gnome-core 1.1.2 - en to yo translation catalogue (20 entries)

en: Add Startup Program
yo: Ṣàfikún Àtòjọ-ètò Fún Ìbẹ̀rẹ̀

en: Edit Startup Program
yo: Ṣàyẹ̀wò Àtòjọ-ètò Fún Ìbẹ̀rẹ̀

en: The startup command cannot be empty
yo: Àṣẹ fún ìbẹ̀rẹ̀ kò lè jẹ́ òfìfo

en: Program
yo: Àtòjọ-ètò

en: If enabled, gnome-session will prompt the user before ending a session.
yo: Tí a bá fún lágbára iṣẹ́ sáà gnome á́ ṣí òǹlò náà lórí kó tó parí sáà kan.

en: If enabled, gnome-session will save the session automatically. Otherwise, the logout dialog will have an option to save the session.
yo: Tí a bá fún lágbára sáà-gnome á dáfi sáà náà pamọ́. Láì jẹ́ bẹ́ẹ̀, onísọ̀rọ̀gbèsì ìparí iṣẹ́ á ní ẹ̀yàn láti fi sáà náà pamọ́.

en: Logout prompt
yo: Ìṣílórí ìparí iṣẹ́

en: Preferred Image to use for login splash screen
yo: Àwòrán tí a fẹ́ láti lò fún ojú kọ̀ǹpútà píláàṣì

en: Save sessions
yo: Fi àwọn sáà pamọ́

en: Show the splash screen
yo: Fi ojú kọ̀ǹpútà píláàṣì hàn

en: Show the splash screen when the session starts up
yo: Fi ojú kọ̀ǹpútà píláàṣì hàn tí sáà náà bá ti bẹ̀rẹ̀

en: This is a relative path value based off the $datadir/pixmaps/ directory. Sub-directories and image names are valid values. Changing this value will effect the next session login.
yo: Fálù tó jẹmọ́ ipa tó dálé atọ́nà $datadir/pixmaps/ ni èyí. Àwọn ẹ̀ka-atọ́nà àti àwọn orúkọ àwòrán jẹ́ àwọn fálù tó fẹsẹ̀múlẹ̀. Ìyípadà fálù yìí á kan ìbẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ sáà tókàn.

en: Window Manager
yo: Alábòójútó Fèrèsé

en: Configure your sessions
yo: Ṣàtòpọ̀ àwọn sáà rẹ

en: Sessions
yo: Àwọn Sáà

en: Additional startup _programs:
yo: Àwọn àtòjọ-ètò fún ìbẹ̀rẹ̀ _aláfikún:

en: Startup Programs
yo: Àwọn Àtòjọ-ètò fún Ìbẹ̀rẹ̀

en: Unknown
yo: Àìmọ̀

en: Kill session
yo: Pa sáà

en: Could not connect to the session manager
yo: Kò lè darapọ̀ mọ́ alábòójútó sáà
