gnome-photos master - en to ml translation catalogue (204 entries)

en: Photos
ml: ചിത്രങ്ങള്‍

en: Access, organize and share your photos on GNOME
ml: ഗ്നോമിൽ നിങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങൾ അക്സസ്സ് ചെയ്യുക,ചിട്ടപ്പെടുത്തുക,പങ്കിടുക

en: Access, organize and share your photos on GNOME. A simple and elegant replacement for using a file manager to deal with photos. Enhance, crop and edit in a snap. Seamless cloud integration is offered through GNOME Online Accounts.
ml: ഗ്നോമിൽ നിങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങൾ അക്സസ്സ് ചെയ്യുക,ചിട്ടപ്പെടുത്തുക,പങ്കിടുക.ഫോട്ടോകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ ഒരു ഫയൽ മാനേജർ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനുള്ള ലളിതവും ഗംഭീരവുമായ ഒരു മാർഗം.ഞൊടിയിടയിൽ ചിത്രങ്ങൾ മുറിക്കാം,മെച്ചപ്പെടുത്താം,തിരുത്താം.ഗ്നോം അക്കൗണ്ട് മുഖേന സുഗമമായുള്ള ക്‌ളൗഡ്‌ സംയോജനവും ലഭിക്കുന്നതാണ്.

en: You can:
ml: നിങ്ങൾക്ക് കഴിയുന്നത്:

en: Automatically find all your pictures
ml: നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും യാന്ത്രികമായി കണ്ടെത്തുക

en: View recent local and online photos
ml: സമീപകാല ലോക്കൽ, ഓൺലൈൻ ഫോട്ടോകൾ കാണുക

en: Access your Facebook or Flickr pictures
ml: നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഫ്ലിക്കർ ചിത്രങ്ങൾ ആക്സസ് ചെയ്യുക

en: View photos on TVs, laptops or other DLNA renderers on your local network
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രാദേശിക നെറ്റ്വർക്കിലെ ടിവികൾ, ലാപ്ടോപ്പുകൾ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് DLNA റെൻഡററുകളിലെ ഫോട്ടോകൾ കാണുക

en: Set pictures as your desktop background
ml: നിങ്ങളുടെ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പശ്ചാത്തലമായി ചിത്രങ്ങൾ സജ്ജമാക്കുക

en: Print photos
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ അച്ചടിക്കുക

en: Select favorites
ml: പ്രിയപ്പെട്ടവ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Easily edit your pictures in the app, or send to a full featured editor for more advanced changes
ml: ആപ്പിൽ നിങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങൾ എളുപ്പത്തിൽ എഡിറ്റുചെയ്യുക, അല്ലെങ്കിൽ കൂടുതൽ വിപുലമായ മാറ്റങ്ങൾക്കായി ഒരു പൂർണ്ണ ഫീച്ചർ എഡിറ്ററിലേക്ക് അയയ്ക്കുക

en: The GNOME Project
ml: ഗ്നോം പ്രോജക്ട്

en: Access, organize and share photos
ml: ചിത്രങ്ങൾ അക്സസ്സ് ചെയ്യുക,ചിട്ടപ്പെടുത്തുക,പങ്കിടുക

en: Window size
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Window size (width and height).
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം (വീതിയും ഉയരവും).

en: Window position
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം

en: Window position (x and y).
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം (എക്സും വൈയും)

en: Window maximized
ml: ജാലകം വലുതാക്കി

en: Window maximized state
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയിരിയ്ക്കുന്ന അവസ്ഥ

en: Show the empty state
ml: ശൂന്യമായ അവസ്ഥ കാണിക്കുക

en: Show the application's version
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പതിപ്പ് കാണിക്കുക

en: Album
ml: ആല്‍ബം

en: Screenshots
ml: തിരചിത്രങ്ങള്‍

en: “%s” deleted
ml: "%s" ഇല്ലാതാക്കി

en: %d item deleted | %d items deleted
ml[0]: % d ഇനം നീക്കംചെയ്തു
ml[1]: % d ഇനങ്ങൾ നീക്കംചെയ്തു

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: DLNA Renderer Devices
ml: ഡിഎൽഎൻഎ റെൻഡറർ ഉപകരണങ്ങൾ

en: “%s” edited
ml: “%s”തിരുത്തി

en: Collection View
ml: ശേഖര കാഴ്ച

en: Albums
ml: ആല്‍ബങ്ങള്‍

en: Favorites
ml: ഇഷ്ടമുളളവ

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി ചെയ്യുക

en: Search
ml: തിരയുക

en: No albums found
ml: ആൽബങ്ങൾ ഒന്നും കണ്ടില്ല

en: Starred photos will appear here
ml: നക്ഷത്രചിഹ്നിത ചിത്രങ്ങൾ ഇവിടെ ദൃശ്യമാകും

en: No photos found
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ ഒന്നും കണ്ടില്ല

en: You can create albums from the Photos view
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ കാഴ്ചയിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ആൽബങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയും

note: Translators: this should be translated in the context of * the "Photos from your Online Accounts and Pictures folder * will appear here." sentence below.
en: Online Accounts
ml: ഓൺലൈൻ അക്കൗണ്ടുകൾ

note: Translators: this should be translated in the context of * the "Photos from your Online Accounts and Pictures folder * will appear here." sentence below.
en: Pictures folder
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ ഫോൾഡറിൽ

note: Translators: the first %s here is "Online Accounts" and the * second %s is "Pictures folder", which are in separate * strings due to markup, and should be translated only in the * context of this sentence.
en: Photos from your %s and %s will appear here.
ml: നിങ്ങളുടെ "%s","%s" എന്നിവയിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ ഇവിടെ ദൃശ്യമാകും.

en: Try a different search
ml: മറ്റൊരു തിരയൽ പരീക്ഷിക്കുക

[ctx: dialog title]
en: Export
ml: കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: _Folder Name
ml: (_F)ഫോൾഡർ നാമം

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: F_ull
ml: _പൂർണ്ണമായ

en: _Reduced
ml: _കുറച്ചു

en: _Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക(_c)

en: _Export
ml: (_E)കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

en: Calculating export size…
ml: കയറ്റുമതി വലുപ്പം കണക്കുകൂട്ടുന്നു…

en: Failed to export: not enough space
ml: കയറ്റുമതി ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു: മതിയായ ഇടമില്ല

en: Failed to export
ml: കയറ്റുമതി ചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: “%s” exported
ml: “%s”കയറ്റുമതി ചെയ്തു

en: %d item exported | %d items exported
ml[0]: %d ഇനം കയറ്റുമതി ചെയ്തു
ml[1]: %d ഇനങ്ങൾ കയറ്റുമതി ചെയ്തു

en: Analyze
ml: വിശകലനം ചെയ്യുക

en: Empty Trash
ml: ചവറ്റുകൊട്ട ശൂന്യമാക്കുക

note: Translators: this is the Open action in a context menu
en: Open
ml: തുറക്കു

note: Translators: this is the label of the button to open the * folder where the item was exported.
en: Export Folder
ml: ഫോൾഡർ കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

[ctx: shortcut window]
en: General
ml: പൊതുവായ

[ctx: shortcut window]
en: Show help
ml: സഹായം കാണിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Navigation
ml: നാവിഗേഷൻ

[ctx: shortcut window]
en: Next photo
ml: അടുത്ത ചിത്രം

[ctx: shortcut window]
en: Previous photo
ml: മുമ്പത്തെ ചിത്രം

[ctx: shortcut window]
en: Go back
ml: മടങ്ങിപ്പോവുക

[ctx: shortcut window]
en: Overview
ml: അവലോകനം

[ctx: shortcut window]
en: Search
ml: തിരയൽ

[ctx: shortcut window]
en: Select all
ml: എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Print selected photos
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങൾ അച്ചടിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Delete selected photos
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ചിത്രങ്ങൾ നീക്കംചെയ്യുക

[ctx: shortcut window]
en: Photo view
ml: ചിത്ര കാഴ്ച

[ctx: shortcut window]
en: Edit
ml: തിരുത്തുക

[ctx: shortcut window]
en: Export
ml: കയറ്റുമതി ചെയ്യുക

[ctx: shortcut window]
en: Print
ml: അച്ചടിക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Zoom in
ml: വലുപ്പം കൂട്ടുക

[ctx: shortcut window]
en: Zoom out
ml: വലുപ്പം കുറക്കുക

[ctx: shortcut window]
en: Best fit
ml: അനുയോജ്യമായ വലുപ്പം

[ctx: shortcut window]
en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

[ctx: shortcut window]
en: Action menu
ml: പ്രവർത്തന വിഭവങ്ങൾ

[ctx: shortcut window]
en: Fullscreen
ml: സ്ക്രീന്‍ പരമാവധി വലിപ്പത്തി

[ctx: shortcut window]
en: Edit view
ml: തിരുത്തൽ കാഴ്ച

[ctx: shortcut window]
en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: An album with that name already exists
ml: ആ പേരിലുള്ള ഒരു ആൽബം ഇതിനകം നിലവിലുണ്ട്

en: An album for that date already exists
ml: ആ തീയതിയിൽ ഇതിനകം തന്നെ ഒരു ആൽബം നിലവിലുണ്ട്

[ctx: dialog title]
en: Name Album
ml: ആൽബത്തിന് പേര് നൽകുക

en: Create _New
ml: പുതിയത് സൃഷ്ടിക്കുക(_N)

en: Add to _Existing
ml: നിലവിലുള്ളതിലേക്ക് ചേർക്കുക(_E)

en: _Add
ml: ചേര്‍ക്കുക (_A)

note: Translators: %s refers to an online account provider, e.g., * "Facebook" or "Flickr".
en: Fetching photos from %s
ml: %s എന്നതിൽ നിന്ന് ചിത്രങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Fetching photos from online accounts
ml: ഓൺലൈൻ അക്കൗണ്ടുകളിൽ നിന്ന് ചിത്രങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Your photos are being indexed
ml: നിങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ക്കു് സൂചിക നല്‍കുന്നു

en: Some photos might not be available during this process
ml: ഈ പ്രക്രിയില്‍ ചില ചിത്രങ്ങള്‍ ഒരു പക്ഷേ ലഭ്യമാവില്ല

en: Oops! Unable to load “%s”
ml: ക്ഷമിക്കണം! “%s” ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ പറ്റിയില്ല

en: Local
ml: പ്രാദേശികം

en: Click on items to select them
ml: ഇനം തിരഞ്ഞെടുക്കുവാനായി അതാത് ഇനത്തില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: %d selected | %d selected
ml[0]: %d തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു
ml[1]: %d തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Select items for import
ml: ഇറക്കുമതിചെയ്യാനുള്ള ഇനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select items for import (%u selected) | Select items for import (%u selected)
ml[0]: ഇറക്കുമതിചെയ്യാനുള്ള ഇനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക(%u തിരഞ്ഞെടുത്തു)
ml[1]: ഇറക്കുമതിചെയ്യാനുള്ള ഇനങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുക(%u തിരഞ്ഞെടുത്തു)

en: Back
ml: പുറകോട്ട്

en: Select Items
ml: വസ്തുക്കള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

note: length == 1 Translators: this is the Open action in a context menu
en: Open with %s
ml: %s ഉപയോഗിച്ചു് തുറക്കുക

en: Remove from favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവയില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുക

en: Add to favorites
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ടവയിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Done
ml: തീര്‍ന്നു

en: _Select
ml: (_S)തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Fullscreen
ml: സ്ക്രീന്‍ പരമാവധി വലിപ്പത്തില്‍

en: Keyboard Shortcuts
ml: കീബോർഡ് കുറുക്കുവഴികൾ

en: _Help
ml: (_H)സഹായം

en: About
ml: സംബന്ധിച്ച്

en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

en: _OK
ml: ശരി (_O)

[ctx: Dialog title]
note: Translators: "Organize" refers to photos in this context
en: Organize
ml: ക്രമീകരിക്കുക

en: Export…
ml: കയറ്റുമതി ചെയ്യുക…

en: Print…
ml: അച്ചടിയ്ക്കു…

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Display on…
ml: ഇതില്‍ പ്രദർശിപ്പിക്കുക…

en: Set as Background
ml: ഇതിനെ പശ്ചാത്തലമാക്കുക

en: Set as Lock Screen
ml: ലോക്ക് സ്ക്രീൻ ആയി സജ്ജമാക്കുക

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Printing “%s”: %s
ml: “%s”: %s അച്ചടിക്കുന്നു

en: Image Settings
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ ക്രമീകരണം

en: Position
ml: സ്ഥാനം

en: _Left:
ml: ഇടത് (_L):

en: _Right:
ml: വലത് (_R):

en: _Top:
ml: മുകളില്‍ (_T):

en: _Bottom:
ml: താഴെ (_B):

en: C_enter:
ml: മദ്ധ്യ ഭാഗം (_E):

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Horizontal
ml: തിരശ്ചീനമായത്

en: Vertical
ml: ലംബമായത്

en: Both
ml: രണ്ടും

en: _Width:
ml: വീതി (_W):

en: _Height:
ml: ഉയരം (_H):

en: _Scaling:
ml: തോതനുസരിച്ചാക്കല്‍ (_S):

en: _Unit:
ml: അളവ് (_U):

en: Millimeters
ml: മില്ലിമീറ്റര്‍

en: Inches
ml: ഇഞ്ചുകള്‍

en: Preview
ml: തിരനോട്ടം

en: Edited in Photos
ml: ചിത്രത്തിൽ തിരുത്തപ്പെട്ടു

en: Untouched
ml: തൊട്ടിട്ടില്ല

[ctx: Document Title]
note: Translators: this is the label next to the photo title in the * properties dialog
en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

[ctx: Document Author]
note: Translators: this is the label next to the photo author in * the properties dialog
en: Author
ml: രചയിതാവ്

en: Source
ml: ഉറവിടം

en: Date Modified
ml: മാറ്റം വരുത്തിയ തീയതി

en: Date Created
ml: തയ്യാറാക്കിയതു്

[ctx: Document Type]
note: Translators: this is the label next to the photo type in the * properties dialog
en: Type
ml: തരം

en: Dimensions
ml: അളവുകൾ

en: Location
ml: സ്ഥാനം

en: Camera
ml: ക്യാമറ

en: Exposure
ml: എക്സ്പോഷര്‍

en: Aperture
ml: അപ്പെര്‍ച്ചര്‍

en: Focal Length
ml: ഫോക്കസ് ദുരം

en: ISO Speed
ml: ISO വേഗത

en: Flash
ml: ഫ്ലാഷ്

en: Modifications
ml: മാറ്റങ്ങൾ

en: %ld × %ld pixel | %ld × %ld pixels
ml[0]: %ld × %ld പിക്സൽ
ml[1]: %ld × %ld പിക്സലുകൾ

en: Off, did not fire
ml: ഫ്ലാഷ് ചെയ്തില്ല

en: On, fired
ml: ഫ്ളാഷ് ചെയ്തു

en: Discard all Edits
ml: എല്ലാ തിരുത്തലുകളും നിരസിക്കുക

en: Devices
ml: ഉപകരണങ്ങൾ

en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Title" refers to "Match Title" when searching.
en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Author" refers to "Match Author" when searching.
en: Author
ml: രചയിതാവ്

note: Translators: this is a verb that refers to "All", "Title" and * "Author", as in "Match All", "Match Title" and "Match Author".
en: Match
ml: സമാന

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Type" refers to a search filter. eg., All, Albums, * Favorites and Photos.
en: Type
ml: തരം

en: Select All
ml: എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select None
ml: ഒന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കാതിരിക്കുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Add to Album
ml: ആല്‍ബത്തിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

[ctx: dialog title]
en: Share
ml: പങ്കിടൽ

en: “%s” shared
ml: “%s”  പങ്കിട്ടു

en: E-Mail
ml: ഇ-മെയിൽ

en: Failed to upload photo: Service not authorized
ml: ഫോട്ടോ അപ്ലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു: സേവനത്തിനു അനുമതിയില്ല

en: Failed to upload photo
ml: ചിത്രം അപ്ലോഡുചെയ്യുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Sources
ml: ഉറവിടം

en: New device discovered
ml: പുതിയ ഉപകരണം കണ്ടെത്തി

en: Import…
ml: ഇറക്കുമതിചെയ്യുക…

note: Translators: %s refers to an online account provider, e.g., * "Facebook" or "Flickr".
en: Your %s credentials have expired
ml: നിങ്ങളുടെ %s അധികാരസാക്ഷ്യങ്ങൾ  കാലഹരണപ്പെട്ടു

en: Settings
ml: ക്രമീകരണം

en: D-Bus address to use
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട ഡി-ബസ് വിലാസം

en: Contrast
ml: കോൺട്രാസ്റ്റ്

en: Blacks
ml: കറുപ്പുകൾ

en: Saturation
ml: സാച്ചുറേഷൻ

en: Shadows
ml: നിഴലുകൾ

en: Highlights
ml: ഹൈലൈറ്റ്

en: Colors
ml: നിറങ്ങൾ

en: Free
ml: സൌജന്യം

en: Original
ml: യഥാർത്ഥ

en: 1×1 (Square)
ml: 1×1(സമചതുരം)

en: Lock aspect ratio
ml: വീക്ഷണ അനുപാതം പൂട്ടുക

en: Landscape
ml: ലാൻഡ്സ്കേപ്പ്

en: Portrait
ml: പോർട്രെയ്റ്റ്

en: Reset
ml: പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Crop
ml: മുറിക്കുക

en: Sharpen
ml: മൂർച്ച കൂട്ടുക

en: Denoise
ml: ശബ്ദംകളയുക

en: Enhance
ml: മെച്ചപ്പെടുത്തുക

[ctx: Edit Filter]
note: Translators: "None" refers to the nop magic filter when editing.
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Calistoga
ml: കാലിസ്റ്റാഗോ

en: Mogadishu
ml: മോഗാദിഷു

en: Caap
ml: കാപ്പ്

en: Hometown
ml: ഹോംടൗൺ

en: Filters
ml: ഫിൽട്ടറുകൾ

en: Unable to fetch the list of photos
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ പട്ടിക ലഭ്യമാക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല
