vte - en to is translation catalogue (9 entries)

en: WARNING
is: AÐVÖRUN

en: GnuTLS not enabled; data will be written to disk unencrypted!
is: GnuTLS er ekki virkt; gögn verða skrifuð ódulrituð á disk!

en: Failed to set pipe nonblocking: %s
is: Gat ekki sett pípu sem ólokandi: %s

en: poll error: %s
is: villa í athugun: %s

en: Operation timed out
is: Aðgerð rann út á tíma

en: Operation was cancelled
is: Hætt var við aðgerð

en: Failed to read from child pipe (%s)
is: Gat ekki lesið úr undirferlispípu (%s)

en: Failed to change to directory “%s”: %s
is: Gat ekki farið í möppuna '%s': %s

en: Failed to execute child process “%s”:
is: Gat ekki keyrt undirferlið “%s”:
