gnome-shell-extensions master - en to mr translation catalogue (67 entries)

en: GNOME Classic
mr: GNOME क्लासिक

en: This session logs you into GNOME Classic
mr: हे सत्र तुम्हाला GNOME क्लासिक सत्रामध्ये प्रवेश करून देतो

en: GNOME Shell Classic
mr: GNOME शेल क्लासिक

en: Window management and application launching
mr: पटल व्यवस्थापन आणि ॲप्लिकेशन सुरू करणे

en: Attach modal dialog to the parent window
mr: मुख्य पटलकरिता मोडल संवादची जुळणी करा

en: This key overrides the key in org.gnome.mutter when running GNOME Shell.
mr: GNOME शेल चालवतेवेळी ही कि org.gnome.mutter मधील कि खोडून पुन्हा लिहते.

en: Arrangement of buttons on the titlebar
mr: शीर्षकपट्टीवरील बटनांची व्यवस्था

en: This key overrides the key in org.gnome.desktop.wm.preferences when running GNOME Shell.
mr: GNOME शेल चालवतेवेळी ही कि org.gnome.desktop.wm.preferences मधील कि खोडून पुन्हा लिहते.

en: Enable edge tiling when dropping windows on screen edges
mr: स्क्रीन किनारांवर पटल टाकतेवेळी किनार टाइनिंग सुरू करा

en: Workspaces only on primary monitor
mr: फक्त प्राथमिक मॉनिटरवरील वर्कस्पेसेस

en: Delay focus changes in mouse mode until the pointer stops moving
mr: पाँटरची हालचाल बंद होईपर्यंत माउस मोडमधील फोकस बदलावमध्ये विलंब करा

en: Thumbnail only
mr: फक्त थंबनेल

en: Application icon only
mr: फक्त ॲप्लिकेशन चिन्ह

en: Thumbnail and application icon
mr: थंबनेल आणि ॲप्लिकेशन चिन्ह

en: Present windows as
mr: पटलांना असे प्रस्तुत करा

en: Show only windows in the current workspace
mr: सध्याच्या कार्यक्षेत्रात फक्त पटल दाखवा

en: Activities Overview
mr: प्रक्रिया पूर्वावलोकन

en: Favorites
mr: पसंती

en: Applications
mr: ॲप्लिकेशन्स

en: Application and workspace list
mr: ॲप्लिकेशन आणि कार्यक्षेत्र सूची

en: A list of strings, each containing an application id (desktop file name), followed by a colon and the workspace number
mr: स्ट्रिंग्स्ची सूची, प्रत्येकात ॲप्लिकेशन id (डेस्कटॉप फाइल नाव) समाविष्टीत, स्वल्पविराम आणि कार्यक्षेत्र क्रमांक पाठोपाठ

en: Application
mr: ॲप्लिकेशन

en: Workspace
mr: कार्यक्षेत्र

en: Add Rule
mr: नियम समाविष्ट करा

en: Create new matching rule
mr: नवीन जुळण्याजोगी नियम निर्माण करा

en: Add
mr: समाविष्ट करा

en: Ejecting drive '%s' failed:
mr: ड्राइव्ह '%s' बाहेर काढणे अपयशी:

en: Removable devices
mr: काढून टाकण्याजोगी साधने

en: Open File
mr: फाइल उघडा

en: Hello, world!
mr: हलो, वर्ल्ड!

en: Alternative greeting text.
mr: वैकल्पिक प्रणाम मजकूर.

en: If not empty, it contains the text that will be shown when clicking on the panel.
mr: रिकामे नसल्यास, पटलावर क्लिक करताना दाखवण्याजोगी मजकूर समाविष्टीत आहे.

en: Message
mr: संदेश

en: Example aims to show how to build well behaved extensions for the Shell and as such it has little functionality on its own.
    Nevertheless it's possible to customize the greeting message.
mr: उदाहरणात शेल आणि स्वय कामगिरिकरिता योग्य एक्सटेंशन्सची बांधणी कशी करायची ते ठरवले जाते.
    तरीही प्रणाम संदशी पसंतीचे करणे शक्य आहे.

en: Use more screen for windows
mr: पटलांकरिता एकापेक्षा जास्त स्क्रीनचा वापर करा

en: Try to use more screen for placing window thumbnails by adapting to screen aspect ratio, and consolidating them further to reduce the bounding box. This setting applies only with the natural placement strategy.
mr: स्क्रीन ॲस्पेक्ट प्रमाणकरिता स्क्रीनला सहमत करून पटल थंबनेल्स स्थीत करण्यासाठी, आणि बाऊंडिंग पेटी छोटे करण्यासाठी, एकापेक्षा जास्त स्क्रीनचा वापर करण्याचा प्रयत्न करा. हे सेटिंग फक्त नॅचरल स्ट्रॅटजिसह लागू होते.

en: Place window captions on top
mr: शीर्षकरिता पटल कॅपशन्स स्थीत करा

en: If true, place window captions on top the respective thumbnail, overriding shell default of placing it at the bottom. Changing this setting requires restarting the shell to have any effect.
mr: खरे असल्यास, पटल कॅप्शन्सला ठराविक थंबनेलच्या शीर्षवर स्थीत करा, शेलच्या तळाला पूर्वनिर्धारितपणे स्थीत करणे वगळूण. ह्या सेटिंगला बदलण्यासाठी कोणत्याही प्रभावकरिता शेलला पुन्हा सुरू करणे आवश्यक आहे.

en: Places
mr: ठिकाणे

en: Failed to launch "%s"
mr: "%s" सुरू करण्यास अपयशी

en: Computer
mr: संगणक

en: Home
mr: होम

en: Browse Network
mr: नेटवर्क चाळा

en: Memory
mr: मेमरि

en: Theme name
mr: रंग रूपचे नाव

en: The name of the theme, to be loaded from ~/.themes/name/gnome-shell
mr: ~/.themes/name/gnome-shell पासून लोड करण्याजोगी, रंग रूपचे नाव

en: Close
mr: बंद करा

en: Unminimize
mr: छोटे करणे अशक्य करा

en: Minimize
mr: छोटे करा

en: Unmaximize
mr: मोठे करणे अशक्य करा

en: Maximize
mr: मोठे करा

en: Minimize all
mr: सर्व छोटे करा

en: Unminimize all
mr: सर्व छोटे करणे अशक्य करा

en: Maximize all
mr: सर्व मोठे करा

en: Unmaximize all
mr: सर्व मोठे करणे अशक्य करा

en: Close all
mr: सर्व बंद करा

en: Workspace Indicator
mr: कार्यक्षेत्र निर्देशक

en: Window List
mr: पटल सूची

en: When to group windows
mr: पटल केव्हा एकत्रीत करायचे

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
mr: पटल सूचीवर एकाच ॲप्लिकेशनपासून पटल कधी एकत्रीत करायचे ते ठरवतो. संभाव्य मूल्य "never", "auto" आणि "always" आहे.

en: Window Grouping
mr: पटल गट बनविणे

en: Never group windows
mr: कधीही पटलांचा गट करू नका

en: Group windows when space is limited
mr: जागा मर्यादीत असल्यास पटलांना एका गटामध्ये करा

en: Always group windows
mr: नेहमी पटलांना एका गटात करा

en: Workspace Names
mr: कार्यक्षेत्र नाव

en: Name
mr: नाव

en: Workspace %d
mr: कार्यक्षेत्र %d
