snapshot main - en to fil translation catalogue (50 entries)

en: Camera
fil: Kamera

en: Take pictures and videos
fil: Kumuha ng mga larawan at video

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: picture;photos;camera;webcam;snapshot;
fil: picture;photos;camera;webcam;snapshot;larawan;litrato;kamera;

en: Default window width
fil: Default na lapad ng window

en: Default window height
fil: Default na taas ng window

en: Default window maximized behaviour
fil: Default na ugali kapag naka-maximize ang window

en: Play shutter sound
fil: Magpatunog ng shutter

en: Whether to play a shutter sound when taking pictures
fil: Kung magpe-play ba ng tunog ng shutter kapag kumukuha ng larawan

en: Show composition guidelines
fil: Magpakita ng guidline sa komposisyon

en: Whether to show composition guidelines when using the camera
fil: Kung magpapakita ba ng guideline sa komposisyon habang gumagamit ng kamera

en: Enable audio recording
fil: Magrekord ng tunog

en: Whether to record audio when recording video
fil: Kung magrerekord ba ng tunog habang nagvi-video

en: Countdown timer
fil: Timer pang-countdown

en: The duration of the countdown for taking photos, in seconds
fil: Tagal ng countdown sa pagkuha ng mga larawan, sa segundo

en: Capture mode
fil: Mode ng capture

en: Whether to take pictures or videos
fil: Kung kukuha ba ng larawan o video

en: Picture format
fil: Format ng larawan

en: Whether to save pictures as png or jpeg
fil: Kung ise-save ba bilang png o jpeg ang mga larawan

en: Video format
fil: Format ng video

en: Whether to save videos as mp4 or webm
fil: Kung ise-save ba bilang mp4 o webm ang mga video

en: Last Camera Used ID
fil: ID ng Huling Ginamit na Kamera

en: An ID representing the last used camera
fil: ID na tumutukoy sa huling ginamit na kamera

en: Take pictures and videos on your computer, tablet, or phone.
fil: Kumuha ng mga litrato at video sa iyong kompyuter, tablet, o telepono.

en: Camera's main interface
fil: Pangunahing interface ng Kamera

en: Camera's gallery viewer
fil: Pantingin ng gallery ng Kamera

note: developer_name tag deprecated with Appstream 1.0
en: The GNOME Project
fil: Proyekto GNOME

en: Main Menu
fil: Pangunahing Menu

en: No Camera Found
fil: Walang Nahanap na Kamera

en: Connect a camera device
fil: Magkonekta ng kamera

en: Picture Mode
fil: Mode Panlarawan

en: Recording Mode
fil: Mode Pangrekord

en: QR Code Scanning Mode
fil: Mode Pang-scan ng QR Code

en: Missing Camera Permission
fil: Walang Pahintulot Pangkamera

en: Allow camera usage in Settings
fil: Payagang ma-access ang kamera sa mga Setting

note: TRANSLATORS this indicates the countdown is disabled
en: None
fil: Wala

en: _Preferences
fil: Mga Ka_gustuhan

en: _Keyboard Shortcuts
fil: Mga Shortcut Pang-_Keyboard

en: _About Camera
fil: _Tungkol sa Kamera

en: Open Gallery
fil: Buksan ang Gallery

note: Set a fallback tooltip
en: Take Picture
fil: Kumuha ng Larawan

en: Select Camera
fil: Pumili ng Kamera

[ctx: Switch between front and back camera button]
en: Switch Camera
fil: Lumipat ng Kamera

en: Gallery Menu
fil: Menu ng Gallery

en: Next Image
fil: Susunod na Imahe

en: Previous Image
fil: Nakaraang Imahe

en: Open in Image Viewer
fil: Buksan sa Pantingin ng Larawan

en: General
fil: Pangkalahatan

en: _Shutter Sound
fil: Tunog ng _Shutter

en: _Composition Guidelines
fil: _Guideline sa Komposisyon

en: Video Recording
fil: Pagrekord ng Video
