gnome-photos master - en to te translation catalogue (116 entries)

en: A simple application to access, organize and share your photos on GNOME. It is meant to be a simple and elegant replacement for using a file manager to deal with photos. Seamless cloud integration is offered through GNOME Online Accounts.
te: మీ ఛాయాచిత్రాలను గ్నోమ్ పై పంచుకోవడానికి, నిర్వహించడానికి మరియు ప్రాప్యించుటకు రూపొందించిన ఒక సులువైన అనువర్తనం. ఛాయాచిత్రాలను దస్త్ర నిర్వాహకంతో నిర్వహించడానికి బదులుగా ఇది ఒక సులువైన, సొగసైన ప్రత్యామ్నాయం. అతుకులులేని క్లౌడ్ ఏకీకరణ గ్నోమ్ జాల ఖాతాలతో అందించబడుతుంది.

en: It lets you:
te: ఇది మిమ్మల్ని:

en: <li>View recent local and online photos</li> <li>Access your Flickr content</li> <li>Send photos to remote DLNA renderers</li> <li>Set as background</li> <li>Print photos</li> <li>Select favorites</li> <li>Allow opening full featured editor for more advanced changes</li>
te: <li>ఇటీవలి స్థానిక మరియు జాల ఛాయాచిత్రాలను చూడండి</li> <li>మీ ఫ్లికర్ విషయ సంగ్రహాన్ని ప్రాప్యించండి</li> <li>ఛాయాచిత్రాలను సుదూర DLNA రెండరర్లకు పంపండి</li> <li>నేపథ్యంగా అమర్చండి</li> <li>ఛాయాచిత్రాలను ముద్రించండి</li> <li>ఇష్టమైనవి ఎంచుకోండి</li> <li>మరిన్ని ఉన్నత మార్పుల కోసం విశేష కూర్పకముతో తెరచుటకు అనుమతిస్తుంది</li>

en: Photos
te: ఛాయాచిత్రాలు

en: Access, organize and share photos
te: ఛాయాచిత్రాలను ప్రాప్యించండి, నిర్వహించుకోండి, పంచుకోండి.

en: Photos;Pictures;
te: ఛాయాచిత్రాలు, చిత్రాలు;

en: Window size
te: కిటికీ పరిమాణం

en: Window size (width and height).
te: కిటికీ పరిమాణం (వెడల్పు మరియు ఎత్తు).

en: Window position
te: కిటికీ స్థానము

en: Window position (x and y).
te: కిటికీ స్థానము (x మరియు y)

en: Window maximized
te: కిటికీ గరిష్టీకరించబడింది

en: Window maximized state
te: కిటికీ గరిష్టీకరణ స్థితి

note: Print as float to get a similar look as above. TRANSLATORS: This is the equivalent focal length assuming a 35mm film camera.
en: %.1f (35mm film)
te: %.1f (35మిమీ చలనచిత్రం)

en: Transformation on unloaded image.
te: లోడుకాని బొమ్మ పై రూపాంతరీకరణ

en: Transformation failed.
te: రూపాంతరీకరణ విఫలం.

en: EXIF not supported for this file format.
te: EXIF ఈ దస్త్ర ఆకృతికి తోడ్పాటు ఇవ్వడంలేదు.

en: Image loading failed.
te: బొమ్మను నింపుటలో విఫలం.

en: No image loaded.
te: ఏ బొమ్మ నింపబడలేదు.

en: You do not have the permissions necessary to save the file.
te: మీకు ఈ దస్త్రాన్ని భద్రపరుచుటకు అవసరమైన అనుమతులు లేవు.

en: Temporary file creation failed.
te: తాత్కాలిక దస్త్ర సృష్టి విఫలం.

en: At least two file names are equal.
te: కనీసం రెండు దస్త్రాల పేర్లైనా సమానంగా ఉండాలి.

en: Could not display help for Image Viewer
te: బొమ్మ వీక్షకం కొరకు సహాయాన్ని చూపించలేకపోతున్నాము

en:  (invalid Unicode)
te:  (యూనీకోడు సరికాదు)

en: Fullscreen
te: నిండుతెర

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: About
te: గురించి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Album
te: ఆల్బమ్

en: Screenshots
te: తెరపట్లు

en: DLNA Renderer Devices
te: DLNA రెండరర్ పరికరాలు

en: Recent
te: ఇటీవలివి

en: Albums
te: ఆల్బమ్లు

en: Favorites
te: ప్రియమైనవి

en: Search
te: వెతుకు

en: Name your first album
te: మీ మొదటి ఆల్బమ్‌కు పేరుపెట్టండి

note: Translators: this should be translated in the context of the "You * can add your online accounts in Settings" sentence below
en: Settings
te: అమరికలు

note: Translators: %s here is "Settings", which is in a separate string * due to markup, and should be translated only in the context of * this sentence.
en: You can add your online accounts in %s
te: %s లో మీ జాల ఖాతాలను జోడించవచ్చు

en: No Albums Found
te: ఎటువంటి ఆల్బమ్లు కనపడలేదు

en: No Favorites Found
te: ఎటువంటి ఇష్టమైనవి కనపడలేదు

en: No Photos Found
te: ఎటువంచి ఛాయాచిత్రాలు కనపడలేదు

en: Facebook
te: ఫేస్‌బుక్

en: Untitled Photo
te: పేరుపెట్టని ఛాయాచిత్రం

en: Flickr
te: ఫ్లికర్

note: Translators: %s refers to an online account provider, e.g., * "Facebook" or "Flickr.
en: Fetching photos from %s
te: %s నుండి ఛాయాచిత్రాలను తెస్తూంది

en: Fetching photos from online accounts
te: జాల ఖాతాల నుండి ఛాయాచిత్రాలను తెస్తూంది

en: Your photos are being indexed
te: మీ ఛాయాచిత్రాల జాబితా తయారవుతూంది

en: Some photos might not be available during this process
te: ఈ ప్రక్రియ జరుగుతున్నప్పుడు కొన్ని ఛాయాచిత్రాలు అందుబాటులో ఉండకపోవచ్చు

en: Load More
te: మరిన్ని ఎక్కించు

en: Loading…
te: ఎక్కిస్తోంది...

en: Local
te: స్థానికం

en: Click on items to select them
te: అంశాలను ఎంపికచేయడానికి వాటిపై నొక్కండి

en: %d selected | %d selected
te[0]: %d ఎంచుకోబడింది
te[1]: %d ఎంచుకోబడ్డాయి

en: Back
te: వెనక్కి

en: Select Items
te: అంశాలను ఎంచుకోండి

note: Translators: this is the Open action in a context menu
en: Open with %s
te: %s తో తెరువు

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Access, organize and share your photos on GNOME
te: గ్నోమ్ పై మీ ఛాయాచిత్రాలను ప్రాప్యించండి, నిర్వహించుకోండి, పంచుకోండి.

en: _Add
te: జతచేయి (_A)

en: _OK
te: సరే (_O)

[ctx: Dialog title]
note: Translators: "Organize" refers to photos in this context
en: Organize
te: నిర్వహించండి

note: Translators: this is the Open action in a context menu
en: Open
te: తెరువు

en: Print…
te: ముద్రించు...

en: Display on…
te: వీటిపై ప్రదర్శించు...

en: Set as Background
te: నేపథ్యముగా అమర్చు

en: Properties
te: లక్షణాలు

en: Remove from favorites
te: ఇష్టమైనవి నుండి తీసివేయి

en: Add to favorites
te: ఇష్టమైన వాటికి జతచేయి

en: Printing “%s”: %s
te: “%s” ముద్రిస్తూంది: %s

en: Image Settings
te: బొమ్మ అమరికలు

en: Position
te: స్థానము

en: _Left:
te: ఎడమ (_L):

en: _Right:
te: కుడి (_R):

en: _Top:
te: పైన (_T):

en: _Bottom:
te: కింద (_B):

en: C_enter:
te: మధ్య (_C):

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Horizontal
te: అడ్డము

en: Vertical
te: నిలువు

en: Both
te: ద్వయం

en: Size
te: పరిమాణం

en: _Width:
te: వెడల్పు (_W):

en: _Height:
te: ఎత్తు (_H):

en: _Scaling:
te: పరిమాణించుట (_S):

en: _Unit:
te: ప్రమాణం (_U):

en: Millimeters
te: మిల్లీమీటర్లు

en: Inches
te: అంగుళం

en: Preview
te: మునుజూపు

[ctx: Document Title]
note: Translators: this is the label next to the photo title in the * properties dialog
en: Title
te: శీర్షిక

[ctx: Document Author]
note: Translators: this is the label next to the photo author in * the properties dialog
en: Author
te: మూలకర్త

en: Source
te: మూలం

en: Date Modified
te: సవరణ తేది

en: Date Created
te: సృష్టించిన తేది

[ctx: Document Type]
note: Translators: this is the label next to the photo type in the * properties dialog
en: Type
te: రకము

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Camera
te: కెమేరా

en: Exposure
te: ఎక్స్పోజర్

en: Aperture
te: ఎపర్చరు

en: Focal Length
te: నాభ్యంతరం

en: ISO Speed
te: ISO వేగం

en: Flash
te: ప్లాష్

en: Off, did not fire
te: అచేతనం, వెలగలేదు

en: On, fired
te: చేతనం, వెలిగింది

en: Done
te: అయినది

en: All
te: అన్నీ

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Title" refers to "Match Title" when searching.
en: Title
te: శీర్షిక [ శోధన వడబోతకం ]

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Author" refers to "Match Author" when searching.
en: Author
te: మూలకర్త [ శోధన వడబోతకం ]

en: Match
te: సరిపోల్చు

[ctx: Search Filter]
note: Translators: "Type" refers to a search filter. eg., All, Albums, * Favorites and Photos.
en: Type
te: రకం [ శోధన వడబోతకం ]

en: Select All
te: అన్నీ ఎంపికచేయి

en: Select None
te: ఎంపికరద్దు

en: Print
te: ముద్రించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Add to Album
te: ఆల్బమ్‌కు జతచేయి

en: Sources
te: మూలాలు

en: Unable to fetch the list of photos
te: ఛాయాచిత్రాల జాబితాను పొందలేకపోతుంది
