sushi master - en to gu translation catalogue (11 entries)

en: Client decoration
gu: ક્લાયન્ટ સજાવટ

en: Whether the window draws WM decorations itself
gu: શું વિન્ડો પોતાની જાતે WM સજાવટને દોરે છે

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Loading…
gu: લાવી રહ્યા છે…

en: Size
gu: માપ

en: Modified
gu: ફેરફાર કરેલું

en: from
gu: માંથી

en: by
gu: દ્દારા

en: %d of %d
gu: %d નું %d

en: %d item | %d items
gu[0]: ૧ વસ્તુ
gu[1]: %d વસ્તુઓ

en: Empty Folder
gu: ખાલી ફોલ્ડર
