gnome-tweak-tool master - en to te translation catalogue (40 entries)

en: Advanced Settings
te: అధునాతన అమరికలు

en: tweaks
te: ట్వీకులు

en: welcome
te: స్వాగతం

en: Tweak advanced GNOME 3 settings
te: ట్వీక్ అధునాతన గ్నోమ్ 3 అమరికలు

en: GTK+ theme
te: జిటికె+ అలంకారం

en: Icon theme
te: ప్రతీక అలంకారం

en: <i>Default</i>
te: <i>అప్రమేయం</i>

en: Keybinding theme
te: కీబైండింగ్ అలంకారం

note: check the shell is running and the usertheme extension is present
en: Unknown error
te: తెలియని దోషం

en: Shell not running
te: షెల్ నడుచుట లేదు

en: Shell user-theme extension incorrectly installed
te: షెల్ వాడుకరి-అలంకార పొడిగింత సరిగా స్థాపించబడలేదు

en: Shell user-theme extension not enabled
te: షెల్ వాడుకరి-అలంకార పొడిగింతను చేతనపరుచలేదు

en: Could not list shell extensions
te: షెల్ పొడిగింతలను జాబితా వలె చూపలేకపోతుంది

note: a filechooser to install new themes
en: Select a theme
te: ఒక థీమును ఎంచుకోండి

en: %s theme updated successfully
te: %s అలంకారము విజయవంతంగా నవీకరించబడింది

en: %s theme installed successfully
te: %s అలంకారము విజయవంతంగా స్థాపించబడింది

en: Error installing theme
te: థీమును స్థాపించుటలో దోషం

note: does not look like a valid theme
en: Invalid theme
te: చెల్లని థీము

en: Shell
te: షెల్

en: Extension downloading
te: పొడిగింతను దింపుకుంటున్నది

en: Error loading extension
te: పొడిగింతను నింపుటలో దోషం

en: Extension does not support shell version
te: పొడిగింత షెల్ రూపాంతరానికి సహకరించుటలేదు

en: Unknown extension error
te: తెలియని పొడిగింత దోషం

en: %s Extension
te: %s పొడిగింత

en: The shell must be restarted for changes to take effect
te: మార్పులు అనువర్తించుటకు షెల్‌ను పునఃప్రారంభించాలి

en: Restart
te: పునఃప్రారంభించు

en: Install Shell Extension
te: షెల్ పొడిగింతను స్థాపించండి

en: Select an extension
te: ఒక పొడిగింతను ఎంచుకొను

en: %s extension updated successfully
te: %s పొడిగింత విజయవంతంగా నవీకరించబడింది

en: %s extension installed successfully
te: %s పొడిగింత విజయవంతంగా స్థాపించబడింది

en: Error installing extension
te: పొడిగింతను స్థాపించుటలో దోషం

note: does not look like a valid theme
en: Invalid extension
te: చెల్లని పొడిగింత

en: Shell Extensions
te: షెల్ పొడిగింతలు

en: Window theme
te: కిటికీ అలంకారం

note: indicates the default theme, e.g Adwaita (default)
en: %s <i>(default)</i>
te: %s<i>(అప్రమేయం)</i>

en: Fonts
te: ఫాంట్లు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Desktop
te: డెస్క్‍టాప్

en: Windows
te: కిటికీలు

en: Miscellaneous
te: ఇతరాలు
