ml[1]: %d പാട്ടുകള്‍

en: Songs
ml: പാട്ടുകള്‍

en: Selected %d item | Selected %d items
ml[0]: തെരഞ്ഞെടുത്ത %d ഇനം
ml[1]: തെരഞ്ഞെടുത്ത %d ഇനങ്ങള്‍

en: %d min
ml: %d മിനിറ്റ്

en: Disc {}
ml: ഡിസ്ക്ക് {}

en: Loading
ml: ലഭ്യമാക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു

note: Undo button
en: _Undo
ml: തിരിച്ചാക്കുക (_U)

en: Empty
ml: കാലിയാണ്

en: Playlist {} removed
ml: പാട്ട് പട്ടിക {} കളഞ്ഞു

en: Copyright © 2016 GNOME Music Developers
ml: പകര്‍പ്പാവകാശം © 2016 GNOME Music Developers

en: A music player and management application for GNOME.
ml: ഗ്നോംനു വേണ്ടിയുള്ള സംഗീതം കേള്‍ക്കാനും നടത്തിപ്പിനും വേണ്ടിയുള്ള അപ്ലിക്കേഷന്‍.

en: Visit GNOME Music website
ml: ഗ്നോം മ്യൂസിക്ക് വെബ്താള്‍ സന്ദര്‍ശിക്കുക

en: Released
ml: പുറത്തിറങ്ങിയത്

en: Running Length
ml: സമയദൈര്‍ഘ്യം

en: _Keyboard Shortcuts
ml: കീബോഡ് എളുപ്പവഴികള്‍ (_K)

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: _About
ml: ഗ്നോം സംഗീതത്തെ കുറിച്ച് (_H)

en: _Quit
ml: പൂട്ടുക (_Q)

en: Select All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select None
ml: ഒന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കരുത്

en: Search
ml: തിരച്ചില്‍

en: Select
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക (_C)

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: സാധാരണ

[ctx: shortcut window]
en: Close window
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Search
ml: തിരച്ചില്‍

[ctx: shortcut window]
en: Help
ml: സഹായം

[ctx: shortcut window]
en: Shortcuts
ml: കുറുക്ക് വഴികള്‍

[ctx: shortcut window]
en: Playback
ml: കേള്‍ക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Play/Pause
ml: കേള്‍ക്കുക/നിര്‍ത്തുക

[ctx: shortcut window]
en: Next song
ml: അടുത്ത പാട്ട്

[ctx: shortcut window]
en: Previous song
ml: മുമ്പിലത്തെ പാട്ട്

[ctx: shortcut window]
en: Toggle repeat
ml: വീണ്ടും കേള്‍ക്കുക/വേണ്ട

[ctx: shortcut window]
en: Toggle shuffle
ml: ക്രമമില്ലാത്താക്കുക/ക്രമമാക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Go to Albums
ml: ആല്‍ബത്തിലോട്ട് പോവുക

[ctx: shortcut window]
en: Go to Artists
ml: ഗായകരിലോട്ട് പോവുക

[ctx: shortcut window]
en: Go to Songs
ml: പാട്ടുകളിലോട്ട് പോവുക

[ctx: shortcut window]
en: Go to Playlists
ml: ഗാനനിരയിലേക്കു പോവുക

[ctx: shortcut window]
en: Go back
ml: പുറകിലോട്ട് പോവുക

en: No music found
ml: പാട്ട് ഒന്നും കണ്ടില്ല

note: Translators: %s will be replaced with a link with text
en: The contents of your %s will appear here.
ml: %s ലെ ഉള്ളടക്കം ഇവിടെ വരും.

en: Shuffle
ml: കലര്‍ത്തുക

en: Repeat All
ml: എല്ലാം ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Repeat Song
ml: പാട്ട് ആവര്‍ത്തിക്കുക

note: Causes tracks to play in random order
en: Shuffle/Repeat Off
ml: കലര്‍ത്തല്‍/ആവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്തുക

en: _Play
ml: പ്ലേ (_P)

en: _Delete
ml: കളയുക (_D)

en: Playlist Name
ml: ഗാനനിരയുടെ പേര്

en: Enter a name for your first playlist
ml: നിങ്ങളുടെ ആദ്യത്തെ പാട്ട് പട്ടികയ്ക്ക് പേര് തരിക

en: C_reate
ml: ഉണ്ടാക്കുക (_r)

en: New Playlist
ml: പു‌തിയ ഗാനനിര (_N)

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Select Playlist
ml: ഗാനനിര തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: _Add
ml: ചേര്‍ക്കുക (_A)

en: _Add to Playlist
ml: ഗാനനിരയിലേക്കു ചേര്‍ക്കുക (_A)

en: _Remove from Playlist
ml: ‌ഗാനനിരയില്‍ നിന്ന് മാറ്റുക
