gnome-online-accounts master - en to th translation catalogue (154 entries)

en: List of providers that are allowed to be loaded
th: รายชื่อผู้ให้บริการที่อนุญาตให้โหลดได้

en: A list of strings representing the providers that are allowed to be loaded (default: 'all'). This is only evaluated on startup. Deprecated: use goa.conf in the system config directory instead, with a key [providers] enable=all instead. The key is comma-separated list of the provider names.
th: รายชื่อสตริงที่สื่อถึงผู้ให้บริการที่อนุญาตให้โหลดได้ (ค่าเริ่มต้นคือ 'all') ซึ่งจะถูกประเมินเมื่อเริ่มทำงานเท่านั้น เลิกใช้แล้ว: โปรดใช้ goa.conf ในไดเรกทอรีค่ากำหนดระบบแทน ด้วยคีย์ [providers] enable=all แทน คีย์ดังกล่าวเป็นรายชื่อผู้ให้บริการซึ่งคั่นด้วยจุลภาค

note: TODO: more specific
en: Failed to find a provider for: %s
th: ไม่สามารถหาผู้ให้บริการสำหรับ: %s

en: IsLocked property is set for account
th: มีการตั้งค่า IsLocked ไว้สำหรับบัญชี

note: TODO: more specific
en: ProviderType property is not set for account
th: ไม่ได้กำหนดคุณสมบัติ ProviderType สำหรับบัญชี

en: Failed to sign in to “%s”
th: ไม่สามารถลงชื่อเข้าระบบ “%s”

en: Failed to sign in to multiple accounts
th: ไม่สามารถลงชื่อเข้าระบบหลายบัญชี

en: Online Accounts
th: บัญชีออนไลน์

en: Account Action Required
th: ต้องดำเนินการกับบัญชี

note: TODO: more specific
en: Authentication failed
th: ยืนยันตัวตนไม่สำเร็จ

en: Cannot find WebDAV endpoint
th: ไม่สามารถหาจุดปลายของ WebDAV

en: Invalid URI: %s
th: URI ไม่ถูกต้อง: %s

note: TODO: more specific
en: Failed to parse autodiscover response XML
th: ไม่สามารถแจงข้อมูล XML ของการตอบ autodiscover

note: TODO: more specific Translators: the parameter is an XML element name.
en: Failed to find “%s” element
th: ไม่สามารถหาอิลิเมนต์ “%s”

note: TODO: more specific
en: Failed to find ASUrl in autodiscover response
th: ไม่สามารถหา ASUrl ในคำตอบของ autodiscover

note: Translators: the first %s is the username * (eg., debarshi.ray@gmail.com or rishi), and the * (%s, %d) is the error domain and code.
en: Invalid password with username “%s” (%s, %d):
th: รหัสผ่านไม่ถูกต้องสำหรับชื่อผู้ใช้ “%s” (%s, %d):

note: provider name
en: Connect to a Microsoft Exchange provider to access calendars, contacts and files
th: เชื่อมต่อกับผู้ให้บริการ Microsoft Exchange เพื่อเข้าถึงปฏิทิน ที่อยู่ติดต่อ และไฟล์ต่างๆ

en: _Email
th: _อีเมล

en: _Password
th: _รหัสผ่าน

en: Exchange account details will be auto-detected from your email address when possible
th: รายละเอียดของบัญชี Exchange จะถูกตรวจหาอัตโนมัติจากที่อยู่อีเมลของคุณเมื่อเป็นไปได้

en: Account Details
th: รายละเอียดบัญชี

en: User_name
th: _ชื่อผู้ใช้

en: _Domain
th: โ_ดเมน

en: Example domain: example.com
th: ตัวอย่างโดเมน: example.com

en: Access restricted web and network resources for your organization
th: จำกัดการเข้าถึงทรัพยากรเว็บและเครือข่ายสำหรับองค์กรของคุณ

en: Failed to get principal from user name “%s”
th: ไม่สามารถอ่าน principal จากชื่อผู้ใช้ “%s”

en: Expected status 200 when requesting your identity, instead got status %d (%s)
th: ต้องการสถานะ 200 เมื่อร้องขอเอกลักษณ์ของคุณ แต่กลับได้รับสถานะ %d (%s)

note: TODO: more specific
en: Could not parse response
th: ไม่สามารถแจงคำตอบ

note: TODO: more specific
en: Service not available
th: ไม่มีบริการ

en: Server does not support STARTTLS
th: เซิร์ฟเวอร์ไม่รองรับ STARTTLS

en: IMAP and SMTP
th: IMAP และ SMTP

note: Translators: the first %s is a field name. The * second %s is the IMAP * username (eg., rishi), and the (%s, %d) * is the error domain and code. * second %s is the SMTP
en: Invalid %s with username “%s” (%s, %d):
th: %s ไม่ถูกต้องสำหรับชื่อผู้ใช้ “%s” (%s, %d):

en: Auto-detected
th: ตรวจหาอัตโนมัติ

en: Unable to auto-detect IMAP and SMTP settings
th: ไม่สามารถตรวจหาการตั้งค่า IMAP และ SMTP แบบอัตโนมัติ

en: STARTTLS after connecting
th: STARTTLS หลังจากการเชื่อมต่อ

note: GOA_TLS_TYPE_STARTTLS
en: SSL on a dedicated port
th: SSL ในพอร์ตเฉพาะ

en: Email
th: อีเมล

en: Connect to an email account
th: เชื่อมต่อกับบัญชีอีเมล

en: _Name
th: _ชื่อ

en: IMAP and SMTP details will be auto-detected from your service provider when possible
th: รายละเอียดเกี่ยวกับ IMAP และ SMTP จะถูกตรวจหาอัตโนมัติจากผู้ให้บริการของคุณเมื่อเป็นไปได้

note: IMAP
en: IMAP Settings
th: การตั้งค่า IMAP

en: IMAP _Server
th: เซิร์ฟเ_วอร์ IMAP

en: Encryption
th: การเข้ารหัสลับ

en: Example server: imap.example.com
th: ตัวอย่างเซิร์ฟเวอร์: imap.example.com

note: SMTP
en: SMTP Settings
th: การตั้งค่า SMTP

en: SMTP _Server
th: เซิร์ฟเ_วอร์ SMTP

en: Example server: smtp.example.com
th: ตัวอย่างเซิร์ฟเวอร์: smtp.example.com

en: Name
th: ชื่อ

en: Operation was cancelled
th: ปฏิบัติการถูกยกเลิก

en: Log In to Realm
th: เข้าระบบใน Realm

en: Please enter your password below.
th: กรุณาป้อนรหัสผ่านของคุณด้านล่าง

en: Remember this password
th: จำรหัสผ่านนี้

en: Example principal: user@EXAMPLE.COM
th: ตัวอย่าง principal: user@EXAMPLE.COM

en: Ticketing is disabled for account
th: การจองตั๋วถูกปิดใช้สำหรับบัญชี

en: Could not find saved credentials for principal “%s” in keyring
th: ไม่สามารถหาข้อมูลลับที่บันทึกไว้สำหรับ principal “%s” ในพวงกุญแจ

en: Did not find password for principal “%s” in credentials
th: ไม่พบรหัสผ่านสำหรับ principal “%s” ในข้อมูลลับ

en: Identity service returned invalid key
th: บริการตรวจสอบเอกลักษณ์คืนกุญแจที่ไม่ถูกต้อง

en: Invalid email address “%s”
th: ที่อยู่อีเมล “%s” ไม่ถูกต้อง

note: provider name
en: Connect to Microsoft 365 to access email, calendars, contacts and files
th: เชื่อมต่อกับ Microsoft 365 เพื่อเข้าถึงอีเมล ปฏิทิน ที่อยู่ติดต่อ และไฟล์

en: Use Organization Account
th: ใช้บัญชีองค์กร

en: Connect using details from an organization or developer account
th: เชื่อมต่อโดยใช้รายละเอียดจากบัญชีองค์กรหรือบัญชีนักพัฒนา

note: Translators: See https://learn.microsoft.com/globalization/reference/microsoft-terminology
en: Enter the details provided by your organization
th: ป้อนรายละเอียดที่ให้โดยองค์กรของคุณ

en: _Client ID (Optional)
th: ID ไ_คลเอนต์ (ไม่บังคับ)

note: Translators: See https://learn.microsoft.com/globalization/reference/microsoft-terminology
en: _Tenant ID
th: ID _ผู้เช่า

en: Example ID: 00000000-0000-0000-0000-000000000000
th: ตัวอย่าง ID: 00000000-0000-0000-0000-000000000000

en: _Sign In…
th: เ_ข้าระบบ…

en: _Copy Link
th: _คัดลอกลิงก์

en: Copy the authorization URL to continue with a specific web browser.
th: คัดลอก URL สำหรับอนุญาตเพื่อดำเนินการต่อด้วยเว็บเบราว์เซอร์ที่เจาะจง

en: Authorization response: %s
th: คำตอบของการตรวจสอบสิทธิ์: %s

en: Expected status 200 when requesting access token, instead got status %d (%s)
th: ต้องการสถานะ 200 เมื่อร้องขอโทเคนสำหรับเข้าถึง แต่กลับได้รับสถานะ %d (%s)

en: Authorization response:
th: คำตอบของการตรวจสอบสิทธิ์:

en: Failed to authenticate
th: ไม่สามารถยืนยันตัวบุคคลได้

en: Error getting an Access Token:
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านโทเคนสำหรับเข้าถึง:

en: Error getting identity:
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะอ่านเอกลักษณ์บุคคล:

en: Sign in to %s with your browser
th: ลงชื่อเข้าระบบ %s ด้วยเบราว์เซอร์ของคุณ

en: Copied to clipboard
th: คัดลอกไปยังคลิปบอร์ดแล้ว

en: Was asked to log in as %s, but logged in as %s
th: ถูกขอให้เข้าระบบในนาม %s แต่กลับเข้าระบบในนาม %s

en: Credentials do not contain access_token
th: ข้อมูลลับไม่มี access_token

en: Failed to refresh access token (%s, %d):
th: ปรับข้อมูลโทเคนสำหรับเข้าถึง (%s, %d) ไม่สำเร็จ:

en: _Mail
th: เ_มล

en: Cale_ndar
th: _ปฏิทิน

en: _Contacts
th: ผู้_ติดต่อ

en: C_hat
th: การ_สนทนา

en: _Documents
th: เ_อกสาร

en: M_usic
th: เ_พลง

en: _Photos
th: _ภาพถ่าย

en: _Files
th: ไ_ฟล์

en: Network _Resources
th: _ทรัพยากรเครือข่าย

en: _Read Later
th: _อ่านภายหลัง

en: Prin_ters
th: เ_ครื่องพิมพ์

en: _Maps
th: แ_ผนที่

en: T_o Do
th: สิ่_งที่ต้องทำ

en: Account is disabled
th: บัญชีถูกปิดใช้

en: Unknown error
th: เกิดข้อผิดพลาดไม่ทราบสาเหตุ

en: ensure_credentials_sync is not implemented on type %s
th: ยังไม่รองรับ ensure_credentials_sync ในชนิด %s

note: Translators: this is the title of the "Add Account" and "Refresh * Account" dialogs. The %s is the name of the provider. eg., * 'Google'.
en: %s Account
th: บัญชี %s

en: Remove this Account?
th: ลบบัญชีนี้ออกหรือไม่?

en: If you remove this Online Account you will have to connect to it again to use it with apps and services.
th: ถ้าคุณลบบัญชีออนไลน์นี้ออก คุณจะต้องเชื่อมต่อกับบัญชีนี้ใหม่อีกครั้งเมื่อต้องการใช้บัญชีนี้กับแอปและบริการต่างๆ

en: _Cancel
th: _ยกเลิก

en: _Remove
th: _ลบ

en: An account with that name already exists
th: มีบัญชีที่ชื่อนั้นอยู่ก่อนแล้ว

en: Sign in to reconnect to this account
th: ลงชื่อเข้าระบบเพื่อเชื่อมต่อกับบัญชีนี้ใหม่

en: _Account Name
th: _ชื่อบัญชี

en: _Remove…
th: _ลบ…

en: _Sign In
th: เ_ข้าระบบ

en: _Try Again
th: _ลองอีกครั้ง

en: _Ignore
th: เ_พิกเฉย

en: Dialog was dismissed
th: กล่องโต้ตอบถูกยกเลิก

note: TODO: more specific
en: TLS not available
th: ไม่มี TLS

en: Unknown authentication mechanism
th: ไม่รู้จักกลไกยืนยันตัวบุคคล

en: A %s account already exists for %s
th: มีบัญชี %s สำหรับ %s อยู่ก่อนแล้ว

note: TODO: more specific
en: Failed to delete credentials from the keyring
th: ไม่สามารถลบข้อมูลลับออกจากพวงกุญแจ

note: TODO: more specific
en: Failed to retrieve credentials from the keyring
th: ไม่สามารถดึงข้อมูลลับจากพวงกุญแจ

note: TODO: more specific
en: No credentials found in the keyring
th: ไม่พบข้อมูลลับในพวงกุญแจ

en: Error parsing result obtained from the keyring:
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะแจงผลที่ได้รับจากพวงกุญแจ:

note: Translators: The %s is the type of the provider, e.g. 'google' or 'yahoo'
en: GOA %s credentials for identity %s
th: ข้อมูลลับ %s ของ GOA สำหรับเอกลักษณ์บุคคล %s

note: TODO: more specific
en: Failed to store credentials in the keyring
th: ไม่สามารถเก็บข้อมูลลับลงในพวงกุญแจ

en: Not supported
th: ไม่รองรับ

en: Not found
th: ไม่พบ

en: Code: %u — Unexpected response from server
th: รหัส: %u —  คำตอบที่ไม่ได้คาดหมายจากเซิร์ฟเวอร์

en: The signing certificate authority is not known.
th: ไม่รู้จักองค์กรออกใบรับรองที่เซ็นกำกับ

en: The certificate does not match the expected identity of the site that it was retrieved from.
th: ใบรับรองไม่ตรงกับเอกลักษณ์ที่ควรจะเป็นของเว็บไซต์ที่ดึงมา

en: The certificate’s activation time is still in the future.
th: เวลาเปิดใช้ใบรับรองยังมาไม่ถึง

en: The certificate has expired.
th: ใบรับรองหมดอายุแล้ว

en: The certificate has been revoked.
th: ใบรับรองถูกเพิกถอนแล้ว

en: The certificate’s algorithm is considered insecure.
th: อัลกอริทึมของใบรับรองถือว่าไม่ปลอดภัย

en: Invalid certificate.
th: ใบรับรองไม่ถูกต้อง

note: TODO: more specific
en: Did not find %s with identity “%s” in credentials
th: ไม่พบ %s ที่มีเอกลักษณ์ “%s” ในข้อมูลลับ

en: Calendar, Contacts and Files
th: ปฏิทิน ที่อยู่ติดต่อ และไฟล์

en: Add a calendar, contacts and files account by entering your WebDAV server and account details
th: เพิ่มบัญชีสำหรับปฏิทิน ที่อยู่ติดต่อ และไฟล์โดยป้อนรายละเอียดเกี่ยวกับเซิร์ฟเวอร์ WebDAV และบัญชีของคุณ

en: _Server Address
th: ที่อยู่เซิร์ฟเ_วอร์

en: Examples: example.com, 192.168.0.82
th: ตัวอย่าง: example.com, 192.168.0.82

en: Server Addresses (Optional)
th: ที่อยู่เซิร์ฟเวอร์ (ไม่บังคับ)

en: Files
th: ไฟล์

en: Calendar (CalDAV)
th: ปฏิทิน (CalDAV)

en: Contacts (CardDAV)
th: ที่อยู่ติดต่อ (CardDAV)

en: Initial secret key is invalid
th: กุญแจลับเริ่มต้นไม่ถูกต้อง

note: TODO: more specific
en: Couldn't get GoaObject for object path %s
th: ไม่สามารถอ่าน GoaObject สำหรับพาธวัตถุ %s ได้

en: The network realm %s needs some information to sign you in.
th: realm เครือข่าย %s ต้องการข้อมูลบางอย่างในการเข้าระบบของคุณ

en: Could not find identity in credential cache:
th: ไม่พบเอกลักษณ์ในแคชข้อมูลลับ:

en: Could not find identity credentials in cache:
th: ไม่พบข้อมูลลับของเอกลักษณ์ในแคช:

en: Could not sift through identity credentials in cache:
th: ไม่สามารถกลั่นกรองหาข้อมูลลับของเอกลักษณ์ในแคช:

en: Could not finish up sifting through identity credentials in cache:
th: ไม่สามารถจบการกลั่นกรองหาข้อมูลลับของเอกลักษณ์ในแคช:

en: No associated identification found
th: ไม่พบการระบุตัวตนที่เชื่อมโยง

en: Could not create credential cache:
th: ไม่สามารถสร้างแคชข้อมูลลับ:

en: Could not initialize credentials cache:
th: ไม่สามารถตั้งค่าเริ่มต้นแคชข้อมูลลับ:

en: Could not store new credentials in credentials cache:
th: ไม่สามารถเก็บข้อมูลลับใหม่ในแคชข้อมูลลับ:

en: Not signed in
th: ไม่ได้เข้าระบบ

en: Could not get the default principal:
th: ไม่สามารถดึง principal เริ่มต้น:

en: Could not get renewed credentials from the KDC for identity %s:
th: ไม่สามารถดึงข้อมูลลับอันใหม่จาก KDC สำหรับเอกลักษณ์ %s:

en: Could not erase identity:
th: ไม่สามารถลบเอกลักษณ์:

en: Could not find identity
th: หาเอกลักษณ์ไม่พบ

en: Could not create credential cache for identity
th: ไม่สามารถสร้างแคชข้อมูลลับสำหรับเอกลักษณ์

en: Error closing file descriptor: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะปิดตัวบรรยายไฟล์: %s
