gnome-tour master - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Tour
ta: சுற்றுலா

en: Greeter & Tour
ta: வரவேற்பு & சுற்றுலா

en: GNOME Tour and Greeter
ta: க்னோம் சுற்றுலா மற்றும் வரவேற்பு

en: A guided tour and greeter for GNOME.
ta: க்னோம்மிற்கான வழிகாட்டப்பட்ட சுற்றுலா மற்றும் வரவேற்பு.

en: Start the Tour
ta: சுற்றுலாவைத் தொடங்கு

en: Get an Overview
ta: ஒரு கண்ணோட்டத்தைப் பெறுங்கள்

en: Keep on Top with Workspaces
ta: பணியிடங்களின் உதவியுடன் பலவற்றை அறிந்திருங்கள்

en: Up/Down for the Overview
ta: மேற்பார்வைக்கு மேல்/கீழ்

en: On a touchpad, use three-finger vertical swipes. Try it!
ta: தொடுதளத்தில், மூன்று விரல்களால் செங்குத்தாக தேய்க்கலாம். இதை முயற்சி செய்யுங்கள்!

en: Left/Right for Workspaces
ta: பணியிடங்களுக்கு இடது/வலது

en: On a touchpad, use three-finger horizontal swipes. Try it!
ta: தொடுதளத்தில், மூன்று விரல்களால் கிடைமட்டமாக தேய்க்கலாம். இதை முயற்சி செய்யுங்கள்!

en: To get more advice and tips, see the Help app.
ta: மேலும் ஆலோசனை மற்றும் உதவிக்குறிப்புகளைப் பெற, உதவி பயன்பாட்டைப் பார்க்கவும்.
