extension-manager - en to ta translation catalogue (109 entries)

en: Extension Manager
ta: நீட்டிப்பு மேலாளர்

en: Manage GNOME Shell Extensions
ta: க்னோம் செல் நீட்டிப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons. The list MUST also end with a semicolon. Make sure to leave the original strings and add your translations afterwards, so that users can search both in English and your language.
en: extension;manager;shell;
ta: நீட்டிப்பு; மேலாளர்; செல்;

en: Browse, install, and manage GNOME Shell Extensions
ta: சினோம் செல் நீட்டிப்புகளை உலாவவும், நிறுவவும் மற்றும் நிர்வகிக்கவும்

en: A utility for browsing and installing GNOME Shell Extensions.
ta: GNOME  ஷெல் நீட்டிப்புகளை உலாவுவதற்கும் நிறுவுவதற்கும் ஒரு பயன்பாடு.

en: Features:
ta: அம்சங்கள்:

en: Browse extensions.gnome.org right inside the app
ta: பயன்பாட்டில் உள்ள extensions.gnome.org ஐ உலாவுங்கள்

en: Manage the extensions you already have installed
ta: நீங்கள் ஏற்கனவே நிறுவிய நீட்டிப்புகளை நிர்வகிக்கவும்

en: See all the details of your extensions
ta: உங்கள் நீட்டிப்புகளின் அனைத்து விவரங்களையும் காண்க

en: Check your extensions compatibility with the next version of GNOME
ta: க்னோமின் அடுத்த பதிப்போடு உங்கள் நீட்டிப்புகள் பொருந்தக்கூடிய தன்மையை சரிபார்க்கவும்

en: Browse, install, and manage GNOME Shell Extensions.
ta: GNOME ஷெல் நீட்டிப்புகளை நிர்வகிப்பதற்கான ஒரு பயன்பாடு.

en: Search for Extensions
ta: நீட்டிப்புகளைத் தேடுங்கள்

en: Enter a keyword to search 'extensions.gnome.org' for GNOME Shell Extensions
ta: க்னோம் செல் நீட்டிப்புகளுக்கு 'extensions.gnome.org' ஐத் தேட ஒரு முக்கிய சொல்லை உள்ளிடவும்

en: Relevance
ta: பொருத்தமானது

[ctx: Sort search results]
en: Downloads
ta: பதிவிறக்கங்கள்

en: Recent
ta: சமீபத்திய

en: Name
ta: பெயர்

en: Sort search results
ta: தேடல் முடிவுகளை வரிசைப்படுத்தவும்

en: _Load More Results
ta: _ மேலும் முடிவுகளை ஏற்றவும்

en: No Results Found
ta: முடிவுகள் எதுவும் இல்லை

en: Try a different search
ta: வேறு தேடலை முயற்சிக்கவும்

en: Connection Error
ta: இணைப்பு பிழை

en: Author
ta: நூலாசிரியர்

en: Loading Details
ta: விவரங்களை ஏற்றுகிறது

en: An Error Occurred
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டது

en: No extension details available
ta: நீட்டிப்பு விவரங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை

en: Enlarge Image
ta: படத்தை பெரிதாக்குங்கள்

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Links
ta: இணைப்புகள்

en: Homepage
ta: முகப்புப்பக்கம்

en: Donate
ta: நன்கொடை

en: View on Extensions
ta: நீட்டிப்புகளில் காண்க

note: Translators: '%s' = extension name
en: %s Icon
ta: %s படவுரு

note: Translators: '%s' = extension name
en: %s Screenshot
ta: %s திரை காட்சி

en: Error Report
ta: பிழை அறிக்கை

en: An unexpected error occurred in Extension Manager
ta: நீட்டிப்பு மேலாளரில் எதிர்பாராத பிழை ஏற்பட்டது

en: _New Issue
ta: _ புதிய சிக்கல்

note: Success indicator
en: Copied
ta: நகலெடுக்கப்பட்டது

en: Please open a new issue and attach the following information:
ta: தயவுசெய்து ஒரு புதிய சிக்கலைத் திறந்து பின்வரும் தகவல்களை இணைக்கவும்:

note: Translators: '%s' = Name of Distributor (e.g. "Packager123")
en: You are using a third-party build of Extension Manager. Please <span weight="bold">contact the package distributor (%s) first</span> before filing an issue. Be sure to attach the following information:
ta: நீட்டிப்பு மேலாளரின் மூன்றாம் தரப்பு கட்டமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள். தயவுசெய்து <ச்பான் எடை = "தைரியமான"> ஒரு சிக்கலைத் தாக்கல் செய்வதற்கு முன் தொகுப்பு விநியோகச்தரை (%s) முதலில் </span> ஐ தொடர்பு கொள்ளவும். பின்வரும் தகவல்களை இணைக்க மறக்காதீர்கள்:

note: Translators: Button's tooltip to open extension's preferences dialog
en: Open extension preferences
ta: நீட்டிப்பு விருப்பத்தேர்வுகளைத் திறக்கவும்

note: Translators: Icon's tooltip when an extension has an error
en: An error occurred while loading this extension
ta: இந்த நீட்டிப்பை ஏற்றும்போது பிழை ஏற்பட்டது

note: Translators: Icon's tooltip when an extension is incompatible
en: This extension is incompatible with your current version of GNOME
ta: இந்த நீட்டிப்பு உங்கள் தற்போதைய GNOME பதிப்போடு பொருந்தாது

note: Translators: Icon's tooltip when an extension update is available
en: A newer version of this extension is available
ta: இந்த நீட்டிப்பின் புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Error
ta: பிழை

en: See Details
ta: விவரங்களைப் பார்க்கவும்

en: Remove…
ta: அகற்று…

[ctx: shortcut window]
en: General
ta: பொது

[ctx: shortcut window]
en: Show Installed Page
ta: நிறுவப்பட்ட பக்கத்தைக் காட்டு

[ctx: shortcut window]
en: Show Browse Page
ta: உலாவு பக்கத்தைக் காட்டு

[ctx: shortcut window]
en: Toggle Search
ta: தேடலை மாற்றவும்

[ctx: shortcut window]
en: Show Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகளைக் காட்டு

[ctx: shortcut window]
en: Close Window
ta: சாளரத்தை மூடு

[ctx: shortcut window]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: shortcut window]
en: Screenshot View
ta: திரைக்காட்சி பார்வை

[ctx: shortcut window]
en: Zoom In
ta: பெரிதாக்கு

[ctx: shortcut window]
en: Zoom Out
ta: சிறிதாக்கு

[ctx: shortcut window]
en: Reset Zoom
ta: பெரிதாக்கு மீட்டமைக்கவும்

[ctx: Number of downloads]
en: Downloads
ta: பதிவிறக்கங்கள்

en: Unsupported
ta: ஆதரவற்றது

en: Install…
ta: நிறுவு…

[ctx: State]
en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டுள்ளது

en: Unsupported…
ta: ஆதரிக்கப்படாத…

en: _Log Out…
ta: _ லாக் அவுட்…

en: Use Extensions
ta: நீட்டிப்புகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Extensions can cause performance and stability issues
ta: நீட்டிப்புகள் செயல்திறன் மற்றும் ச்திரத்தன்மை சிக்கல்களை ஏற்படுத்தும்

en: User-Installed Extensions
ta: பயனர் நிறுவிய நீட்டிப்புகள்

en: No User Extensions Installed
ta: பயனர் நீட்டிப்புகள் எதுவும் நிறுவப்படவில்லை

en: Browse
ta: உலாவுக

en: System Extensions
ta: கணினி நீட்டிப்புகள்

en: No System Extensions Installed
ta: கணினி நீட்டிப்புகள் எதுவும் நிறுவப்படவில்லை

note: Translators: Text announced by screen readers when interacting with the list of search results
en: Search Results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Try a different search or search online
ta: வேறு தேடலை முயற்சிக்கவும் அல்லது ஆன்லைனில் தேடவும்

en: _Search Online
ta: _ தேடல் ஆன்லைனில்

note: Translators: '%d' = number of extensions that will be updated
en: %d extension will be updated on next login | %d extensions will be updated on next login
ta[0]: அடுத்த உள்நுழைவில் %d நீட்டிப்பு புதுப்பிக்கப்படும்
ta[1]: அடுத்த உள்நுழைவில் %d நீட்டிப்புகள் புதுப்பிக்கப்படும்

en: %i Star | %i Stars
ta[0]: %நான் விண்மீன்
ta[1]: %நான் நட்சத்திரங்கள்

note: Translators: Button's tooltip to zoom out screenshots
en: Zoom Out
ta: சிறிதாக்கு

note: Translators: Button's tooltip to zoom in screenshots
en: Zoom In
ta: பெரிதாக்கு

en: Upgrade Assistant
ta: மேம்படுத்தல் உதவியாளர்

en: _Check Compatibility
ta: _ இணக்கத்தன்மையை சரிபார்க்கவும்

en: _Copy to Clipboard
ta: இடைநிலைப்பலகைக்கு நகலெடுக்கவும்

en: Checked %d/%d Extensions
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட %d/ %d நீட்டிப்புகள்

note: Set percentage text
en: %d%% Compatible
ta: %d %% இணக்கமானது

en: <b>GNOME %s</b> supports <b>%d out of %d</b> of the extensions currently installed on the system
ta: <b> க்னோம் %s </b> தற்போது கணினியில் நிறுவப்பட்ட நீட்டிப்புகளில் %d </b> இல் இருந்து <b> %d

note: Translators: Icon's tooltip when an extension is compatible
en: A compatible version of the extension exists
ta: நீட்டிப்பின் இணக்கமான பதிப்பு உள்ளது

note: Translators: Icon's tooltip when an extension is not compatible
en: No compatible version of the extension exists
ta: நீட்டிப்பின் இணக்கமான பதிப்பு எதுவும் இல்லை

note: Translators: Icon's tooltip when an extension compatibility is unknown
en: This extension is not hosted on extensions.gnome.org. Its compatibility cannot be determined.
ta: இந்த நீட்டிப்பு extensions.gnome.org இல் ஹோஸ்ட் செய்யப்படவில்லை. அதன் பொருந்தக்கூடிய தன்மையை தீர்மானிக்க முடியாது.

en: You are currently running <b>GNOME %s</b>. Select a version of GNOME below and check whether your extensions will continue to be available.
ta: நீங்கள் தற்போது <b>GNOME %s</b> ஐ இயக்குகிறீர்கள். கீழே உள்ள GNOME இன் பதிப்பைத் தேர்ந்தெடுத்து, உங்கள் நீட்டிப்புகள் தொடர்ந்து கிடைக்குமா என்பதைச் சரிபார்க்கவும்.

note: Translators: Tooltip of the search icon in the header bar
en: Search Installed Extensions
ta: நிறுவப்பட்ட நீட்டிப்புகளைத் தேடுங்கள்

en: Main Menu
ta: பட்டியல் விளையாடுங்கள்

en: Search for installed extensions
ta: நிறுவப்பட்ட நீட்டிப்புகளைத் தேடுங்கள்

[ctx: Navigation]
en: _Installed
ta: _ நிறுவப்பட்டது

[ctx: Navigation]
en: _Browse
ta: _ ப்ரோவ்ச்

note: Translators: the character preceded by "_" should not be the same as others in the same menu
en: Sort _Enabled First
ta: முதலில் வரிசைப்படுத்தப்பட்டது

en: _Show Unsupported
ta: _ ஆதரிக்கப்படாதது

en: _Upgrade Assistant
ta: _அப்பிரேட் உதவியாளர்

en: _Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: _About Extension Manager
ta: நீட்டிப்பு மேலாளர்

en: Uninstall Extension?
ta: நீட்டிப்பு நிறுவல்?

en: The extension's features and functionality will no longer be accessible. Are you sure you want to uninstall?
ta: நீட்டிப்பின் நற்பொருத்தங்கள் மற்றும் செயல்பாடு இனி அணுக முடியாது. நீங்கள் நிச்சயமாக நிறுவல் நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: _No
ta: _ இல்லை

en: Unsupported Extension
ta: ஆதரிக்கப்படாத நீட்டிப்பு

en: This extension does not support your GNOME Shell version. It may cause errors if installed.
ta: இந்த நீட்டிப்பு உங்கள் சினோம் செல் பதிப்பை ஆதரிக்காது. நிறுவப்பட்டால் அது பிழைகளை ஏற்படுத்தக்கூடும்.

en: _Install Anyway
ta: _ எப்படியும் நிறுவவும்

en: _Go Back
ta: திரும்பிச் செல்லுங்கள்

en: _Details
ta: _ டெயில்ச்

en: Check <a href='https://status.gnome.org/'>GNOME infrastructure status</a> and try again later
ta: <A href = 'https: //status.gnome.org/'> க்னோம் உள்கட்டமைப்பு நிலை </a> ஐ சரிபார்த்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Check your network status and try again
ta: உங்கள் பிணைய நிலையை சரிபார்த்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்
