gnome-sound-recorder master - en to te translation catalogue (56 entries)

en: Window size
te: కిటికీ పరిమాణం

en: Window size (width and height).
te: కిటికీ పరిమాణం (వెడల్పు మరియు ఎత్తు).

en: Window position
te: కిటికీ స్థానం

en: Window position (x and y).
te: కిటికీ స్థానం (x మరియు y).

en: Preferred media type for encoding audio when recording
te: నమోదించేప్పుడు ఎన్కోడింగు కోసం సూచించే మాధ్యమ రకం

en: Preferred media type for encoding audio when recording. 'audio/x-vorbis' for Ogg Vorbis, or 'audio/mpeg' for MP3, for example. This is not a MIME type.
te: నమోదించేప్పుడు ఆడియో ఎన్కోడింగు కొరకు ప్రాధాన్య మాధ్యమ రకం. ఉదాహరణకు Ogg Vorbis కొరకు 'audio/x-vorbis', లేదా MP3 కొరకు 'audio/mpeg', ఇది MIME రకము కాదు.

en: Maps media types to audio encoder preset names.
te: మాధ్యమ రకాలను ఆడియో ఎన్కోడరు ప్రీసెట్ పేర్లకు మ్యాప్ చేస్తుంది.

en: Maps media types to audio encoder preset names. If there is no mapping for a media type, the default encoder settings will be used.
te: మాధ్యమ రకాలను ఆడియో ఎన్కోడరు ప్రీసెట్ పేర్లకు మ్యాప్ చేస్తుంది. ఒకవేళ మాధ్యమ రకానికి మ్యాపింగు లేకపోయినట్లయితే, అప్రమేయ ఎన్కోడరు అమరికలు వాడబడతాయి.

en: Volume level
te: శబ్ద స్థాయి

en: Volume level.
te: శబ్ద స్థాయి.

en: Sound Recorder
te: శబ్ద నమోదకం

en: Record sound via the microphone and play it back
te: మైక్రోఫోను ద్వారా శబ్దాన్ని నమోదించి, ఆడించండి

en: Audio;Application;Record;
te: శబ్దం;అనువర్తనం;నమోదించు;

en: SoundRecorder
te: శబ్దనమోదకం

en: Preferences
te: అభిరుచులు

en: About
te: గురించి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Sound Recorder started
te: శబ్ద నమోదకం ప్రారంభమైంది

note: Translators: "Recordings" here refers to the name of the directory where the application places files */
en: Recordings
te: నమోదకాలు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: %d day ago | %d days ago
te[0]: %d రోజు క్రితం
te[1]: %d రోజుల క్రితం

en: Last week
te: గత వారం

en: %d week ago | %d weeks ago
te[0]: %d వారం క్రితం
te[1]: %d వారాల క్రితం

en: Last month
te: గత నెల

en: %d month ago | %d months ago
te[0]: %d నెల క్రితం
te[1]: %d నెలల క్రితం

en: Last year
te: గత ఏడాది

en: %d year ago | %d years ago
te[0]: %d ఏడాది క్రితం
te[1]: %d ఏళ్ళ క్రితం

en: Info
te: సమాచారం

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Done
te: అయినది

[ctx: File Name]
en: Name
te: పేరు

en: Source
te: మూలం

en: Date Modified
te: సవరించిన తేదీ

en: Date Created
te: సృష్టించిన తేదీ

[ctx: Media Type]
en: Type
te: రకం

en: Record
te: నమోదించు

en: Add Recordings
te: నమోదనలను జతచేయి

en: Use the <b>Record</b> button to make sound recordings
te: శబ్ద నమోదనల కోసం <b>నమోదించు</b> బొత్తాన్ని వాడండి

en: Recording…
te: నమోదిస్తూంది...

en: %d Recorded Sound | %d Recorded Sounds
te[0]: %d నమోదయిన శబ్దం
te[1]: %d నమోదయిన శబ్దాలు

en: Play
te: ఆడించు

en: Pause
te: నిలిపివేయి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Ogg Vorbis
te: Ogg వోర్బిస్

en: Load More
te: మరిన్ని నింపు

en: Unable to play recording
te: నమోదనను ఆడించలేకపోతూంది

en: Preferred format
te: అభీష్ట ఆకృతి

en: Volume
te: శబ్దస్థాయి

en: Microphone
te: మైక్రోఫోను

en: Unable to create Recordings directory.
te: నమోదనల సంచయాన్ని సృష్టించలేకపోతూంది.

en: Your audio capture settings are invalid.
te: మీ ఆడియో బంధన అమరికలు చెల్లవు.

en: Not all elements could be created.
te: అన్ని మూలకాలు సృష్టించుట వీలుగాదు.

en: Not all of the elements were linked
te: అన్ని మూలకాలు లంకె వేయబడవు

en: No Media Profile was set.
te: ఏ మాధ్యమ ప్రవర అమర్చబడలేదు.

en: Unable to set the pipeline 
     to the recording state
te: నమోదన స్థితికై 
    పైపులైను అమర్చలేకపోతూంది

note: Translators: ""Clip %d"" is the default name assigned to a file created by the application (for example, "Clip 1"). */
en: Clip %d
te: ముక్క %d
