gnome-online-accounts master - en to vi translation catalogue (134 entries)

en: List of providers that are allowed to be loaded
vi: Danh sách các nhà cung cấp nơi mà cho phép được tải

en: A list of strings representing the providers that are allowed to be loaded (default: 'all'). This is only evaluated on startup.
vi: Một danh sách các chuỗi đại diện cho các nhà cung cấp những nơi mà cho phép được tải (mặc định: “all”). Cái này chỉ được ước tính khi khởi chạy.

note: TODO: more specific
en: Failed to find a provider for: %s
vi: Gặp lỗi khi tìm một nhà cung cấp cho: %s

en: IsLocked property is set for account
vi: Đặt thuộc tính IsLocked (bị khóa) cho tài khoản

note: TODO: more specific
en: ProviderType property is not set for account
vi: Chưa đặt thuộc tính ProviderType cho tài khoản

note: TODO: more specific
en: Failed to parse autodiscover response XML
vi: Gặp lỗi khi phân tích XML đáp ứng tự động khám phá

note: TODO: more specific Translators: the parameter is an XML element name.
en: Failed to find “%s” element
vi: Gặp lỗi khi tìm phần tử “%s”

note: TODO: more specific
en: Failed to find ASUrl and OABUrl in autodiscover response
vi: Gặp lỗi khi tìm ASUrl và OABUrl trong đáp ứng tự động dò tìm (autodiscover)

note: Translators: the first %s is the username * (eg., debarshi.ray@gmail.com or rishi), and the * (%s, %d) is the error domain and code.
en: Invalid password with username “%s” (%s, %d):
vi: Mật khẩu không hợp lệ với tài khoản “%s” (%s, %d):

en: _E-mail
vi: _Thư điện tử

en: _Password
vi: _Mật khẩu

en: _Custom
vi: Tự _chọn

en: User_name
vi: Tài khoả_n

en: _Server
vi: _Máy chủ

note: --
en: _Cancel
vi: T_hôi

en: C_onnect
vi: _Kết nối

en: Connecting…
vi: Đang kết nối…

en: Dialog was dismissed
vi: Hộp thoại bị bỏ qua

en: Dialog was dismissed (%s, %d):
vi: Hộp thoại bị bỏ qua (%s, %d):

en: _Ignore
vi: _Bỏ qua

en: _Try Again
vi: _Thử lại

en: Error connecting to Microsoft Exchange server
vi: Gặp lỗi khi kết nối máy chủ Microsoft Exchange

en: Expected status 200 when requesting your identity, instead got status %d (%s)
vi: Cần trạng thái 200 sau khi yêu cầu định danh người dùng, nhưng nhận được trạng thái %d (%s)

note: TODO: more specific
en: Could not parse response
vi: Không thể phân tích cú pháp dữ liệu đáp ứng

en: Ticketing is disabled for account
vi: Ghi nhãn bị tắt cho tài khoản này

en: Could not find saved credentials for principal “%s” in keyring
vi: Không tìm thấy giấy ủy nhiệm được lưu cho người ủy nhiệm “%s” trong chùm chìa khóa

en: Did not find password for principal “%s” in credentials
vi: Không tìm thấy mật khẩu cho người ủy nhiệm “%s” trong giấy ủy nhiệm

en: Error connecting to Fedora
vi: Gặp lỗi khi kết nối đến Fedora

en: Identity service returned invalid key
vi: Dịch vụ định danh trả về khóa không hợp lệ

en: Your system time is invalid. Check your date and time settings.
vi: Giờ hệ thống của bạn không hợp lệ. Kiểm tra lại phần cài đặt ngày giờ.

note: TODO: more specific
en: Service not available
vi: Dịch vụ không sẵn sàng

note: TODO: more specific
en: Authentication failed
vi: Xác thực gặp lỗi

en: Server does not support PLAIN
vi: Máy chủ không hỗ trợ PLAIN

en: Server does not support STARTTLS
vi: Máy chủ không hỗ trợ STARTTLS

en: IMAP and SMTP
vi: IMAP và SMTP

note: Translators: the first %s is a field name. The * second %s is the IMAP * username (eg., rishi), and the (%s, %d) * is the error domain and code. * second %s is the SMTP
en: Invalid %s with username “%s” (%s, %d):
vi: %s không hợp lệ cho tài khoản “%s” (%s, %d):

note: Translators: the following four strings are used to show a * combo box similar to the one in the evolution module. * Encryption: None *             STARTTLS after connecting *             SSL on a dedicated port
en: _Encryption
vi: _Mã hóa

en: None
vi: Không

en: STARTTLS after connecting
vi: STARTTLS sau khi kết nối

en: SSL on a dedicated port
vi: SSL trên cổng riêng

en: _Name
vi: _Tên

en: IMAP _Server
vi: _Máy chủ IMAP

en: SMTP _Server
vi: _Máy chủ SMTP

en: _Forward
vi: _Chuyển tiếp

en: Error connecting to IMAP server
vi: Gặp lỗi khi kết nối đến máy chủ IMAP

en: Error connecting to SMTP server
vi: Gặp lỗi khi kết nối đến máy chủ SMTP

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Name
vi: Tên

en: Enterprise Login (Kerberos)
vi: Kiểu doanh nghiệp (Kerberos)

en: Operation was cancelled
vi: Thao tác bị hủy

en: Log In to Realm
vi: Đăng nhập vào Realm

en: Please enter your password below.
vi: Vui lòng nhập mật khẩu bên dưới.

en: Remember this password
vi: Nhớ mật khẩu này

en: Error connecting to enterprise identity server
vi: Lỗi kết nối đến máy chủ định danh doanh nghiệp

en: Error connecting to Last.fm
vi: Gặp lỗi khi kết nối đến Last.fm

en: Media Server
vi: Máy chủ đa phương tiện

en: Personal content can be added to your applications through a media server account.
vi: Nội dung cá nhân có thể thêm vào ứng dụng của bạn thông qua tài khoản máy phục vụ đa phương tiện.

en: Available Media Servers
vi: Máy máy phục đa phương tiện sẵn có

en: No media servers found
vi: Không tìm thấy máy chủ đa phương tiện

note: Translators: the %d is a HTTP status code and the %s is a textual description of it
en: Expected status 200 when requesting access token, instead got status %d (%s)
vi: Cần trạng thái 200 sau khi yêu cầu thẻ truy cập, nhưng lại nhận được trạng thái %d (%s)

en: Authorization response:
vi: Phản hồi ủy quyền:

en: Authorization response: %s
vi: Phản hồi xác thực: %s

en: Error getting an Access Token:
vi: Gặp lỗi khi lấy thẻ truy cập:

en: Error getting identity:
vi: Gặp lỗi khi lấy định danh:

en: Was asked to log in as %s, but logged in as %s
vi: Được yêu cầu đăng nhập bằng %s, nhưng đăng nhập bằng %s

en: Credentials do not contain access_token
vi: Giấy ủy nhiệm không chứa access_token

en: Failed to refresh access token (%s, %d):
vi: Gặp lỗi khi làm mới thẻ truy cập (%s, %d):

en: Missing access_token or access_token_secret headers in response
vi: Thiếu access_token hoặc access_token_secret trong phản hồi

en: Error getting a Request Token:
vi: Lỗi lấy thẻ yêu cầu:

note: Translators: the %d is a HTTP status code and the %s is a textual description of it
en: Expected status 200 for getting a Request Token, instead got status %d (%s)
vi: Cần trạng thái 200 để lấy thẻ yêu cầu, nhưng nhận được trạng thái %d (%s)

en: Missing request_token or request_token_secret headers in response
vi: Thiếu request_token hoặc request_token_secret trong phản hồi

en: Credentials do not contain access_token or access_token_secret
vi: Giấy ủy nhiệm không chứa access_token hoặc access_token_secret

en: Error connecting to Nextcloud server
vi: Lỗi kết nối máy chủ Nextcloud

en: _Mail
vi: _Thư

en: Cale_ndar
vi: Lị_ch

en: _Contacts
vi: _Danh bạ

en: C_hat
vi: Tán _gẫu

en: _Documents
vi: Tài _liệu

en: M_usic
vi: _Nhạc

en: _Photos
vi: Ản_h

en: _Files
vi: Tậ_p tin

en: Network _Resources
vi: Tài ngu_yên mạng

en: _Read Later
vi: Đọ_c sau

en: Prin_ters
vi: Máy _in

en: _Maps
vi: _Bản đồ

en: T_o Do
vi: _Việc cần làm

note: Translators: This is a label for a series of * options switches. For example: “Use for Mail”.
en: Use for
vi: Dùng cho

en: Account is disabled
vi: Tài khoản bị tắt

en: Unknown error
vi: Lỗi chưa biết

en: ensure_credentials_sync is not implemented on type %s
vi: ensure_credentials_sync chưa được thực hiện với kiểu %s

note: TODO: more specific
en: TLS not available
vi: TLS không sẵn sàng

en: Unknown authentication mechanism
vi: Không hiểu cơ chế xác thực

en: Error logging into the account
vi: Gặp lỗi khi đăng nhập vào tài khoản

en: Credentials have expired
vi: Các giấy ủy nhiệm đã hết hạn

en: Sign in to enable this account.
vi: Đăng nhập để bật tài khoản này.

en: _Sign In
vi: Đă_ng nhập

en: A %s account already exists for %s
vi: Đã có tài khoản %s cho %s

note: Translators: this is the title of the "Add Account" and "Refresh * Account" dialogs. The %s is the name of the provider. eg., * 'Google'.
en: %s Account
vi: Tài khoản %s

note: TODO: more specific
en: Failed to delete credentials from the keyring
vi: Gặp lỗi khi xóa giấy ủy nhiệm khỏi chùm chìa khóa (keyring)

note: TODO: more specific
en: Failed to retrieve credentials from the keyring
vi: Gặp lỗi khi lấy giấy ủy nhiệm từ chùm chìa khóa (keyring)

note: TODO: more specific
en: No credentials found in the keyring
vi: Không có giấy ủy nhiệm nào trong chùm chìa khóa

en: Error parsing result obtained from the keyring:
vi: Gặp lỗi khi phân tích kết quả lấy ra từ chùm chìa khóa khóa:

note: Translators: The %s is the type of the provider, e.g. 'google' or 'yahoo'
en: GOA %s credentials for identity %s
vi: Giấy ủy nhiệm GOA %s cho định danh %s

note: TODO: more specific
en: Failed to store credentials in the keyring
vi: Gặp lỗi khi lưu giấy ủy nhiệm vào chùm chìa khóa

en: Cannot resolve hostname
vi: Không thể phân giải tên máy

en: Cannot resolve proxy hostname
vi: Không thể phân giải tên máy ủy nhiệm

en: Cannot find WebDAV endpoint
vi: Không thể tìm thấy điểm cuối WebDAV

en: Code: %u — Unexpected response from server
vi: Mã: %u - Gặp trả lời không cần từ máy phục vụ

en: The signing certificate authority is not known.
vi: Không hiểu chữ ký của nơi có thẩm quyền ký chứng nhận.

en: The certificate does not match the expected identity of the site that it was retrieved from.
vi: Chứng nhận không khớp định danh của trang lấy mà nó lấy về từ đó.

en: The certificate’s activation time is still in the future.
vi: Thời gian chứng nhận có hiệu lực lại nằm trong thời tương lai.

en: The certificate has expired.
vi: Chứng nhận đã hết hạn.

en: The certificate has been revoked.
vi: Chứng nhận đã bị thu hồi.

en: The certificate’s algorithm is considered insecure.
vi: Thuật toán của chứng nhận chưa đủ mức an toàn.

en: Invalid certificate.
vi: Chứng nhận không hợp lệ.

note: TODO: more specific
en: Did not find %s with identity “%s” in credentials
vi: Không tìm thấy %s cho định danh “%s” trong giấy ủy nhiệm

note: translators: %s here is the address of the web page
en: Loading “%s”…
vi: Đang tải “%s”…

en: Initial secret key is invalid
vi: Khóa bí mật dùng để khởi tạo không hợp lệ

note: TODO: more specific
en: Couldn't get GoaObject for object path %s
vi: Không thể lấy được GoaObject cho đường dẫn đối tượng %s

en: The network realm %s needs some information to sign you in.
vi: Vùng mạng %s cần thêm thông tin để đăng nhập.

en: Could not find identity in credential cache:
vi: Không thể tìm được định danh trong bộ nhớ đệm giấy ủy nhiệm:

en: Could not find identity credentials in cache:
vi: Không thể tìm thực thể giấy ủy nhiệm trong bộ nhớ đệm:

en: Could not sift through identity credentials in cache:
vi: Không thể chọn lọc thông qua giấy ủy nhiệm định danh trong bộ nhớ đệm:

en: Could not finish up sifting through identity credentials in cache:
vi: Không thể hoàn thành sàng lọc thông qua giấy ủy nhiệm định danh trong bộ nhớ đệm:

en: No associated identification found
vi: Không tìm thấy định danh liên kết

en: Could not create credential cache:
vi: Không thể tạo bộ nhớ đệm dành cho giấy ủy nhiệm:

en: Could not initialize credentials cache:
vi: Không thể khởi tạo bộ nhớ đệm dành cho giấy ủy nhiệm:

en: Could not store new credentials in credentials cache:
vi: Không thể lưu giấy ủy nhiệm mới trong bộ nhớ đệm ủy nhiệm:

en: Could not renew identity: Not signed in
vi: Không thể gia hạn định danh: Chưa đăng nhập

en: Could not renew identity:
vi: Không thể gia hạn định danh:

en: Could not get new credentials to renew identity %s:
vi: Không thể lấy giấy chứng nhận mới để gia hạn định danh %s:

en: Could not erase identity:
vi: Không thể tẩy xóa định danh:

en: Could not find identity
vi: Không thể tìm thấy định danh

en: Could not create credential cache for identity
vi: Không thể tạo bộ nhớ tạm giấy chứng nhận dành cho định danh
