extension-manager - en to vi_VN translation catalogue (79 entries)

en: Extension Manager
vi_VN: Trình quản lý tiện ích mở rộng

en: Manage GNOME Shell Extensions
vi_VN: Quản lý Tiện ích Mở rộng Gnome Shell

en: Browse, install, and manage GNOME Shell Extensions
vi_VN: Duyệt, Cài đặt và Quản lý Tiện ích Mở rộng Gnome Shell

en: A utility for browsing and installing GNOME Shell Extensions.
vi_VN: Một tiện ích để duyệt và cài đặt Tiện ích Mở rộng Gnome Shell.

en: Features:
vi_VN: Tính năng:

en: Browse extensions.gnome.org right inside the app
vi_VN: Duyệt extensions.gnome.org ngay bên trong ứng dụng

en: Manage the extensions you already have installed
vi_VN: Quản lý các tiện ích mở rộng bạn đã cài đặt

en: A utility for managing GNOME Shell Extensions
vi_VN: Một tiện ích để quản lý Tiện ích Mở rộng Gnome Shell

en: Browse, install, and manage GNOME Shell Extensions.
vi_VN: Duyệt, Cài đặt và Quản lý Tiện ích Mở rộng Gnome Shell.

en: Search for extensions
vi_VN: Tìm kiếm tiện ích mở rộng

en: Enter a keyword to search 'extensions.gnome.org' for GNOME Shell Extensions.
vi_VN: Nhập từ khóa để tìm kiếm 'extensions.gnome.org' cho Tiện ích mở rộng Gnome Shell.

note: Translators: dropdown items for sorting search results
en: Relevance
vi_VN: Liên quan

en: Recent
vi_VN: Gần đây

en: Name
vi_VN: Tên

en: _Load More Results
vi_VN: _Tải thêm kết quả

en: No Results Found
vi_VN: Không có kết quả nào được tìm thấy

note: Translators: - '%s' is an extension e.g. Blur my Shell - Please use unicode quotation marks e.g. “” (not "")
en: e.g. “%s”
vi_VN: ví dụ. "%s"

en: Comments
vi_VN: Bình luận

en: An Error Occurred
vi_VN: Đã xảy ra lỗi

en: Enlarge image
vi_VN: Phóng to hình ảnh

en: Description
vi_VN: Miêu tả

en: View on Extensions
vi_VN: Xem trên Tiện ích mở rộng

en: User Reviews
vi_VN: Đánh giá của người dùng

en: There are no comments.
vi_VN: Không có bình luận nào.

en: _Show All Reviews
vi_VN: _Hiển thị tất cả đánh giá

en: Error Report
vi_VN: Báo cáo lỗi

en: An unexpected error occurred in Extension Manager.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi không mong muốn trong Trình quản lý tiện ích mở rộng.

en: _Copy to Clipboard
vi_VN: _Sao chép vào clipboard

en: _New Issue
vi_VN: _Vấn đề mới

note: Success indicator
en: Copied
vi_VN: Đã sao chép

en: Please open a new issue and attach the following information:
vi_VN: Vui lòng mở một vấn đề mới và đính kèm các thông tin sau:

note: Translators: '%s' = Name of Distributor (e.g. "Packager123")
en: You are using a third-party build of Extension Manager. Please <span weight="bold">contact the package distributor (%s) first</span> before filing an issue. Be sure to attach the following information:
vi_VN: Bạn đang sử dụng bản dựng Trình quản lý tiện ích mở rộng của bên thứ ba. Vui lòng <span weight="bold"> liên hệ với nhà phân phối gói (%s) trước</span> khi nộp đơn phát hành. Hãy chắc chắn đính kèm các thông tin sau:

en: Open extension preferences
vi_VN: Mở tùy chọn tiện ích mở rộng

en: An error occurred while loading this extension
vi_VN: Đã xảy ra lỗi khi tải tiện ích mở rộng này

en: This extension is incompatible with your current version of GNOME
vi_VN: Tiện ích mở rộng này không tương thích với phiên bản GNOME hiện tại của bạn

en: A newer version of this extension is available
vi_VN: Đã có phiên bản mới hơn của tiện ích mở rộng này

en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: Error
vi_VN: Lỗi

en: See Details
vi_VN: Xem chi tiết

en: Remove
vi_VN: Gỡ bỏ

en: Unsupported
vi_VN: Không được hỗ trợ

en: This extension is incompatible with your current version of GNOME.
vi_VN: Tiện ích mở rộng này không tương thích với phiên bản Gnome hiện tại của bạn.

en: Install
vi_VN: Cài đặt

[ctx: State]
en: Installed
vi_VN: Đã cài đặt

en: Use Extensions
vi_VN: Sử dụng tiện ích mở rộng

en: Extensions can cause performance and stability issues.
vi_VN: Tiện ích mở rộng có thể gây ra vấn đề về hiệu suất và độ ổn định.

en: User-Installed Extensions
vi_VN: Tiện ích mở rộng do người dùng cài đặt

en: System Extensions
vi_VN: Tiện ích mở rộng hệ thống

en: Updates are available
vi_VN: Cập nhật có sẵn

en: Log Out
vi_VN: Đăng xuất

note: Translators: '%d' = number of extensions that will be updated
en: One extension will be updated on next login. | %d extensions will be updated on next login.
vi_VN[0]: Một tiện ích mở rộng sẽ được cập nhật vào lần đăng nhập tiếp theo.
vi_VN[1]: %d tiện ích mở rộng sẽ được cập nhật vào lần đăng nhập tiếp theo.

en: Browse
vi_VN: Duyệt qua

en: There are no user extensions installed.
vi_VN: Không có tiện ích mở rộng người dùng nào được cài đặt.

en: There are no system extensions installed.
vi_VN: Không có phần mở rộng hệ thống nào được cài đặt.

en: Zoom Out
vi_VN: Thu nhỏ

en: Zoom In
vi_VN: Phóng to

en: Upgrade Assistant
vi_VN: Trợ lý Nâng cấp

en: _Check Compatibility
vi_VN: _Kiểm tra tính tương thích

note: Set percentage text
en: %d%% Compatible
vi_VN: %d%% Tương thích

en: <b>GNOME %s</b> supports <b>%d out of %d</b> of the extensions currently installed on the system.
vi_VN: <b>GNOME %s</b> hỗ trợ <b>%d trong số %d</b> tiện ích mở rộng hiện được cài đặt trên hệ thống.

en: Supported
vi_VN: Được hỗ trợ

en: A compatible version of the extension exists.
vi_VN: Đã tồn tại phiên bản tương thích của tiện ích mở rộng.

en: No compatible version of the extension exists.
vi_VN: Không có phiên bản tương thích của tiện ích mở rộng tồn tại.

en: Unknown
vi_VN: Không biết

en: This extension is not hosted on extensions.gnome.org. Its compatibility cannot be determined.
vi_VN: Tiện ích mở rộng này không được lưu trữ trên extensions.gnome.org. Khả năng tương thích của nó không thể được xác định.

en: You are currently running <b>GNOME %s</b>. Select a version of GNOME below and check whether your extensions will continue to be available.
vi_VN: Bạn hiện đang chạy <b>GNOME %s</b>. Chọn một phiên bản GNOME bên dưới và kiểm tra xem các tiện ích mở rộng của bạn có tiếp tục khả dụng hay không.

en: Main Menu
vi_VN: Menu chính

[ctx: Navigation]
en: _Installed
vi_VN: _Đã Cài đặt

[ctx: Navigation]
en: _Browse
vi_VN: _Duyệt

en: Uninstall Extension?
vi_VN: Gỡ cài đặt tiện ích mở rộng?

en: The extension's features and functionality will no longer be accessible. Are you sure you want to uninstall?
vi_VN: Các tính năng và chức năng của tiện ích mở rộng sẽ không thể truy cập được nữa. Bạn có chắc chắn muốn gỡ cài đặt không?

en: _No
vi_VN: _Không

en: _Yes
vi_VN: _Có

en: Unsupported Extension
vi_VN: Tiện ích mở rộng không được hỗ trợ

en: This extension does not support your GNOME Shell version. It may cause errors if installed.
vi_VN: Tiện ích mở rộng này không hỗ trợ phiên bản GNOME Shell của bạn. Nó có thể gây ra lỗi nếu cài đặt.

en: _Install Anyway
vi_VN: _Vẫn cài đặt

en: _Go Back
vi_VN: _Quay lại

en: An error occurred.
vi_VN: Đã xảy ra lỗi.

en: Details
vi_VN: Chi tiết
