gnome-shell-extensions master - en to ml translation catalogue (76 entries)

en: GNOME Classic
ml: ഗ്നോം ക്ലാസ്സിക്‍

en: This session logs you into GNOME Classic
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തനവേള നിങ്ങളെ ഗ്നോം ക്ലാസ്സിക്കിലേക്കു് കയറ്റുന്നു

en: GNOME Classic on Wayland
ml: വേയ്‌ലാൻഡിൽ ഗ്നോം ക്ലാസിക്

en: GNOME Classic on Xorg
ml: എക്സ് ഓർഗിൽ ഗ്നോം ക്ലാസിക്

en: Favorites
ml: ഇഷ്ടമുളളവ

en: Apps
ml: ആപ്പുകൾ

en: Application and workspace list
ml: പ്രയോഗങ്ങളുടെയും പണിയറകളുടെയും പട്ടിക

en: A list of strings, each containing an application id (desktop file name), followed by a colon and the workspace number
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ ഐഡി (പണിയിട ഫയലിന്റെ പേര്) പുറകേ കോളനും പണിയറയുടെ എണ്ണവും എന്ന രീതിയിലുള്ള വാക്യങ്ങളുടെ പട്ടിക

en: Workspace Rules
ml: പണിയറയുടെ നിയമങ്ങൾ

en: Add Rule
ml: നിയമം ചേര്‍ക്കുക

note: TRANSLATORS: %s is the filesystem name
en: Ejecting drive “%s” failed:
ml: "%s" ഡ്രൈവ് പുറത്തെടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു:

en: Removable devices
ml: നീക്കം ചെയ്യാവുന്ന ഉപകരണങ്ങള്‍

en: Open Files
ml: ഫയലുകൾ തുറക്കുക

en: Use more screen for windows
ml: ജാലകങ്ങൾക്കായി സ്ക്രീനിൽ കൂടൂതൽ സ്ഥലം ഉപയോഗിക്കുക

en: Try to use more screen for placing window thumbnails by adapting to screen aspect ratio, and consolidating them further to reduce the bounding box. This setting applies only with the natural placement strategy.
ml: സ്ക്രീനിന്റെ ആസ്പെക്ട് റേഷ്യോയ്ക്ക് ഒത്തുപോയിക്കൊണ്ടും, അവയെ കൂട്ടിച്ചേർത്തുകൊണ്ട് അവയുടെ അതിർ രേഖകൾ ചെറുതാക്കിയും ജാലകത്തിന്റെ നഖചിത്രങ്ങൾ വയ്ക്കാൻ സ്ക്രീനിൽ കൂടുതൽ സ്ഥലം ഉപയോഗിക്കുക. ഈ ക്രമീകരണം സാധാരണയുള്ള സ്ഥാനക്രമീകരണരിതിയിലേ ഉപയോഗിക്കാൻ പറ്റൂ.

en: Place window captions on top
ml: ജാലകത്തിന്റെ തലക്കെട്ടുകൾ മുകളിൽ വയ്ക്കുക

en: If true, place window captions on top the respective thumbnail, overriding shell default of placing it at the bottom. Changing this setting requires restarting the shell to have any effect.
ml: ശരി എന്നാണെങ്കിൽ, ജാലകത്തിന്റെ തലക്കെട്ടുകൾ ഷെല്ലിന്റെ സ്വതേ രീതിയായ താഴെ വയ്ക്കാതെ അതാതിന്റെ നഖചിത്രത്തിന്റെ മുകളിൽ വയ്ക്കുക. ഈ ക്രമീകരണം മാറ്റുന്നത് നടപ്പിലാവണമെങ്കിൽ ഷെൽ പുനരാരംഭിക്കണം.

en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Failed to launch “%s”
ml: "%s" ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to mount volume for “%s”
ml: "%s" എന്നതിനു് വോള്യം ലഭ്യമാക്കുന്നതിൽ പരാജയം

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Recent
ml: ഏറ്റവും പുതിയ

en: Starred
ml: സ്റ്റാർ ചെയ്യ്തവ

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വർക്ക്

en: Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട

en: Cycle Screenshot Sizes
ml: സ്ക്രീൻഷോട്ടിന്റെ വലിപ്പങ്ങൾ ആവർത്തിക്കുക

en: Cycle Screenshot Sizes Backward
ml: സ്ക്രീൻഷോട്ടിന്റെ വലിപ്പങ്ങൾ പുറകിലേക്ക് ആവർത്തിക്കുക

en: CPU stats
ml: സി.പി.യു സ്ഥിതിവിവരണക്കണക്ക്

en: Memory stats
ml: മെമ്മറി സ്ഥിതിവിവരണക്കണക്ക്

en: Swap stats
ml: സ്വാപ്പ് സ്ഥിതിവിവരണക്കണക്ക്

en: Upload stats
ml: അപ്‌ലോഡ് സ്ഥിതിവിവരണക്കണക്ക്

en: Download stats
ml: ഡൗൺലോഡ് സ്ഥിതിവിവരണക്കണക്ക്

en: System stats
ml: സിസ്റ്റം സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ

en: Show
ml: കാണിക്കുക

en: CPU
ml: സി.പി.യു

en: Memory
ml: മെമ്മറി

en: Swap
ml: സ്വാപ്പ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Download
ml: ഡൗൺലോഡ്

en: Open System Monitor
ml: സിസ്റ്റം മോണിറ്റർ തുറക്കുക

en: Show CPU usage
ml: സി.പി.യു ഉപയോഗം കാണിക്കുക

en: Show memory usage
ml: മെമ്മറി ഉപയോഗം കാണിക്കുക

en: Show swap usage
ml: സ്വാപ്പ് ഉപയോഗം കാണിക്കുക

en: Show upload
ml: അപ്‌ലോഡ് കാണിക്കുക

en: Show download
ml: ഡൗൺലോഡ് കാണിക്കുക

en: Theme name
ml: രംഗവിതാനത്തിന്റെ പേരു്

en: The name of the theme, to be loaded from ~/.themes/name/gnome-shell
ml: ~/.themes/name/gnome-shell ല്‍ നിന്നു എടുക്കേണ്ട തീമിന്റെ

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Unminimize
ml: തുറക്കുക

en: Minimize
ml: താൽക്കാലികമായി അടയ്ക്കുക

en: Unmaximize
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Maximize
ml: വലുതാക്കുക

en: Minimize all
ml: എല്ലാം താൽക്കാലികമായി അടയ്ക്കുക

en: Unminimize all
ml: എല്ലാം തുറക്കുക

en: Maximize all
ml: എല്ലാം വലുതാക്കുക

en: Unmaximize all
ml: എല്ലാം ചെറുതാക്കുക

en: Close all
ml: എല്ലാം അടയ്ക്കുക

en: Window List
ml: ജാലകപ്പട്ടിക

en: When to group windows
ml: ജാലകങ്ങളെ എപ്പോള്‍ കൂട്ടമാക്കണം

en: Decides when to group windows from the same application on the window list. Possible values are “never”, “auto” and “always”.
ml: ജാലകപ്പട്ടികയില്‍ ഒരേ പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നുമുള്ള ജാലകങ്ങൾ എപ്പോൾ കൂട്ടമാക്കണമെന്നു് തീരുമാനിക്കുന്നു. സാധ്യമായ മൂല്യങ്ങള്‍ "ഒരിക്കലുമില്ല", "തനിയേ", "എപ്പോഴും" എന്നിവയാണു്.

en: Show windows from all workspaces
ml: എല്ലാ പണിയറകളിൽ നിന്നുമുള്ള ജാലകങ്ങളെ കാണിക്കുക

en: Show the window list on all monitors
ml: ജാലകപ്പട്ടിക എല്ലാ മോണിറ്ററിലും കാണിക്കുക

en: Whether to show the window list on all connected monitors or only on the primary one.
ml: ജാലകപ്പട്ടിക ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള എല്ലാ മോണിറ്ററുകളും കാണിക്കണോ അതോ പ്രധാനപെട്ടതിൽ മാത്രം മതിയോ എന്ന്.

en: Window Grouping
ml: ജാലകങ്ങളുടെ കൂട്ടം

en: Never group windows
ml: ഒരിയ്ക്കലും ജാലകങ്ങളെ കൂട്ടം തിരിയ്ക്കാതിരിയ്ക്കുക

en: Group windows when space is limited
ml: സ്ഥലം കുറവാകുമ്പോള്‍ ജാലകങ്ങള്‍ കൂട്ടമായി കാണിയ്ക്കുക

en: Always group windows
ml: എല്ലായ്പ്പോഴും ജാലകങ്ങളെ കൂട്ടം തിരിയ്ക്കുക

en: Show on all monitors
ml: എല്ലാ മോണിറ്ററുകളിലും കാണിക്കുക

en: Show workspace previews in top bar
ml: മുകളിലെ ബാറിൽ പണിയറ കാണിക്കുക

en: Workspace Indicator
ml: പണിയറ സൂചകം

en: Show Previews
ml: സ്ക്രീനില്‍ കാണുക

en: Workspace %d
ml: പണിയറ %d

en: Workspace Names
ml: പണിയറയുടെ പേരുകൾ

en: Add Workspace
ml: പണിയറ ചേർക്കുക

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Workspaces
ml: പണിയറകള്‍
