gnome-session-2.0 - en to ha translation catalogue (20 entries)

en: Add Startup Program
ha: Ƙara Shirin Farawa

en: Edit Startup Program
ha: Shirya Shirin Farawa

en: The startup command cannot be empty
ha: Umarnin farawa ba zai iya zama mai maras komai ba

en: Program
ha: Shiri

en: If enabled, gnome-session will prompt the user before ending a session.
ha: Idan an fara, zaman shawarar-gnome zai yi tambaya ga mai amfani da kwamfyuta kafin ya ƙarasar da zaman shawarar.

en: If enabled, gnome-session will save the session automatically. Otherwise, the logout dialog will have an option to save the session.
ha: Idan an fara, zaman shawarar-gnome zai adana zaman shawarar farat ɗaya. Idan ba haka ba, za'a ba da iko wa zauren akwatin bayanin fitarwa ya zaɓi adana zaman shawarar.

en: Logout prompt
ha: Tambaya ga fitarwa

en: Preferred Image to use for login splash screen
ha: Surar da aka fi son amfani da wa sifilash skireen

en: Save sessions
ha: Adana zaman shawara

en: Show the splash screen
ha: Nuna sifilash skireen

en: Show the splash screen when the session starts up
ha: Nuna sifilash skireen idan zaman shawarar ta fara yi

en: This is a relative path value based off the $datadir/pixmaps/ directory. Sub-directories and image names are valid values. Changing this value will effect the next session login.
ha: Wannan kimar hanya ya danganta ga gafakan $datadir/pixmaps/. Sunayen zane da ƙananan-gafakoki wasu kima ne masu inganci. Idan an canza wannan kima, zai zartar da shigarwa na zaman shawara na gaba.

en: Window Manager
ha: Manajan Taga

en: Configure your sessions
ha: Canza tsarin zaman shawarar ka

en: Sessions
ha: Zaman Shawara

en: Additional startup _programs:
ha: Ƙari na shiryoyin _farawa:

en: Startup Programs
ha: Shiryoyin Farawa

en: Unknown
ha: Wanda ba'a sani ba

en: Kill session
ha: Kashe zaman shawara

en: Could not connect to the session manager
ha: An kasa haɗi zuwa manajan zaman shawara
