gnome-shell-extensions master - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: GNOME Classic
ta: GNOME கிளாஸிக்

en: This session logs you into GNOME Classic
ta: இந்த அமர்வு உங்களை GNOME கிளாஸிக்கில் புகுபதிவு செய்யும்

en: GNOME Shell Classic
ta: GNOME செல் கிளாஸிக்

en: Window management and application launching
ta: சாளர நிர்வாகம் மற்றும் பயன்பாட்டு துவக்கம்

en: Attach modal dialog to the parent window
ta: சேய் உரையாடலை பெற்றோர் சாளரத்துடன்  ஒட்டவும்

en: This key overrides the key in org.gnome.mutter when running GNOME Shell.
ta: இந்த திறப்பானது GNOME செல்லை இயக்கும் போது, org.gnome.mutter இல் உள்ள திறப்பைப் புறக்கணிக்கிறது.

en: Arrangement of buttons on the titlebar
ta: தலைப்புப்பட்டியில் பட்டன்கள் அடுக்கப்பட்ட நிலை

en: This key overrides the key in org.gnome.desktop.wm.preferences when running GNOME Shell.
ta: இந்தத் திறப்பானது GNOME ஷெல்லை இயக்கும் போது,org.gnome.desktop.wm.preferences இல் உள்ள திறப்பைப் புறக்கணிக்கிறது.

en: Enable edge tiling when dropping windows on screen edges
ta: சாளரங்களை திரை விளிம்புகளில் விடும் போது, விளிம்பு சட்டமாக்கலை செயற்படுத்து

en: Workspaces only on primary monitor
ta: முதன்மை திரையில் மட்டும் பணியிடங்கள்

en: Delay focus changes in mouse mode until the pointer stops moving
ta: சொடுக்கி பயன்முறையில் சுட்டி நகர்வது நிற்கும் வரை கவனப் பகுதி மாறுவதைத் தாமதிக்கவும்

en: Thumbnail only
ta: சிறுபடம் மட்டும்

en: Application icon only
ta: பயன்பாட்டு சின்னம் மட்டுமே

en: Thumbnail and application icon
ta: சிறுபடம் மற்றும் பயன்பாட்டு சின்னம்

en: Present windows as
ta: சாளரத்தை இவ்வாறு காட்டு

en: Show only windows in the current workspace
ta: தற்போதைய பணியிடத்தில் மட்டும் சாளரங்களைக் காட்டு

en: Activities Overview
ta: செயல்பாடுகளின் கண்ணோட்டம்

en: Favorites
ta: பிடித்தவை

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: Application and workspace list
ta: பயன்பாடு மற்றும் பணியிட பட்டியியல்

en: A list of strings, each containing an application id (desktop file name), followed by a colon and the workspace number
ta: பயன்பாட்டு id (பணிமேடை கோப்பு பெயர்), அதைத்தொடர்ந்து ஒரு முக்காற் குறி மற்றும் பணியிட எண் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும் சரங்களின் பட்டியல்

en: Application
ta: பயன்பாடு

en: Workspace
ta: பணியிடம்

en: Add Rule
ta: விதியைச் சேர்

en: Create new matching rule
ta: புதிய பொருத்தும் விதியை உருவாக்கு

en: Add
ta: சேர்

en: Ejecting drive '%s' failed:
ta: இயக்கியை '%s' வெளித்தள்ளுவதில் தோல்வியடைந்தது:

en: Removable devices
ta: நீக்கக்கூடிய சாதனங்கள்

en: Open File
ta: கோப்பைத் திற

en: Hello, world!
ta: வணக்கம், தமிழா !

en: Alternative greeting text.
ta: மாற்று வாழ்த்துரை.

en: If not empty, it contains the text that will be shown when clicking on the panel.
ta: காலியாக இல்லாவிட்டால், பலகத்தின் மீது சொடுக்கும் போது காண்பிக்கப்படும் உரையைக் கொண்டிருக்கும்.

en: Message
ta: செய்தி

en: Example aims to show how to build well behaved extensions for the Shell and as such it has little functionality on its own.
    Nevertheless it's possible to customize the greeting message.
ta: செல்லுக்கான சிறப்பாக செயல்படும் நீட்சிகளை எப்படி திறம்பட கட்டமைப்பது என்பதைக் காண்பிப்பதே Example இன் குறிக்கோளாகும் மேலும் அதுவும் மிகக் குறைந்த செயலம்சத்தையே கொண்டுள்ளது.
    இருப்பினும், வாழ்த்துச்செய்தியை தனிப்பயனாக்கம் செய்யமுடியும்.

en: Use more screen for windows
ta: சாளரங்களுக்காக அதிக திரையை பயன்படுத்தவும்

en: Try to use more screen for placing window thumbnails by adapting to screen aspect ratio, and consolidating them further to reduce the bounding box. This setting applies only with the natural placement strategy.
ta: திரையின் தன்மை விகிதத்திற்கு ஏற்ப தகவமைப்பதன் மூலமும் சாளர சிறுபடங்களை உட்கொண்டிருக்கும் பெட்டியை மேலும் குறைப்பதற்காக அவற்றை வகைபிரித்தமைப்பதன் மூலமும் சாளர சிறுபடங்களை வைப்பதற்கு அதிக திரையைப் பயன்படுத்தவும். இந்த அமைவு இயல்பான இடவமைத்தல் உத்திக்கு மட்டுமே பொருந்தும்.

en: Place window captions on top
ta: சாளரத்தின் தலைப்புகளை மேலே வைக்கவும்

en: If true, place window captions on top the respective thumbnail, overriding shell default of placing it at the bottom. Changing this setting requires restarting the shell to have any effect.
ta: true என இருப்பின், சாளர தலைப்புகளை அடிப்பகுதியில் வைக்கும் செல்லின் முன்னிருப்பான குணத்தைப் புறக்கணித்து, சாளர தலைப்புகளை அந்தந்த சிறுபடத்தின் மேல் பகுதியில் வைக்கும். இந்த அமைவில் மாற்றம் செய்தால், மாற்றம் விளைவை ஏற்படுத்த செல்லை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Failed to launch "%s"
ta: "%s" ஐத் தொடங்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: Computer
ta: கணினி

en: Home
ta: இல்லம்

en: Browse Network
ta: பிணையத்தை உலாவு

en: Memory
ta: நினைவகம்

en: Theme name
ta: தீம் பெயர்

en: The name of the theme, to be loaded from ~/.themes/name/gnome-shell
ta: ~/.themes/name/gnome-shell இலிருந்து ஏற்றப்பட வேண்டிய தீமின் பெயர்

en: Close
ta: மூடு

en: Unminimize
ta: குறுக்கல் நீக்கு

en: Minimize
ta: சிறிதாக்கு

en: Unmaximize
ta: பெரிதாக்கல் நீக்கு

en: Maximize
ta: பெரிதாக்கு

en: Minimize all
ta: அனைத்தையும் சிறிதாக்கு

en: Unminimize all
ta: அனைத்தையும் குறுக்கல் நீக்கு

en: Maximize all
ta: அனைத்தையும் பெரிதாக்கு

en: Unmaximize all
ta:  அனைத்தையும் பெரிதாக்கல் நீக்கு

en: Close all
ta: அனைத்தையும் மூடு

en: Workspace Indicator
ta: பணியிடம் காட்டி

en: Window List
ta: சாளர பட்டியல்

en: When to group windows
ta: சாளரங்களை எப்பொழுது குழுவாக்க வேண்டும்

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are "never", "auto" and "always".
ta: சாளர பட்டியலில், ஒரே பயன்பாட்டுக்கு உரிய சாளரங்களை எப்போது குழுவாக்க வேண்டும் என முடிவுச்செய்கிறது. சாத்தியமான மதிப்புகள் "ஒருபோதும் வேண்டாம்", "தானாக" மற்றும் "எப்பொழுதும்".

en: Window Grouping
ta: சாளர குழுவாக்கம்

en: Never group windows
ta: சாளரங்களை ஒருபோதும் குழுவாக்காதே

en: Group windows when space is limited
ta: இடப்பற்றாக்குறை இருக்ககும்பொழுது சாளரங்களை குழுவாக்கு

en: Always group windows
ta: சாளரங்களை எப்பொதும் குழுவாக்கு

en: Workspace Names
ta: பணியிடப் பெயர்கள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Workspace %d
ta: பணியிடம் %d
