gnome-online-accounts master - en to gu translation catalogue (146 entries)

note: TODO: more specific
en: Failed to find a provider for: %s
gu: તેની માટે પ્રદાતાને શોધવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: IsLocked property is set for account
gu: ખાતા માટે IsLocked ગુણધર્મ સુયોજિત કરેલ છે

note: TODO: more specific
en: ProviderType property is not set for account
gu: ProviderType ગુણધર્મ એ ખાતા માટે સુયોજિત નથી

note: TODO: more specific
en: Failed to parse autodiscover response XML
gu: autodiscover પ્રત્યુત્તર XML નું પદચ્છેદન કરતી વખતે નિષ્ફળતા

note: TODO: more specific Translators: the parameter is an XML element name.
en: Failed to find ‘%s’ element
gu: ‘%s’ ઘટકને શોધવામાં નિષ્ફળતા

note: TODO: more specific
en: Failed to find ASUrl and OABUrl in autodiscover response
gu: autodiscover પ્રત્યુત્તરમાં ASUrl અને OABUrl શોધવામાં નિષ્ફળતા

note: Translators: the first %s is the username * (eg., debarshi.ray@gmail.com or rishi), and the * (%s, %d) is the error domain and code.
en: Invalid password with username ‘%s’ (%s, %d):
gu: વપરાશકર્તાનામ ‘%s’ (%s, %d) સાથે અયોગ્ય પાસવર્ડ:

en: _E-mail
gu: ઇમેઇલ (_E)

en: _Password
gu: પાસવર્ડ (_P)

en: _Custom
gu: વૈવિધ્ય (_C)

en: User_name
gu: વપરાશકર્તા નામ (_n)

en: _Server
gu: સર્વર (_S)

note: --
en: _Cancel
gu: રદ કરો (_C)

en: C_onnect
gu: જોડાવો (_o)

en: Connecting…
gu: જોડાઇ રહ્યા છે...

en: Dialog was dismissed
gu: સંવાદ અસ્વીકાર થયેલ છે

en: Dialog was dismissed (%s, %d):
gu: સંવાદ અસ્વીકાર થયેલ છે (%s, %d):

en: _Ignore
gu: અવગણો (_I)

en: _Try Again
gu: ફરીથી પ્રયત્ન કરો (_T)

en: Error connecting to Microsoft Exchange server
gu: Microsoft Exchange સર્વરને જોડતી વખતે ભૂલ

en: Expected status 200 when requesting your identity, instead got status %d (%s)
gu: ઇચ્છિત સ્થિતિ 200 ની ઇચ્છા રાખેલ છે જ્યારે તમારાં ઓળખાણની માંગણી કરી રહ્યા હોય, તેને બદલે સ્થિતિ %d (%s) મળ્યુ

note: TODO: more specific
en: Could not parse response
gu: જવાબનુ પદચ્છેદન કરી શક્યા નહિં

en: Flickr
gu: ફ્લિકર

en: Your system time is invalid. Check your date and time settings.
gu: તમારો સિસ્ટમ સમય અમાન્ય છે. તમારી તારીખ અને સમય સુયોજનોને ચકાસો.

en: Foursquare
gu: ફોરસ્ક્વેર

note: TODO: more specific
en: Service not available
gu: સેવા ઉપલબ્ધ નથી

note: TODO: more specific
en: Authentication failed
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ક્રિય

en: Server does not support PLAIN
gu: સેવા PLAIN ને આધાર આપતુ નથી

en: Server does not support STARTTLS
gu: સર્વર STARTTLS ને આધાર આપતુ નથી

en: IMAP and SMTP
gu: IMAP અને SMTP

note: Translators: the first %s is a field name. The * second %s is the IMAP * username (eg., rishi), and the (%s, %d) * is the error domain and code. * second %s is the SMTP
en: Invalid %s with username ‘%s’ (%s, %d):
gu: અયોગ્ય %s એ વપરાશકર્તા ‘%s’ (%s, %d) સાથે:

note: Translators: the following four strings are used to show a * combo box similar to the one in the evolution module. * Encryption: None *             STARTTLS after connecting *             SSL on a dedicated port
en: _Encryption
gu: એનક્રિપ્શન (_E)

en: None
gu: કંઈ નહિં

en: STARTTLS after connecting
gu: જોડાણ પછી STARTTLS

en: SSL on a dedicated port
gu: સમર્પિત પોર્ટ પર SSL

en: _Name
gu: નામ (_N)

en: IMAP _Server
gu: IMAP સર્વર (_S)

en: SMTP _Server
gu: SMTP સર્વર (_S)

en: _Forward
gu: આગળ ધપાવો (_F)

en: Error connecting to IMAP server
gu:  IMAP સર્વરને જોડતી વખતે ભૂલ

en: Error connecting to SMTP server
gu: SMTP સર્વરને જોડતી વખતે ભૂલ

en: E-mail
gu: ઇ-મેઇલ

en: Name
gu: નામ

en: Enterprise Login (Kerberos)
gu: એન્ટરપ્રાઇઝ પ્રવેશ (કર્બરોઝ)

en: Ticketing is disabled for account
gu: એકાઉન્ટ માટે ટિકિટ અક્ષમ છે

en: Could not find saved credentials for principal ‘%s’ in keyring
gu: કિરીંગમાં પ્રિન્સીપલ ‘%s’ માટે સંગ્રહેલ શ્રેયને શોધી શક્યા નહિં

en: Did not find password for principal ‘%s’ in credentials
gu: શ્રેયમાં પ્રિન્સીપલ ‘%s’ માટે પાસવર્ડ મળ્યો ન હતો

en: _Domain
gu: ડોમેઇન (_D)

en: Enterprise domain or realm name
gu: એન્ટરપ્રાઇઝ ડોમેઇન અથવા ક્ષેત્ર નામ

en: Log In to Realm
gu: ક્ષેત્રમાં પ્રવેશો

en: Please enter your password below.
gu: મહેરબાની કરીને નીચે તમારો પાસવર્ડ દાખલ કરો.

en: Remember this password
gu: આ પાસવર્ડને યાદ રાખો

en: The domain is not valid
gu: ડોમેઇન માન્ય નથી

en: Error connecting to enterprise identity server
gu: એન્ટરપ્રાઇઝ ઓળખાણ સર્વર સાથે જોડાવામાં ભૂલ

en: Identity service returned invalid key
gu: ઓળખાણ સેવાને અયોગ્ય કી પાછી મળી

en: Error connecting to Last.fm
gu: Last.fm સાથે જોડાવવામાં ક્ષતિ

en: Media Server
gu: મીડિયા સર્વર

en: Personal content can be added to your applications through a media server account.
gu: મીડિયા સર્વર ખાતા મારફતે તમારાં કાર્યક્રમમાં વ્યક્તિગત સમાવિષ્ટને ઉમેરી શકાય છે.

en: Available Media Servers
gu: ઉપલબ્ધ મીડિયા સર્વરો

en: No media servers found
gu: મીડિયા સર્વરો મળ્યા નથી

note: Translators: the %d is a HTTP status code and the %s is a textual description of it
en: Expected status 200 when requesting access token, instead got status %d (%s)
gu: સ્થિતિ 200 ની ઇચ્છા રાખેલ છે જ્યારે પ્રવેશ ટોકનની માંગણી કરી રહ્યા હોય, તેને બદલે સ્થિતિ %d (%s) મળ્યુ

en: Authorization response:
gu: સત્તાધિકરણ જવાબ:

en: Authorization response: %s
gu: સત્તાધિકરણ જવાબ: %s

en: Error getting an Access Token:
gu: પ્રવેશ ટોકનને મેળવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ:

en: Error getting identity:
gu: ઓળખાણને મેળવતી વખતે ભૂલ:

en: Was asked to log in as %s, but logged in as %s
gu: %s તરીકે પ્રવેશ કરવા પૂછ્યુ હતુ, પરંતુ %s તરીકે પ્રવેશેલ છે

en: Credentials do not contain access_token
gu: શ્રેય access_token સમાવતુ નથી

en: Failed to refresh access token (%s, %d):
gu: પ્રવેશ ટોકનને તાજુ કરવામાં નિષ્ફળતા (%s, %d):

en: Missing access_token or access_token_secret headers in response
gu: પ્રત્યુત્તરમાં ગેરહાજર access_token અથવા access_token_secret હેડર

en: Error getting a Request Token:
gu: સૂચન ટોકનેને મેળવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ:

note: Translators: the %d is a HTTP status code and the %s is a textual description of it
en: Expected status 200 for getting a Request Token, instead got status %d (%s)
gu: સૂચન ટોકનને મેળવવા માટે સ્થિતિ 200 ની ઇચ્છા રાખેલ છે, તેને બદલે સ્થિતિ %d (%s) મળ્યુ

en: Missing request_token or request_token_secret headers in response
gu: પ્રત્યુત્તરમાં ગેરહાજર request_token અથવા request_token_secret હેડર

en: Credentials do not contain access_token or access_token_secret
gu: શ્રેય access_token અથવા access_token_secret સમાવતુ નથી

en: Error connecting to ownCloud server
gu: ownCloud સર્વરને જોડતી વખતે ભૂલ

en: Pocket
gu: પોકેટ

note: TODO: more specific
en: No username or access_token
gu: વપરાશકર્તા અથવા પ્રવેશ ટોકન નથી (_t)

en: _Mail
gu: મેઇલ (_M)

en: Cale_ndar
gu: કૅલેન્ડર (_n)

en: _Contacts
gu: સંપર્કો (_C)

en: C_hat
gu: વાર્તાલાપ (_h)

en: _Documents
gu: દસ્તાવેજો (_D)

en: M_usic
gu: સંગીત (_u)

en: _Photos
gu: ફોટા (_P)

en: _Files
gu: ફાઇલો (_F)

en: Network _Resources
gu: નેટવર્ક સ્ત્રોત (_R)

en: _Read Later
gu: પછીથી વાંચો (_R)

en: Prin_ters
gu: પ્રિન્ટર (_t)

en: _Maps
gu: નક્ષો (_M)

note: Translators: This is a label for a series of * options switches. For example: “Use for Mail”.
en: Use for
gu: તેની માટે વાપરો

en: Account is disabled
gu: ખાતુ અક્ષમ છે

en: ensure_credentials_sync is not implemented on type %s
gu: ensure_credentials_sync એ પ્રકાર %s પર અમલીકરણ થયેલ નથી

note: TODO: more specific
en: TLS not available
gu: TLS ઉપલબ્ધ નથી

note: TODO: more specific
en: org.gnome.OnlineAccounts.Mail is not available
gu: org.gnome.OnlineAccounts.Mail ઉપલબ્ધ નથી

note: TODO: more specific
en: Failed to parse email address
gu: ઇમેઇલ સરનામાંને પદચ્છેદન કરતી વખતે નિષ્ફળતા

note: TODO: more specific
en: Cannot do SMTP authentication without a domain
gu: ડોમેઇન વગર SMTP સત્તાધિકરણ કરી શકાતુ નથી

note: TODO: more specific
en: Did not find smtp-password in credentials
gu: શ્રેયમાં smtp-password મળ્યુ ન હતુ

note: TODO: more specific
en: Cannot do SMTP authentication without a password
gu: પાસવર્ડ વગર SMTP સત્તાધિકરણ કરી શકાતુ નથી

en: Unknown authentication mechanism
gu: અજ્ઞાત સત્તાધિકરણ પદ્દતિ

en: Telepathy chat account not found
gu: ટૅલિપથી વાર્તાલાપ ખાતુ મળ્યુ નથી

en: Failed to create a user interface for %s
gu: %s માટે વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસને બનાવવામાં નિષ્ફળતા

en: Connection Settings
gu: જોડાણ સુયોજનો

en: Personal Details
gu: વ્યક્તિગત વિગતો

en: _OK
gu: બરાબર (_O)

en: Cannot save the connection parameters
gu: જોડાણ પરિમાણનું સંગ્રહ કરી શકાતુ નથી

en: Cannot save your personal information on the server
gu: સર્વર પર તમારી વ્યક્તિગત જાણકારીને સંગ્રહી શકાતુ નથી

note: Connection Settings button
en: _Connection Settings
gu: જોડાણ સુયોજનો (_C)

note: Edit Personal Information button
en: _Personal Details
gu: વ્યક્તિગત વિગતો (_P)

en: A %s account already exists for %s
gu: %s ખાતુ પહેલેથી જ  %s માટે અસ્તિત્વ ધરાવે છે

note: Translators: the %s is the name of the provider. eg., Google.
en: %s account
gu: %s ખાતુ

note: TODO: more specific
en: Failed to delete credentials from the keyring
gu: કીરીંગમાંથી શ્રેયને કાઢતી વખતે નિષ્ફળતા

note: TODO: more specific
en: Failed to retrieve credentials from the keyring
gu: કીરીંગમાંથી શ્રેયને પ્રાપ્ત કરતી વખતે નિષ્ફળતા

note: TODO: more specific
en: No credentials found in the keyring
gu: કીરીંગમાં શ્રેય મળ્યુ નથી

en: Error parsing result obtained from the keyring:
gu: કીરીંગમાંથી પ્રાપ્ત થયેલ પરિણામ પદચ્છેદન કરતી વખતે ભૂલ:

note: Translators: The %s is the type of the provider, e.g. 'google' or 'yahoo'
en: GOA %s credentials for identity %s
gu: ઓળખાણ %s માટે GOA %s શ્રેય

note: TODO: more specific
en: Failed to store credentials in the keyring
gu: કીરીંગમાં શ્રેયને સંગ્રહવામાં નિષ્ફળતા

en: Cannot resolve hostname
gu: યજમાન નામ મળી શકતુ નથી

en: Cannot resolve proxy hostname
gu: યજમાન નામ મળી શકતુ નથી

en: Cannot find WebDAV endpoint
gu: WebDAV અંતછેડો શોધી શકાતો નથી

en: Code: %u — Unexpected response from server
gu: કોડ: %u — સર્વરમાંથી અનિચ્છનીય જવાબ

en: The signing certificate authority is not known.
gu: હસ્તાક્ષર થયેલ પ્રમાણપત્ર સત્તા જાણીતી નથી.

en: The certificate does not match the expected identity of the site that it was retrieved from.
gu: પ્રમાણપત્ર સાઇટની ઇચ્છિત ઓળખાણ સાથે બંધબેસતુ નથી કે જે કે જે તેમાંથી પ્રાપ્ત થયેલ હતુ.

en: The certificate’s activation time is still in the future.
gu: પ્રમાણપત્રનું સક્રિયકરણ સમય હજુ ભવિષ્યમાં છે.

en: The certificate has expired.
gu: પ્રમાણપત્ર નિવૃત્ત થયેલ છે.

en: The certificate has been revoked.
gu: પ્રમાણપત્રને બોલાવી દેવામાં આવ્યુ છે.

en: The certificate’s algorithm is considered insecure.
gu: પ્રમાણપત્રનો અલ્ગોરિધમ અસુરક્ષિત તરીકે નક્કી થયેલ છે.

en: Invalid certificate.
gu: અયોગ્ય પ્રમાણપત્ર.

note: TODO: more specific
en: Did not find %s with identity ‘%s’ in credentials
gu: શ્રેયમાં ઓળખાણ ‘%s’ સાથે %s મળ્યો નહિં

note: translators: %s here is the address of the web page
en: Loading “%s”…
gu: “%s” ને લાવી રહ્યા છે…

en: Microsoft Account
gu: Microsoft ખાતુ

en: initial secret passed before secret key exchange
gu: ખાનગી કી બદલાય તે પહેલાં પ્રારંભિક ખાનગી જાણકારી પસાર થઇ ગઇ

en: Initial secret key is invalid
gu: પ્રારંભિક ખાનગી કી અયોગ્ય છે

en: The network realm %s needs some information to sign you in.
gu: તમને પ્રવેશવા માટે નેટવર્ક ક્ષેત્ર %s ને અમુક જાણકારીની જરૂર છે.

en: Could not find identity in credential cache: %k
gu: શ્રેય કેશમાં ઓળખી શક્યા નહિં: %k

en: Could not find identity credentials in cache: %k
gu: કેશમાં શ્રેયને ઓળખી શક્યા નહિં: %k

en: Could not sift through identity credentials in cache: %k
gu: કેશમાં ઓળખાણ શ્રેય મારફતે ખસેડી શક્યા નહિં: %k

en: Could not finish up sifting through identity credentials in cache: %k
gu: કેશમાં ઓળખાણ શ્રેય મારફતે ખસેડવાનું સમાપ્ત કરી શક્યા નહિં: %k

en: No associated identification found
gu: સંકળાયેલ ઓળખાણ મળી નથી

en: Could not create credential cache: %k
gu: શ્રેય કેશને બનાવી શક્યા નહિં: %k

en: Could not initialize credentials cache: %k
gu: શ્રેય કેશનો પ્રારંભ કરી શક્યા નહિં: %k

en: Could not store new credentials in credentials cache: %k
gu: શ્રેય કેશમાં નવાં શ્રેયને સંગ્રહી શક્યા નહિં: %k

en: Could not renew identity: Not signed in
gu: ઓળખાણને તાજુ કરી શક્યા નહિં: પ્રવેશેલ નથી

en: Could not renew identity: %k
gu: ઓળખાણને તાજુ કરી શક્યા નહિં: %k

en: Could not get new credentials to renew identity %s: %k
gu: ઓળખાણ %s ને તાજુ કરવા માટે નવાં શ્રેયને મેળવી શક્યા નહિં: %k

en: Could not erase identity: %k
gu: ઓળખાણને ભૂંસી શક્યા નહિં: %k

en: Could not find identity
gu: ઓળખાણને શોધી શક્યા નહિં

en: Could not create credential cache for identity
gu: ઓળખાણ માટે શ્રેય કેશને બનાવી શક્યા નહિં
