sushi master - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Client decoration
ml: ക്ലയന്റ് ഒരുക്കം

en: Whether the window draws WM decorations itself
ml: ജാലകപരിപാലകന്‍ ഒരുക്കങ്ങള്‍ ജാലകം തനിയ ചെയ്യുമോ എന്ന്

en: Type
ml: തരം

en: Loading…
ml: എടുത്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു…

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Modified
ml: പരിഷ്കരിച്ചത്

en: from
ml: ചിത്രം/ആല്‍ബം

en: by
ml: പാടിയത്

en: %d of %d
ml: താള്‍ %d/%d

en: %d item | %d items
ml[0]: %d വസ്തു
ml[1]: %d വസ്തുക്കള്‍

en: Empty Folder
ml: ഒഴിഞ്ഞ അറ
