gnome-pomodoro - en to te translation catalogue (128 entries)

en: Pomodoro
te: పోమోడోరో

en: A time management utility for GNOME
te: గ్నోమ్ కోసం సమయ నిర్వహణ యుటిలిటీ

en: A GNOME utility that helps managing time according to Pomodoro Technique. It intends to improve productivity and focus by taking short breaks after every 25 minutes of work.
te: పోమోడోరో టెక్నిక్ ప్రకారం సమయాన్ని నిర్వహించడంలో సహాయపడే గ్నోమ్ యుటిలిటీ. ప్రతి 25 నిమిషాల పని తర్వాత చిన్న విరామాలు తీసుకోవడం ద్వారా ఉత్పాదకతను మెరుగుపరచడం మరియు దృష్టి కేంద్రీకరించడం దీని ఉద్దేశ్యం.

en: Timer window
te: టైమర్ విండో

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Indicator for GNOME Shell
te: గ్నోమ్ షెల్ కోసం సూచిక

en: A simple time management utility
te: ఒక సాధారణ సమయ నిర్వహణ యుటిలిటీ

en: timer;
te: టైమర్;

en: Start
te: ప్రారంభించండి

en: Pause
te: పాజ్ చేయండి

en: Resume
te: పునఃప్రారంభించండి

en: Stop
te: ఆపు

en: Short Break
te: చిన్న విరామం

en: Long Break
te: లాంగ్ బ్రేక్

en: _Timer
te: టైమర్(_T)

en: _Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు(_P)

en: _Quit
te: విరమించండి(_Q)

en: Keyboard shortcut to toggle the timer. Enter new shortcut to change.
te: టైమర్‌ను టోగుల్ చేయడానికి కీబోర్డ్ సత్వరమార్గం. మార్చడానికి కొత్త సత్వరమార్గాన్ని నమోదు చేయండి.

en: Disable
te: ఆపివేయి

en: Timer
te: టైమర్

en: Pomodoro duration
te: పోమోడోరో వ్యవధి

en: Break duration
te: విరామ వ్యవధి

en: Long break duration
te: సుదీర్ఘ విరామం వ్యవధి

en: Pomodoros before a long break
te: సుదీర్ఘ విరామం ముందు Pomodoros

en: Keyboard shortcut
te: కీబోర్డ్ సత్వరమార్గం

en: Notifications
te: నోటిఫికేషన్‌లు

en: Screen notifications
te: స్క్రీన్ నోటిఫికేషన్‌లు

en: Desktop
te: డెస్క్‌టాప్

en: Wait for activity after a break
te: విరామం తర్వాత కార్యాచరణ కోసం వేచి ఉండండి

en: Plugins…
te: ప్లగిన్‌లు...

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Back
te: వెనుకకు

en: It's time to take a break
te: ఇది విరామం తీసుకోవలసిన సమయం

en: Nothing to see yet
te: ఇంకా ఏమీ చూడలేదు

en: Complete a few sessions
te: కొన్ని సెషన్లను పూర్తి చేయండి

en: Day
te: రోజు

en: Week
te: వారం

en: Month
te: నెల

en: Previous (Alt+Left)
te: మునుపటి (Alt+ఎడమ)

en: Next (Alt+Right)
te: తదుపరి (Alt+కుడి)

en: Today
te: ఈరోజు

en: Start Pomodoro
te: Pomodoro ప్రారంభించండి

en: _About
te: గురించి(_A)

en: Actions
te: చర్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Custom actions…
te: అనుకూల చర్యలు...

en: Complete
te: పూర్తి

en: Skip
te: దాటవేయి

en: Enable
te: ప్రారంభించు

en: Command
te: ఆదేశం

en: Triggers
te: ట్రిగ్గర్స్

en: Name
te: పేరు

en: _Pomodoro
te: పోమోడోరో(_P)

en: _Short Break
te: చిన్న విరామం(_S)

en: _Long Break
te: లాంగ్ బ్రేక్(_L)

en: Add
te: జోడించు

en: Remove
te: తొలగించు

en: State
te: రాష్ట్రం

en: State Duration
te: రాష్ట్ర వ్యవధి

en: Elapsed Time
te: గడిచిన సమయం

note: this.stack.add_titled (this.timer_stack, "timer", _("Timer"));
en: Stats
te: గణాంకాలు

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Pomodoro Timer
te: పోమోడోరో టైమర్

en: Start Timer
te: టైమర్‌ని ప్రారంభించండి

en: Pause Timer
te: టైమర్‌ను పాజ్ చేయండి

en: Stop Timer
te: టైమర్‌ని ఆపు

en: Pause break
te: విరామం విరామం

en: Pause Pomodoro
te: పోమోడోరోను పాజ్ చేయండి

en: Take a break
te: విరామం తీసుకోండి

en: Resume break
te: పునఃప్రారంభం విరామం

en: Resume Pomodoro
te: పోమోడోరోను పునఃప్రారంభించండి

en: %d minute remaining | %d minutes remaining
te[0]: %d నిమిషం మిగిలి ఉంది
te[1]: %d నిమిషాలు మిగిలి ఉన్నాయి

en: %d second remaining | %d seconds remaining
te[0]: %d సెకను మిగిలి ఉంది
te[1]: %d సెకన్లు మిగిలి ఉన్నాయి

en: Pomodoro is about to end
te: పోమోడోరో ముగియబోతోంది

en: Take a long break
te: సుదీర్ఘ విరామం తీసుకోండి

en: Take a short break
te: చిన్న విరామం తీసుకోండి

en: Break is about to end
te: విరామం ముగియబోతోంది

en: Break is over
te: విరామం ముగిసింది

note: body = _("Get ready for Pomodoro");
en: Get ready…
te: సిద్ధంగా ఉండు...

en: Skip Break
te: విరామాన్ని దాటవేయి

en: +1 Minute
te: +1 నిమిషం

en: Report issue
te: సమస్యను నివేదించండి

en: Failed to run <i>%s</i> service
te: <i>%s</i> సేవను అమలు చేయడంలో విఫలమైంది

en: Hide other notifications
te: ఇతర నోటిఫికేషన్‌లను దాచండి

en: Volume:
te: వాల్యూమ్:

en: Clock Ticking
te: గడియారం టిక్కింగ్

en: Timer Ticking
te: టైమర్ టిక్కింగ్

en: Woodland Birds
te: వుడ్‌ల్యాండ్ పక్షులు

en: Bell
te: బెల్

en: Loud Bell
te: బిగ్గరగా బెల్

en: Select Custom Sound
te: అనుకూల ధ్వనిని ఎంచుకోండి

en: _Cancel
te: రద్దు(_C)

en: _Select
te: ఎంచుకోండి(_S)

en: Ticking Sound
te: టిక్కింగ్ సౌండ్

en: End of Break Sound
te: బ్రేక్ సౌండ్ ముగింపు

en: Start of Break Sound
te: బ్రేక్ సౌండ్ ప్రారంభం

en: Off
te: ఆఫ్

en: Ticking sound
te: టిక్కింగ్ ధ్వని

en: Start of break sound
te: బ్రేక్ సౌండ్ ప్రారంభం

en: End of break sound
te: విరామం ధ్వని ముగింపు

en: About Pomodoro
te: పోమోడోరో గురించి

en: Start/Stop
te: ప్రారంభం/ఆపు

en: Pause/Resume
te: పాజ్/రెస్యూమ్

en: Skip to a pomodoro or to a break
te: పోమోడోరోకు లేదా విరామానికి వెళ్లండి

en: Extend current pomodoro or break
te: ప్రస్తుత పోమోడోరోను పొడిగించండి లేదా విచ్ఛిన్నం చేయండి

en: Reset current session
te: ప్రస్తుత సెషన్‌ని రీసెట్ చేయండి

en: Run as background service
te: నేపథ్య సేవగా అమలు చేయండి

en: Show preferences
te: ప్రాధాన్యతలను చూపించు

en: Quit application
te: అప్లికేషన్ నుండి నిష్క్రమించండి

en: Print version information and exit
te: సంస్కరణ సమాచారాన్ని ముద్రించండి మరియు నిష్క్రమించండి

en: Focus on your task.
te: మీ పనిపై దృష్టి పెట్టండి.

en: You have %d minute | You have %d minutes
te[0]: మీకు %d నిమిషం ఉంది
te[1]: మీకు %d నిమిషాలు ఉన్నాయి

en: You have %d second | You have %d seconds
te[0]: మీకు %d సెకను ఉంది
te[1]: మీకు %d సెకన్లు ఉన్నాయి

en: Take a longer break
te: ఎక్కువసేపు విరామం తీసుకోండి

en: Lengthen it
te: దానిని పొడిగించండి

en: Shorten it
te: దానిని కుదించండి

en: Start pomodoro
te: పోమోడోరోను ప్రారంభించండి

en: Using "%s" as shortcut will interfere with typing. Try adding another key, such as Control, Alt or Shift.
te: "%s"ని సత్వరమార్గంగా ఉపయోగించడం టైపింగ్‌కు ఆటంకం కలిగిస్తుంది. Control, Alt లేదా Shift వంటి మరొక కీని జోడించడానికి ప్రయత్నించండి.

en: Keyboard Shortcut
te: కీబోర్డ్ సత్వరమార్గం

en: Available
te: అందుబాటులో ఉంది

en: Busy
te: బిజీ

en: Idle
te: పనిలేకుండా

en: Invisible
te: అదృశ్య

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Break
te: బ్రేక్

en: This week
te: ఈ వారం

en: %d hour | %d hours
te[0]: %d గంట
te[1]: %d గంటలు

en: %d minute | %d minutes
te[0]: %d నిమిషం
te[1]: %d నిమిషాలు
