gnome-panel master - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Clock Manual
te: క్లాక్ చేతి పుస్తకం

en: January 2010
te: జనవరి 2010

en: February 2004
te: ఫిబ్రవరి 2004

en: September 2003
te: సెప్టెంబర్ 2003

en: January 2003
te: జనవరి 2003

en: August 2002
te: ఆగష్టు 2002

en: June 2002
te: జూన్ 2002

en: March 2002
te: మార్చి 2002

en: April 2000
te: ఏప్రిల్ 2000

en: Feedback
te: అభిప్రాయం

en: Clock
te: గడియారం

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Usage
te: వాడుక

en: Copy Time
te: సమయంను నకలు చే

en: Copy Date
te: తేదీ నకలు చే
