gnome-shell master - en to ta translation catalogue (358 entries)

en: System
ta: கணினி

en: Show the message tray
ta: அறிவிப்பு பலகத்தை காட்டுக

en: Focus the active notification
ta: இயங்கு செய்தி அறிவிப்பை குவி

en: Show the overview
ta: கண்ணோட்டத்தை காட்டு

en: Show all applications
ta: எல்லா செயலிகளையும் காட்டு

en: Open the application menu
ta: செயலிகள் பட்டியை திறக்க விசைபிணைப்பு

en: GNOME Shell
ta: க்னோம் ஷெல்

en: Window management and application launching
ta: சாளர மேலாண்மை மற்றும் பயன்பாடு துவக்கம்

en: GNOME Shell Extension Preferences
ta: க்னோம் ஷெல் நீட்சி விருப்பங்கள்

en: Configure GNOME Shell Extensions
ta: க்னோம் ஷெல் நீட்சிகளை வடிவமை

en: GNOME Shell (wayland compositor)
ta: GNOME ஷெல் (வேலேன்ட் கம்ப்போசிட்டர்)

en: Enable internal tools useful for developers and testers from Alt-F2
ta: உருவாக்குவோர் மற்றூம் சோதிப்போருக்கு பயன்படுமாறு Alt-F2 வழியாக உள்ளமை கருவிகளை செயலாக்கு

en: Allows access to internal debugging and monitoring tools using the Alt-F2 dialog.
ta: உள்ளமை வழி நீக்கம் மற்றும் Alt-F2 உரையாடல் மூலம் கருவிகள் கண்காணிப்பு ஆகியவற்றை அணுக உதவும்.

en: UUIDs of extensions to enable
ta: செயல்படுத்த வேண்டிய நீட்சிகளின் UUIDகள்

en: GNOME Shell extensions have a UUID property; this key lists extensions which should be loaded. Any extension that wants to be loaded needs to be in this list. You can also manipulate this list with the EnableExtension and DisableExtension D-Bus methods on org.gnome.Shell.
ta: க்னோம் ஷெல் நீட்சிகளுக்கு ஒரு யூயூஐடி பண்பு உண்டு. இந்த விசை எந்த நீட்சிகள் ஏற்றப்பட வேண்டும் என பட்டியலிடுகிறது. ஏற்றப்பட வேண்டிய எந்த நீட்சியும் இந்த பட்டியலில் இருந்தே ஆகவேண்டும். org.gnome.Shell. இல் உள்ள EnableExtension மற்றும் DisableExtension DBus முறைகளில் இந்த பட்டியலை நீங்கள் திருத்தலாம்.

en: Disables the validation of extension version compatibility
ta: நீட்சிப் பதிப்பு இணக்கத்தன்மை செல்லுபடியாக்கத்தை முடக்கும்

en: GNOME Shell will only load extensions that claim to support the current running version. Enabling this option will disable this check and try to load all extensions regardless of the versions they claim to support.
ta: GNOME ஷெல் நடப்பு இயக்கப் பதிப்பை ஆதரிப்பதாகக் கூறும் நீட்சிகளை மட்டுமே ஏற்றும். இந்த விருப்பத்தைச் செயல்படுத்தினால் இந்த சோதனை முடக்கப்படும், பிறகு நீட்சிகள் எந்தப் பதிப்புகளை ஆதரிப்பதாகக் கூறுகின்றன என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல் எல்லா நீட்சிகளையும் ஏற்ற முயற்சி செய்யப்படும்.

en: List of desktop file IDs for favorite applications
ta: விருப்ப பயன்பாடுகளுக்கு மேல்மேசை கோப்பு அடையாளங்கள்

en: The applications corresponding to these identifiers will be displayed in the favorites area.
ta: இந்த அடையாளங் காட்டிகளுக்கு பொருத்தமான பயன்பாடுகள் விருப்ப இடத்தில் காட்டப்படும்.

en: App Picker View
ta: ஆப் பிக்கர் காட்சி

en: Index of the currently selected view in the application picker.
ta: பயன்பாட்டுத் தேர்வியில் தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள காட்சியின் அட்டவணை.

en: History for command (Alt-F2) dialog
ta: (Alt-F2) கட்டளை உரையாடல் க்கு வரலாறு

en: History for the looking glass dialog
ta: லுக்கிங் க்ளாஸ் உரையாடலுக்கு வரலாறு

en: Always show the 'Log out' menu item in the user menu.
ta: எப்போதும் பயனர் மெனுவில் 'வெளியேறு' மெனு உருப்படியைக் காண்பி.

en: This key overrides the automatic hiding of the 'Log out' menu item in single-user, single-session situations.
ta: இந்த விசையானது ஒற்றை பயனர், ஒற்றை அமர்வு சூழ்நிலைகளில் 'வெளியேறு' மெனு உருப்படி தானாக மறைதலை கட்டுப்படுத்தி இயங்கும்.

en: Whether to remember password for mounting encrypted or remote filesystems
ta: குறியாக்கம் செய்யப்பட்ட அல்லது தொலைநிலை கோப்புமுறைமைகளை மவுன்ட் செய்வதற்கான கடவுச்சொல்லை நினைவில் வைத்திருக்க வேண்டுமா

en: The shell will request a password when an encrypted device or a remote filesystem is mounted. If the password can be saved for future use a 'Remember Password' checkbox will be present. This key sets the default state of the checkbox.
ta: ஒரு குறியாக்கம் செய்யப்பட்ட சாதனம் அல்லது தொலைநிலை கோப்புமுறைமையை மவுன்ட் செய்யும் போது ஷெல்லானது ஒரு கடவுச்சொல்லைக் கேட்கும். எதிர்காலப் பயன்பாட்டுக்கு கடவுச்சொல் சேமிக்கப்பட முடியும் எனில், 'கடவுச்சொல்லை நினைவில் வைத்திரு' என ஒரு தேர்வுப் பெட்டி இடம்பெறும். இந்த விசையே இந்த தேர்வுப் பெட்டியின் முன்னிருப்பு நிலையை அமைக்கிறது.

en: Show the week date in the calendar
ta: நாட்காட்டியில் வார நாளை காட்டவும்

en: If true, display the ISO week date in the calendar.
ta: உண்மையானால் நாட்காட்டியில் ஐஎஸ்ஓ வார எண்களை காட்டவும்.

en: Keybinding to open the application menu
ta: பயன்பாட்டு பட்டியை திறக்க விசைபிணைப்பு

en: Keybinding to open the application menu.
ta: பயன்பாட்டு பட்டியை திறக்க விசைபிணைப்பு.

en: Keybinding to open the "Show Applications" view
ta:  "செயலிகளைக்காட்டு" பார்வையை திறக்க விசைபிணைப்பு

en: Keybinding to open the "Show Applications" view of the Activities Overview.
ta: செயல்பாடுகள் மேல்பார்வையின் "செயலிகளைக்காட்டு" பார்வையை திறக்க விசைபிணைப்பு.

en: Keybinding to open the overview
ta: மேற்பார்வையை திறக்கும் விசைபிணைப்பு

en: Keybinding to open the Activities Overview.
ta: செயலிகளின் மேற்பார்வையை திறக்கும் விசைபிணைப்பு.

en: Keybinding to toggle the visibility of the message tray
ta: அறிவிப்பு பலகத்தின் காட்சியை நிலை மாற்ற விசைபிணைப்பு

en: Keybinding to toggle the visibility of the message tray.
ta: அறிவிப்பு பலகத்தின் காட்சியை நிலை மாற்ற விசைபிணைப்பு.

en: Keybinding to focus the active notification
ta: இயங்கு செய்தி அறிவிப்பை குவிக்க விசைபிணைப்பு

en: Keybinding to focus the active notification.
ta: இயங்கு செய்தி அறிவிப்பை குவிக்க விசைபிணைப்பு.

en: Keybinding that pauses and resumes all running tweens, for debugging purposes
ta: இயக்கத்திலிருக்கும் ட்வீன்கள் அனைத்தையும் இடைநிறுத்தி மீண்டும் துவக்கும் விசைப்பிணைப்பாக்கம், வழுநீக்கத் தேவைகளுக்கானது.

en: Which keyboard to use
ta: எந்த விசைப்பலகையை பயன்படுத்த வேண்டும்?

en: The type of keyboard to use.
ta: பயன்படுத்த வேண்டிய விசைப்பலகை வகை

en: Limit switcher to current workspace.
ta: மாற்றியை நடப்பு பணியிடத்திற்கு மட்டும் எனக் கட்டுப்படுத்து.

en: If true, only applications that have windows on the current workspace are shown in the switcher. Otherwise, all applications are included.
ta: ஆம் என அமைக்கப்பட்டால், நடப்புப் பணியிடத்தில் சாளரங்களைக் கொண்டுள்ள பயன்பாடுகள் மட்டுமே மாற்றியில் காண்பிக்கப்படும். இல்லாவிட்டால் அனைத்துப் பயன்பாடுகளும் இருக்கும்.

en: The application icon mode.
ta: பயன்பாடு படவுரு பயன்முறை.

en: Configures how the windows are shown in the switcher. Valid possibilities are 'thumbnail-only' (shows a thumbnail of the window), 'app-icon-only' (shows only the application icon) or 'both'.
ta: ஸ்விட்ச்சரில் சாளரங்கள் எப்படிக் காண்பிக்கப்படும் என்பதை அமைவாக்கம் செய்கிறது.  'சிறுதோற்றம்-மட்டும்' (சாளரத்தின் சிறுதோற்றத்தைக் காண்பிக்கும்), 'பயன்பாட்டு-படவுரு-மட்டும்' (பயன்பாட்டின் படவுருவை மட்டும் காண்பிக்கும்) அல்லது 'இரன்டும்' ஆகிய சாத்தியங்கள் உள்ளன.

en: If true, only windows from the current workspace are shown in the switcher. Otherwise, all windows are included.
ta: ஆம் என அமைக்கப்பட்டால், நடப்புப் பணியிடத்தில் உள்ள சாளரங்கள் மட்டுமே மாற்றியில் காண்பிக்கப்படும். இல்லாவிட்டால் அனைத்து சாளரங்களும் இருக்கும்.

en: Attach modal dialog to the parent window
ta: தாய் சாளரத்துக்கு மாதிரி உரையாடலை இணை

en: This key overrides the key in org.gnome.mutter when running GNOME Shell.
ta: இந்த விசை org.gnome.mutter இல் உள்ள விசையை க்னோம் ஷெல்லை இயக்கும்போது வன்மீறல் செய்கிறது.

en: Enable edge tiling when dropping windows on screen edges
ta: திரை விளிம்புகளில் சாளரங்களை இடும்போது விளிம்பு சாய்தலை செயலாக்கு

en: Workspaces are managed dynamically
ta: பணிக்களங்கள் இயங்கு நிலையில் மேலாளப்படுகின்றன

en: Workspaces only on primary monitor
ta: பணிக்களங்கள் முதன்மை திரையில் மட்டும்

en: Delay focus changes in mouse mode until the pointer stops moving
ta: சொடுக்கி பயன்முறையில் சுட்டி நகர்வது நிற்கும் வரை கவனப் பகுதி மாறுவதைத் தாமதிக்கவும்

en: Captive Portal
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட வலைவாசல்

en: There was an error loading the preferences dialog for %s:
ta: %s க்கு விருப்பங்கள் உரையாடலை ஏற்றுகையில் பிழை நேர்ந்தது:

en: GNOME Shell Extensions
ta: GNOME ஷெல் நீட்சிகள்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்க

en: Next
ta: அடுத்தது

en: Unlock
ta: பூட்டை திற

[ctx: button]
en: Sign In
ta: உள்நுழை

en: Choose Session
ta: அமர்வை தேர்ந்தெடு

en: Not listed?
ta: பட்டியலில் இல்லை?

en: (e.g., user or %s)
ta: (எ.கா., பயனர் அல்லது %s)

en: Username:
ta: பயனர்பெயர்:

en: Login Window
ta: உள்புகு சாளரம்

en: Authentication error
ta: உறுதிப்படுத்தல் பிழை

en: (or swipe finger)
ta: (அல்லது விரல் தீய்ப்பு)

en: Command not found
ta: கட்டளை காணப்படவில்லை

en: Could not parse command:
ta: கட்டளையை அலகிட முடியவில்லை

en: Execution of “%s” failed:
ta: “%s” செயல்படுத்தல் தோல்வியடைந்தது:

en: Web Authentication Redirect
ta: இணைய அங்கீகரிப்பு திருப்பிவிடல்

en: Frequently used applications will appear here
ta: அதிகம் பயன்படுத்தப்படும் பயன்பாடுகள் இங்கு காண்பிக்கப்படும்

en: Frequent
ta: அடிக்கடி

en: All
ta: எல்லா

en: New Window
ta: புதிய சாளரம்

en: Remove from Favorites
ta: விருப்பத்தில் இருந்து நீக்கு

en: Add to Favorites
ta: விருப்பங்களுக்கு சேர்

en: Show Details
ta: விவரங்களைக் காட்டு

en: %s has been added to your favorites.
ta: %s உங்கள் விருப்பங்களில் சேர்க்கப்பட்டது

en: %s has been removed from your favorites.
ta: %s உங்கள் விருப்பங்களில் இருந்து நீக்கப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Change Background…
ta: பின்புலத்தை மாற்று…

[ctx: event list time]
note: Translators: Shown in calendar event list for all day events * Keep it short, best if you can use less then 10 characters */
en: All Day
ta: முழு நாள்

[ctx: grid sunday]
note: Translators: Calendar grid abbreviation for Sunday. * * NOTE: These grid abbreviations are always shown together * and in order, e.g. "S M T W T F S". */
en: S
ta: ஞா

[ctx: grid monday]
note: Translators: Calendar grid abbreviation for Monday */
en: M
ta: தி

[ctx: grid tuesday]
note: Translators: Calendar grid abbreviation for Tuesday */
en: T
ta: செ

[ctx: grid wednesday]
note: Translators: Calendar grid abbreviation for Wednesday */
en: W
ta: பு

[ctx: grid thursday]
note: Translators: Calendar grid abbreviation for Thursday */
en: T
ta: வி

[ctx: grid friday]
note: Translators: Calendar grid abbreviation for Friday */
en: F
ta: வெ

[ctx: grid saturday]
note: Translators: Calendar grid abbreviation for Saturday */
en: S
ta: ச

[ctx: list sunday]
note: Translators: Event list abbreviation for Sunday. * * NOTE: These list abbreviations are normally not shown together * so they need to be unique (e.g. Tuesday and Thursday cannot * both be 'T'). */
en: Su
ta: ஞா

[ctx: list monday]
note: Translators: Event list abbreviation for Monday */
en: M
ta: தி

[ctx: list tuesday]
note: Translators: Event list abbreviation for Tuesday */
en: T
ta: செ

[ctx: list wednesday]
note: Translators: Event list abbreviation for Wednesday */
en: W
ta: பு

[ctx: list thursday]
note: Translators: Event list abbreviation for Thursday */
en: Th
ta: வியா

[ctx: list friday]
note: Translators: Event list abbreviation for Friday */
en: F
ta: வெ

[ctx: list saturday]
note: Translators: Event list abbreviation for Saturday */
en: S
ta: ச

en: Previous month
ta: முந்தைய மாதம்

en: Next month
ta: அடுத்த மாதம்

note: Translators: Text to show if there are no events */
en: Nothing Scheduled
ta: திட்டம் எதுவுமில்லை

en: Today
ta: இன்று

en: Tomorrow
ta: நாளை

en: This week
ta: இந்த வாரம்

en: Next week
ta: அடுத்த வாரம்

en: External drive connected
ta: வெளிப்புற இயக்கி இணைக்கப்பட்டது

en: External drive disconnected
ta: வெளிப்புற இயக்கி இணைப்பு நீக்கப்பட்டது

en: Removable Devices
ta: நீக்கப்படக்கூடிய சாதனங்கள்

en: Open with %s
ta: %s ஆல் திற

en: Eject
ta: வெளியேற்று

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Type again:
ta: மீண்டும் உள்ளிடவும்:

en: Connect
ta: இணை

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Key:
ta: விசை:

en: Identity:
ta: அடையாளம்:

en: Private key password:
ta: அந்தரங்க முதன்மை கடவுச்சொல்:

en: Service:
ta: சேவை:

en: Authentication required by wireless network
ta: கம்பியில்லா வலைப்பின்னலுக்கு உறுதிப்படுத்துதல் தேவை

en: Passwords or encryption keys are required to access the wireless network “%s”.
ta: வயர்லெஸ் பிணையம் "%s" ஐ அணுக கடவுச்சொற்கள் அல்லது மறைகுறியாகக் விசைகள் தேவைப்படுகிறது.

en: Wired 802.1X authentication
ta: கம்பியுள்ள 802.1X அங்கீகாரம்

en: Network name:
ta: வலைப்பின்னல் பெயர்:

en: DSL authentication
ta: டிஎஸ்எல் உறுதிப்படுத்துதல்

en: PIN code required
ta: பின் கோட் தேவைப்படுகிறது

en: PIN code is needed for the mobile broadband device
ta: அலை அகலப்பட்டை சாதனத்துக்கு பின் கோட் தேவை

en: Mobile broadband network password
ta: அலை அகலப்பட்டைக்கு வலைப்பின்னல் கடவுச்சொல்

en: A password is required to connect to “%s”.
ta: "%s" உடன் இணைப்பதற்கு கடவுச்சொல் தேவைப்படுகிறது.

en: Authentication Required
ta: உறுதிப்படுத்தல் தேவை

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Authenticate
ta: உறுதிப்படுத்து

note: Translators: "that didn't work" refers to the fact that the * requested authentication was not gained; this can happen * because of an authentication error (like invalid password), * for instance. */
en: Sorry, that didn't work. Please try again.
ta: மன்னிக்க, அது வேலை செய்யவில்லை. மீண்டு முயற்சி செய்க.

en: Invitation
ta: அழைப்பு

en: Call
ta: அழை

en: File Transfer
ta: கோப்பு பறிமாற்றம்

en: Chat
ta: அரட்டை

en: Unmute
ta: ஒலி நிறுத்தம் நீக்கு

en: Mute
ta: ஒலி நிறுத்தம்

note: Translators: this is the word "Yesterday" followed by a time string in 24h format. i.e. "Yesterday, 14:30" */
en: Yesterday, %H∶%M
ta: நேற்று, %H∶%M

note: Translators: this is the word "Yesterday" followed by a time string in 12h format. i.e. "Yesterday, 2:30 pm" */
en: Yesterday, %l∶%M %p
ta: நேற்று, %l∶%M %p

note: Translators: this is the other person changing their old IM name to their new IM name. */
en: %s is now known as %s
ta: %s இப்போது %s ஆனார்

note: translators: argument is a room name like * room@jabber.org for example. */
en: Invitation to %s
ta: %s க்கு அழைப்பு

note: translators: first argument is the name of a contact and the second * one the name of a room. "Alice is inviting you to join room@jabber.org * for example. */
en: %s is inviting you to join %s
ta: %s உங்களை %s உடன் சேர அழைக்கிறார்.

en: Decline
ta: நிராகரி

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

note: translators: argument is a contact name like Alice for example. */
en: Video call from %s
ta: %s இடமிருந்து விடியோ அழைப்பு

note: translators: argument is a contact name like Alice for example. */
en: Call from %s
ta: %s இடமிருந்து அழைப்பு

note: translators: this is a button label (verb), not a noun */
en: Answer
ta: பதிலளி

note: To translators: The first parameter is * the contact's alias and the second one is the * file name. The string will be something * like: "Alice is sending you test.ogg" */
en: %s is sending you %s
ta: %s உங்களுக்கு %s அனுப்புகிறார்

note: To translators: The parameter is the contact's alias */
en: %s would like permission to see when you are online
ta: %s நீங்கள் இணைப்பில் இருக்கும் போது காண அனுமதி வேண்டுகிறார்.

en: Network error
ta: வலையமைப்பு பிழை

en: Authentication failed
ta: உறுதி செய்தல் தோல்வி

en: Encryption error
ta: மறையாக்க பிழை

en: Certificate not provided
ta: சான்றிதழ் தரப்படவில்லை

en: Certificate untrusted
ta: சான்றிதழில் நம்பக தன்மை இல்லை

en: Certificate expired
ta: சான்றிதழ் காலாவதியானது

en: Certificate not activated
ta: சான்றிதழ் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: Certificate hostname mismatch
ta: சான்றிதழ் புரவலன் பெயர் ஒத்திசையவில்லை

en: Certificate fingerprint mismatch
ta: சான்றிதழ் அடையாளம் ஒத்திசையவில்லை

en: Certificate self-signed
ta: சான்றிதழ் தானே கையெழுத்திட்டது

en: Status is set to offline
ta: நிலை இப்போது இணைப்பு விலகி

en: Encryption is not available
ta: குறீயீட்டுமுறை கிடைப்பில் இல்லை

en: Certificate is invalid
ta: சான்றிதழ் செல்லுபடியாகாது

en: Connection has been refused
ta: இணைப்பு மறுக்கப்பட்டது

en: Connection can't be established
ta: இணைக்க முடியவில்லை

en: Connection has been lost
ta: இணைப்பு அற்றுப்போயிற்று

en: This account is already connected to the server
ta: இந்த கணக்கு ஏற்கனவே சேவையகத்துக்கு இணைக்கப்பட்டது

en: Connection has been replaced by a new connection using the same resource
ta: இணைப்பு அதே முலத்துடன் புதிய இணைப்பால் மாற்றப்பட்டது.

en: The account already exists on the server
ta: இந்த கணக்கு ஏற்கனவே சேவையகத்தில் உள்ளது

en: Server is currently too busy to handle the connection
ta: இணைப்பை கையாள சேவையகம் இப்போது மிகவும் வேலை பளுவில் உள்ளது.

en: Certificate has been revoked
ta: சான்றிதழ் ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Certificate uses an insecure cipher algorithm or is cryptographically weak
ta: சான்றிதழ் பாதுகாப்பில்லாத சைபர் அல்கோரிதத்தை பயன்படுத்துகிறது. இது மறையாக்கத்தில் பலகீனமானது.

en: The length of the server certificate, or the depth of the server certificate chain, exceed the limits imposed by the cryptography library
ta: சேவயகத்தின் சான்றிதழின் நீளம் அல்லது சங்கிலியின் ஆழம் மறையாக்க நூலகம் வரயறுத்த மதிப்பை தாண்டியது.

en: Internal error
ta: உள்ளார்ந்த பிழை

note: translators: argument is the account name, like * name@jabber.org for example. */
en: Unable to connect to %s
ta: %s க்கு இணைக்க முடியவில்லை

en: View account
ta: கணக்கை காட்டவும்

en: Unknown reason
ta: தெரியாத காரணம்

en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: Show Applications
ta: பயன்பாடுகளை காட்டு

en: Dash
ta: டேஷ்போர்ட்

en: Open Calendar
ta: நாள்காட்டியை திற

en: Open Clocks
ta: கடிகாரங்களைத் திற

en: Date & Time Settings
ta: தேதி நேரம் அமைப்புகள்

[ctx: title]
en: Log Out %s
ta: %s யிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: title]
en: Log Out
ta: வெளியேறு

en: %s will be logged out automatically in %d second. | %s will be logged out automatically in %d seconds.
ta[0]: %s தானியங்கியாக %d வினாடியில் வெளியேறும்
ta[1]: %s தானியங்கியாக %d வினாடிகளில் வெளியேறும்

en: You will be logged out automatically in %d second. | You will be logged out automatically in %d seconds.
ta[0]: நீங்கள்  தானியங்கியாக %d வினாடியில் வெளியேற்றப்படுவீர்கள்
ta[1]: நீங்கள்  தானியங்கியாக %d வினாடிகளில் வெளியேற்றப்படுவீர்கள்

[ctx: button]
en: Log Out
ta: வெளியேறு

[ctx: title]
en: Power Off
ta: மின்சக்தி நிறுத்தம்

[ctx: title]
en: Install Updates & Power Off
ta: புதுப்பிப்புகளை நிறுவு & இயக்கம் நிறுத்து

en: The system will power off automatically in %d second. | The system will power off automatically in %d seconds.
ta[0]: கணினி தானியங்கியாக %d வினாடியில் மின் நிறுத்தப்படும்
ta[1]: கணினி தானியங்கியாக %d வினாடிகளில் மின் நிறுத்தப்படும்

[ctx: checkbox]
en: Install pending software updates
ta: நிலுவையிலுள்ள மென்பொருள் புதுப்பிப்புகளை நிறுவு

[ctx: button]
en: Restart
ta: மறு துவக்கம்

[ctx: button]
en: Power Off
ta: மின்சக்தி நிறுத்தம்

[ctx: title]
en: Restart
ta: மறு துவக்கம்

en: The system will restart automatically in %d second. | The system will restart automatically in %d seconds.
ta[0]: கணினி தானியங்கியாக %d வினாடியில் மீள் துவக்கம்  செய்யப்படும்.
ta[1]: கணினி தானியங்கியாக %d வினாடிகளில் மீள் துவக்கம்  செய்யப்படும்.

[ctx: title]
en: Restart & Install Updates
ta: மறுதுவக்கு & புதுப்பிப்புகளை நிறுவு

en: The system will automatically restart and install updates in %d second. | The system will automatically restart and install updates in %d seconds.
ta[0]: %d வினாடியில் கணினி தானாக மறுதுவக்கமாகி புதுப்பிப்புகளை நிறுவும்.
ta[1]: %d வினாடிகளில் கணினி தானாக மறுதுவக்கமாகி புதுப்பிப்புகளை நிறுவும்.

[ctx: button]
en: Restart &amp; Install
ta: மறுதுவக்கு &amp; நிறுவு

[ctx: button]
en: Install &amp; Power Off
ta: நிறுவு &amp; இயக்கம் நிறுத்து

[ctx: checkbox]
en: Power off after updates are installed
ta: புதுப்பிப்புகள் நிறுவப்பட்ட பிறகு இயக்கம் நிறுத்து

en: Running on battery power: please plug in before installing updates.
ta: மின்கல சக்தியில் இயங்குகிறது: புதுப்பிப்புகளை நிறுவும் முன்பு மின் இணைப்பு கொடுக்கவும்.

en: Some applications are busy or have unsaved work.
ta: சில பயன்பாடுகள் பணிமிகுதியாக உள்ளன அல்லது சேமிக்காத வேலையைக் கொண்டுள்ளன.

en: Other users are logged in.
ta: மற்ற பயனர்கள் புகுபதிவு செய்துள்ளனர்.

note: Translators: Remote here refers to a remote session, like a ssh login */
en: %s (remote)
ta: %s (தொலைநிலை)

note: Translators: Console here refers to a tty like a VT console */
en: %s (console)
ta: %s (கன்சோல்)

en: Install
ta: நிறுவு

en: Download and install “%s” from extensions.gnome.org?
ta: extensions.gnome.org இல் இருந்து '%s' ஐ தரவிறக்கி நிறுவவா?

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: No extensions installed
ta: நீட்சிகள் ஏதும் நிறுவப்படவில்லை

note: Translators: argument is an extension UUID. */
en: %s has not emitted any errors.
ta: %s எந்த பிழையையும் வெளியிடவில்லை

en: Hide Errors
ta: பிழைகளை மறை

en: Show Errors
ta: பிழைகளை காட்டுக

en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

note: Translators: this is for a network device that cannot be activated because it's disabled by rfkill (airplane mode) */ translators: * The device has been disabled
en: Disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

en: Error
ta: பிழை

en: Out of date
ta: காலாவதியானது

en: Downloading
ta: பதிவிறக்குகிறது

en: View Source
ta: மூலத்தை பார்க்க

en: Web Page
ta: இணைய பக்கம்

en: Open
ta: திற

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Notifications
ta: அறிவிப்புகள்

en: Clear Messages
ta: செய்திகளை அழி

en: Notification Settings
ta: அறிவிப்பு அமைப்புகள்

en: Tray Menu
ta: தட்டில் பட்டி

en: No Messages
ta: செய்திகள் இல்லை

en: Message Tray
ta: அறிவிப்பு பலகம்

en: System Information
ta: கணினி தகவல்கள்

[ctx: program]
en: Unknown
ta: தெரியாத

en: %d new message | %d new messages
ta[0]: %d புதிய செய்தி
ta[1]: %d புதிய செய்திகள்

en: Undo
ta: மறை

en: Overview
ta: மேலோட்டம்

note: Translators: this is the text displayed in the search entry when no search is active; it should not exceed ~30 characters. */
en: Type to search…
ta: தேட தட்டச்சு செய்யவும்...

en: Quit
ta: வெளியேறு

note: Translators: If there is no suitable word for "Activities" in your language, you can use the word for "Overview". */
en: Activities
ta: செயல்பாடுகள்

en: Top Bar
ta: மேல் பட்டை

en: toggle-switch-us
ta: toggle-switch-intl

en: Enter a Command
ta: ஒரு கட்டளையை உள்ளிடுக

en: Close
ta: மூடுக

en: Restarting…
ta: மறுதுவக்குகிறது…

en: %d new notification | %d new notifications
ta[0]: %d புதிய அறிவிப்பு
ta[1]: %d புதிய அறிவிப்புகள்

en: Lock
ta: பூட்டு

en: GNOME needs to lock the screen
ta: GNOME திரையைப் பூட்ட வேண்டுகிறது

en: Unable to lock
ta: பூட்ட முடியவில்லை

en: Lock was blocked by an application
ta: ஒரு பயன்பாடு பூட்டுதலை முடக்கியுள்ளது

en: Searching…
ta: தேடுகிறது...

en: No results.
ta: விடைகள் இல்லை.

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Show Text
ta: உரையை காட்டுக

en: Hide Text
ta: உரையை மறை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Remember Password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவு கொள்ளவும்

en: Accessibility
ta: அணுகல்

en: Zoom
ta: பெரிதாக்கு

en: Screen Reader
ta: திரைபடிப்பான்

en: Screen Keyboard
ta: திரை விசைப்பலகை

en: Visual Alerts
ta: காட்சி எச்சரிக்கைகள்

en: Sticky Keys
ta: ஒட்டு விசைகள்

en: Slow Keys
ta: மெது விசைகள்

en: Bounce Keys
ta: எதிரொலிப்பு விசைகள்

en: Mouse Keys
ta: சொடுக்கி விசைகள்

en: High Contrast
ta: அதிக முறண்

en: Large Text
ta: பெரிய உரை

en: Bluetooth
ta: ப்ளூடூத்

en: Turn Off
ta: முடக்கு

en: Bluetooth Settings
ta: ப்ளூடூத் அமைப்புகள்

en: %d Connected Device | %d Connected Devices
ta[0]: இணைக்கப்பட்ட சாதனம் %d
ta[1]: இணைக்கப்பட்ட சாதனங்கள் %d

en: Not Connected
ta: இணைக்கப்படவில்லை

en: Brightness
ta: வெளிச்சம்

en: Show Keyboard Layout
ta: விசைப்பலகை இடவமைவை காட்டுக

en: Location
ta: இருப்பிடம்

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Privacy Settings
ta: தனியுரிமை அமைவுகள்

en: In Use
ta: பயனில் உள்ளது

en: Enable
ta: செயல்படுத்து

en: <unknown>
ta: <தெரியாத>

en: Off
ta: முடக்கு

en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

note: Translators: this is for network devices that are physically present but are not under NetworkManager's control (and thus cannot be used in the menu) */
en: Unmanaged
ta: நிர்வகிக்கப்படாதது

en: Disconnecting
ta: துண்டிக்கப்படுகிறது

en: Connecting
ta: இணைக்கிறது

note: Translators: this is for network connections that require some kind of key or password */
en: Authentication required
ta: அங்கீகரிப்பு தேவை

note: Translators: this is for devices that require some kind of firmware or kernel module, which is missing */
en: Firmware missing
ta: சாதன நிரல் இல்லை

note: Translators: this is for a network device that cannot be activated (for example it is disabled by rfkill, or it has no coverage */
en: Unavailable
ta: கிடைக்கவில்லை

en: Connection failed
ta: இணைப்பு தோல்வியுற்றது

en: Wired Settings
ta: வயர்டு அமைவுகள்

en: Mobile Broadband Settings
ta: மொபைல் பிராட்பேண்டு அமைவுகள்

en: Hardware Disabled
ta: வன்பொருள் முடக்கப்பட்டது

en: Use as Internet connection
ta: இணைய இணைப்பாகப் பயன்படுத்து

en: Airplane Mode is On
ta: விமான பயன்முறை இயக்கத்தில்

en: Wi-Fi is disabled when airplane mode is on.
ta: விமானப் பயன்முறை இயக்கத்தில் இருக்கும் போது Wi-Fi முடக்கப்படும்.

en: Turn Off Airplane Mode
ta: விமான பயன்முறையை அணைக்கவும்

en: Wi-Fi is Off
ta: Wi-Fi அணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: Wi-Fi needs to be turned on in order to connect to a network.
ta: பிணையத்திற்கு இணைக்க வேண்டுமானால் Wi-Fi ஐ இயக்க வேண்டும்.

en: Turn On Wi-Fi
ta: Wi-Fi ஐ இயக்கு

en: Wi-Fi Networks
ta: கம்பியில்லா பிணையங்கள்

en: Select a network
ta: ஒரு பிணையத்தை தெரிவுச்செய்

en: No Networks
ta: பிணையங்கள் இல்லை

en: Use hardware switch to turn off
ta: அணைக்க, வன்பொருள் பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்

en: Select Network
ta: பிணையத்தை தெரிவுச்செய்

en: Wi-Fi Settings
ta: Wi-Fi அமைவுகள்

en: Turn On
ta: செயற்படுத்து

en: Hotspot Active
ta: ஹாட்ஸ்பாட் செயலில் உள்ளது

en: connecting...
ta: இணைக்கிறது...

note: Translators: this is for network connections that require some kind of key or password */
en: authentication required
ta: உறுதிப்படுத்துதல் தேவை

en: connection failed
ta: இணைப்பு தோல்வி அடைந்தது

en: Network Settings
ta: வலைப்பின்னல் அமைப்புகள்

en: VPN Settings
ta: VPN அமைவுகள்

en: VPN
ta: விபிஎன் - VPN

en: Network Manager
ta: வலைப்பின்னல் மேலாளர்

en: Activation of network connection failed
ta: வலைப்பின்னல் இணைப்பு செயலாக்கம் தோல்வி அடைந்தது

en: Power Settings
ta: மின்சக்தி அமைப்புகள்

en: Fully Charged
ta: முழுமையாக மின்னூட்டப்பட்டது

en: Estimating…
ta: கணிக்கிறது…

en: %d∶%02d Remaining (%d%%)
ta: %d∶%02d மீதமுள்ளது (%d%%)

en: %d∶%02d Until Full (%d%%)
ta: %d∶%02d முழுமையாகும் வரை (%d%%)

en: Battery
ta: மின்கலம்

en: Airplane Mode
ta: விமான பயன்முறை

en: On
ta: மீது

en: Switch User
ta: பயனர் மாற்று

en: Log Out
ta: வெளியேறு

en: Orientation Lock
ta: சார்பு பூட்டு

en: Suspend
ta: இடைநிறுத்தம்.

en: Power Off
ta: மின்சக்தி நிறுத்தம்

en: Volume changed
ta: ஒலியளவு மாற்றப்பட்டது

en: Volume
ta: ஒலியளவு

en: Microphone
ta: மைக்ரோஃபோன்

en: Log in as another user
ta: வேறு பயனராக உள்நுழைக

en: Unlock Window
ta: சாளர பூட்டு திறக்கவும்

en: Applications
ta: பயன்பாடுகள்

en: Search
ta: தேடு

en: “%s” is ready
ta: “%s” தயாராக உள்ளது

en: Do you want to keep these display settings?
ta: இந்தக் காட்சி அமைவுகளை வைத்திருக்க வேண்டுமா?

note: Translators: this and the following message should be limited in lenght, to avoid ellipsizing the labels. */
en: Revert Settings
ta: அமைவுகளை மீட்டமை

en: Keep Changes
ta: மாற்றங்களைச் செயல்படுத்து

en: Settings changes will revert in %d second | Settings changes will revert in %d seconds
ta[0]: அமைவுகளின் மாற்றங்கள் %d வினாடியில் மீட்டமைக்கப்படும்
ta[1]: அமைவுகளின் மாற்றங்கள் %d வினாடிகளில் மீட்டமைக்கப்படும்

en: Minimize
ta: சிறிதாக்கு

en: Unmaximize
ta: பெரிதாக்க வேண்டாம்

en: Maximize
ta: பெரிதாக்கு

en: Move
ta: நகர்த்து

en: Resize
ta: மறுஅளவிடு

en: Move Titlebar Onscreen
ta: தலைப்புப்பட்டையை திரைக்கு நகர்த்தவும்

en: Always on Top
ta: எப்போதும் மேலே

en: Always on Visible Workspace
ta: எப்போதும் புலனாகும் வேலையிடத்தில்

en: Move to Workspace Up
ta: மேலே உள்ள வேலையிடத்திற்கு நகர்த்தவும்

en: Move to Workspace Down
ta: கீழே உள்ள வேலையிடத்திற்கு நகர்த்தவும்

en: Evolution Calendar
ta: எவல்யூஷன் நாள்காட்டி

note: translators: * The number of sound outputs on a particular device
en: %u Output | %u Outputs
ta[0]: %u வெளிப்பாடு
ta[1]: %u வெளிப்பாடுகள்

note: translators: * The number of sound inputs on a particular device
en: %u Input | %u Inputs
ta[0]: %u உள்ளீடு
ta[1]: %u உள்ளீடுகள்

en: System Sounds
ta: கணினி ஒலிகள்

en: Print version
ta: அச்சுப் பதிப்பு

en: Mode used by GDM for login screen
ta: ஜிடிஎம் உள்நுழைவு திரைக்கு பயன்படுத்தும் பாங்கு

en: Use a specific mode, e.g. "gdm" for login screen
ta: உள்நுழைவு திரைக்கு குறிப்பிட்ட பாங்கை, எ.கா. "gdm" பயன்படுத்துக

en: List possible modes
ta: இயன்ற பாங்குகளின் பட்டியல்

en: Failed to launch “%s”
ta: "%s" ஐத் தொடங்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Passwords do not match.
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Password cannot be blank
ta: கடவுச்சொல் வெறுமையாக இருக்க முடியாது

en: Authentication dialog was dismissed by the user
ta: பயனர் உறுதிப்படுத்தல் உரையாடலை வெளியனுப்பினார்.
