AppIndicatorExtension - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Opacity (min: 0, max: 255)
ta: ஒளிபுகாநிலை (குறைந்தது: 0, அதிகபட்சம்: 255)

en: Desaturation (min: 0.0, max: 1.0)
ta: தேய்மானம் (குறைந்தபட்சம்: 0.0, அதிகபட்சம்: 1.0)

en: Brightness (min: -1.0, max: 1.0)
ta: பிரகாசம் (குறைந்தபட்சம்: -1.0, அதிகபட்சம்: 1.0)

en: Contrast (min: -1.0, max: 1.0)
ta: மாறுபாடு (குறைந்தபட்சம்: -1.0, அதிகபட்சம்: 1.0)

en: Icon size (min: 0, max: 96)
ta: ஐகான் அளவு (குறைந்தபட்சம்: 0, அதிகபட்சம்: 96)

en: Tray horizontal alignment
ta: தட்டு கிடைமட்ட சீரமைப்பு

en: Center
ta: மையம்

en: Left
ta: இடதுபுறம்

en: Right
ta: வலதுபுறம்

en: Indicator ID
ta: குறிகாட்டி ஐடி

en: Icon Name
ta: ஐகான் பெயர்

en: Attention Icon Name
ta: கவனம் ஐகான் பெயர்

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: Custom Icons
ta: தனிப்பயன் சின்னங்கள்

en: Saturation
ta: செறிவூட்டல்

en: Brightness
ta: பிரகாசம்

en: Contrast
ta: மாறுபாடு

en: Opacity
ta: ஒளிபுகாநிலை

en: Icon size
ta: ஐகான் அளவு

en: Icon size in pixel
ta: பிக்சலில் ஐகான் அளவு

en: Icon spacing
ta: ஐகான் இடைவெளி

en: Icon spacing within the tray
ta: தட்டுக்குள் ஐகான் இடைவெளி

en: Position in tray
ta: தட்டில் நிலை

en: Set where the Icon tray should appear in Gnome tray
ta: க்னோம் தட்டில் ஐகான் தட்டு எங்கு தோன்ற வேண்டும் என்பதை அமைக்கவும்

en: Order in tray
ta: தட்டில் ஆர்டர் செய்யுங்கள்

en: Set where the Icon tray should appear among other trays
ta: மற்ற தட்டுகளில் ஐகான் தட்டு எங்கு தோன்ற வேண்டும் என்பதை அமைக்கவும்

en: Custom icons
ta: தனிப்பயன் சின்னங்கள்

en: Replace any icons with custom icons from themes
ta: தீம்களிலிருந்து தனிப்பயன் ஐகான்களுடன் ஏதேனும் ஐகான்களை மாற்றவும்
