gnome-tour master - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Tour
vi: Thăm quan

en: Greeter & Tour
vi: Giới thiệu & Thăm quan

en: GNOME Tour and Greeter
vi: Giới thiệu & Thăm quan GNOME

en: A guided tour and greeter for GNOME.
vi: Hướng dẫn thăm quan và giới thiệu dành cho GNOME.

en: The GNOME Project
vi: Dự án GNOME

en: Previous
vi: Kế trước

en: Next
vi: Kế tiếp

en: Start
vi: Bắt đầu

en: Start the Tour
vi: Bắt đầu tham quan

en: Get an Overview
vi: Để xem Tổng quan

en: Press the Super key to see open windows and apps.
vi: Nhấn phím Super (Win) để xem các cửa sổ và ứng dụng đang mở.

en: Just Type to Search
vi: Chỉ cần gõ để Tìm kiếm

en: Type in the overview to search. Launch apps, find things.
vi: Gõ trong tổng quan để tìm kiếm. Khởi chạy các ứng dụng, tìm các thứ.

en: Keep on Top with Workspaces
vi: Giữ trên cùng với các Không gian làm việc

en: Easily organize windows with the workspaces view.
vi: Dễ dàng quản lý các cửa sổ với bộ xem không gian làm việc.

en: Up/Down for the Overview
vi: Phím mũi tên lên/xuống cho Tổng quan

en: On a touchpad, use three-finger vertical swipes. Try it!
vi: Trên touchpad, dùng ba ngón tay quẹt dọc. Thử đi!

en: Left/Right for Workspaces
vi: Phím mũi tên phải/trái cho các Không gian làm việc

en: On a touchpad, use three-finger horizontal swipes. Try it!
vi: Trên touchpad, dùng ba ngón tay quẹt ngang. Thử đi!

en: That's it. Have a nice day!
vi: Hết rồi. Chúc một ngày tốt lành!

en: To get more advice and tips, see the Help app.
vi: Để có thêm tư vấn và mẹo, xem trong ứng dụng Trợ giúp.

note: Translators: The following string is formated as "Learn about new and essential features in GNOME 3.36" for example
en: Learn about the key features in {name} {version}.
vi: Tìm hiểu về các tính năng then chốt trong {name} {version}.
