gnome-taquin master - en to ml translation catalogue (42 entries)

en: _Sound
ml: ശബ്ദം (_S)

en: _Help
ml: സഹായം (_H)

en: _About
ml: വിവരം (_A)

en: _Quit
ml: പുറത്തിറങ്ങൂ (_Q)

en: Cats
ml: പൂച്ചകൾ

en: Numbers
ml: സംഖ്യകൾ

en: 15-Puzzle
ml: 15-പസിൽ

en: Go back to the current game
ml: നിലവിലെ ഗെയിമിലേക്ക് തിരിച്ച് പോകുക

en: _Start Over
ml: ആരംഭിക്കുക (_S)

en: Configure a new game
ml: പുതിയ ഗെയിം ക്രമീകരിക്കുക

en: Start a new game
ml: പുതിയ ഗെയിം ആരംഭിക്കുക

en: GNOME Taquin
ml: ഗ്നോം തക്വിൻ

en: Slide tiles to their correct places
ml: ടൈലുകൾ ശരിയായ സ്ഥലങ്ങളിലേക്ക് നീക്കിവെയ്കുക

en: Taquin is a computer version of the 15-puzzle and other sliding puzzles.
ml: 15-പസിൽ, മറ്റ് സ്ലൈഡിങ് പസിലുകൾ എന്നിവയുടെ കമ്പ്യൂട്ടർ പതിപ്പാണ് താക്വിൻ.

en: A GNOME taquin game preview
ml: ഒരു ഗ്നോം തക്വിൻ ഗെയിം തിരനോട്ടം

en: The GNOME Project
ml: ഗ്നോം പ്രോജക്ട്

en: Taquin
ml: തക്വിൻ

en: 15-puzzle
ml: 15-പസിൽ

en: puzzle;
ml: 15-പസിൽ, മറ്റ് സ്ലൈഡിങ് പാസ്സിലുകൾ എന്നിവ

en: Number of tiles on each edge.
ml: ഓരോ എഡ്ജിലും ടൈലുകളുടെ എണ്ണം.

en: Name of the theme folder.
ml: തീം ഫോൾഡറിന്റെ പേര്.

en: Taquin has two default themes: 'cats' and 'numbers'.
ml: തക്വിനു രണ്ട് സ്ഥിര തീമുകൾ ഉണ്ട്: 'പൂച്ചകൾ', 'നമ്പറുകൾ'.

en: Sound
ml: ശബ്ദം

en: Whether or not to play event sounds.
ml: ഇവന്റ് ശബ്ദങ്ങൾ പ്ലേ ചെയ്യണോ വേണ്ടയോ എന്ന്.

en: Width of the window in pixels.
ml: ജാലകത്തിന്റെ വീതി പിക്സലിൽ.

en: Height of the window in pixels.
ml: ജാലകത്തിന്റെ ഉയരം പിക്സലിൽ.

en: true if the window is maximized.
ml: ജാലകം വലുതാക്കിയാൽ ശരി.

en: _Start Game
ml: ഗെയിം ആരംഭിക്കുക (_S)

en: Undo your most recent move
ml: നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ നീക്കം വിഫലമാക്കുക

en: Play the classical 1880s’ 15-puzzle
ml: 1880കളിലെ ക്ലാസിക് 15-പസിൽ കളിക്കുക

en: Try this fun alternative 16-puzzle
ml: ഈ രസകരമായ 16-പസിൽ പരീക്ഷിക്കുക

en: Sets the puzzle edges’ size (3-5, 2-9 for debug)
ml: പസിൽ പാളികൾ സജ്ജമാക്കുന്നു (ഡീബഗ് ചെയ്യുന്നതിന് 3-5, 2-9)

en: Turn off the sound
ml: ശബ്ദം ഓഫുചെയ്യുക

en: Turn on the sound
ml: ശബ്ദം ഓണാക്കുക

en: Print release version and exit
ml: റിലീസ് പതിപ്പ് പ്രിന്റ് ചെയ്ത് പുറത്തുകടക്കുക

en: (see COPYING.themes for informations)
ml: (COPYING.themes വിവരങ്ങൾക്കായ് കാണുക)

en: A classic 15-puzzle game
ml: ഒരു ക്ലാസിക് 15-പസിൽ ഗെയിം

en: You can’t move this tile!
ml: നിങ്ങൾക്ക് ഈ ടൈൽ നീക്കാൻ കഴിയില്ല!

en: Bravo! You finished the game!
ml: സബാഷ്‌! നിങ്ങൾ ഗെയിം പൂർത്തിയാക്കി!

en: Size: %d × %d ▾
ml: വലുപ്പം: %d × %d ▾

en: Theme: Cats ▾
ml: തീം: പൂച്ചകൾ ▾

en: Theme: Numbers ▾
ml: തീം: സംഖ്യകൾ ▾
