gnome-weather master - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: _New
ml: പുതിയ (_N)

en: Temperature unit
ml: താപനിലയുടെ യൂണിറ്റ്

en: Celsius
ml: സെല്‍ഷ്യസ്

en: Fahrenheit
ml: ഫാരന്‍ഹീറ്റ്

en: About
ml: വിവരം

en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

en: City view
ml: നഗര ദൃശ്യം

en: Loading…
ml: ലഭ്യമാക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു…

en: Weather
ml: കാലാവസ്ഥ

en: Show weather conditions and forecast
ml: കാലാവസ്ഥയുടെ നിഅയും പ്രവചനവും കാണിക്കുക

en: A small application that allows you to monitor the current weather conditions for your city, or anywhere in the world.
ml: നിങ്ങളുടെ നഗരത്തിലെയോ, ലോകത്തെ മറ്റേതെങ്കിലും സ്ഥലത്തിന്റെയോ ഇപ്പോഴത്തെ കാലവസ്ഥയെ നിരീക്ഷിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു ചെറിയ പ്രയോഗം.

en: It provides access to detailed forecasts, up to 7 days, with hourly details for the current and next day, using various internet services.
ml: വ്യത്യസ്ത ഇന്റർനെറ്റ് സേവനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് ഇന്നത്തെയും നാളത്തെയും മണിക്കൂർ തോറുമുള്ള വിവരങ്ങളുൾപ്പടെ ഏഴു ദിവസത്തേക്കുള്ള സമഗ്രമായ പ്രവചനങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കുന്നു.

en: It also optionally integrates with the GNOME Shell, allowing you see the current conditions of the most recently searched cities by just typing its name in the Activities Overview.
ml: ഗ്നോം ഷെല്ലുമായി സമന്വയിക്കുന്നതിലൂടെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ തിരയപ്പെട്ട നഗരങ്ങളിലെ നിലവിലുള്ള അവസ്ഥ അതാത് നഗരങ്ങളുടെ പേരു് ആക്ടിവിറ്റീസ് ഓവർവ്യൂവിൽ നൽകുന്നതിലൂടെ കാണാൻ സാധിക്കുന്നു.

en: Allows weather information to be displayed for your location.
ml: താങ്കളുടെ സ്ഥാനത്തിന്റെ കാലാവസ്ഥാ വിവരം പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു.

en: Configured cities to show weather for
ml: കാലാവസ്ഥ കാണിക്കുന്നതിനായി ക്രമപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന നഗരങ്ങൾ

en: The locations shown in the world view of gnome-weather. Each value is a GVariant returned by gweather_location_serialize().
ml: gnome-weatherന്റെ ലോക ദൃശ്യത്തിൽ കാണിച്ചിട്ടുള്ള സ്ഥാനങ്ങൾ. ഓരോ മൂല്യവും gweather_location_serialize() നൽകുന്ന ഒരു GVariant ആണു്.

en: Automatic location
ml: തനിയേ സ്ഥാനം കണ്ടുപിടിക്കൽ

en: The automatic location is the value of automatic-location switch which decides whether to fetch current location or not.
ml: നിലവിലുള്ള സ്ഥാനം ലഭ്യമാക്കണോ വേണ്ടയോ എന്ന് തീരുമാനിക്കുന്ന automatic-location സ്വിച്ചിന്റെ മൂല്യം.

en: Automatic Location
ml: തനിയേ സ്ഥാനം കണ്ടുപിടിക്കൽ

en: Locating…
ml: കണ്ടുപിടിക്കുന്നു…

en: Search for a city
ml: നഗരത്തിനായി തിരയുക

en: Viewed Recently
ml: അടുത്തിടെ കണ്ടത്

en: Current conditions
ml: നിലവിലുള്ള അവസ്ഥ

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Tomorrow
ml: നാളെ

en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങൾ

en: Refresh
ml: പുതുക്കുക

en: Search for a location
ml: ഒരു സ്ഥാനത്തിനായി തിരയുക

en: To see weather information, enter the name of a city.
ml: കാലാവസ്ഥാ വിവരം കാണാൻ നഗരത്തിന്റെ പേരു്‌ നൽകുക.

en: Forecast
ml: പ്രവചനം

en: Forecast not available
ml: പ്രവചനം ലഭ്യമല്ല

note: Translators: this is a time format without date used for AM/PM
en: %l∶%M %p
ml: %l:%M %p

en: Weekly Forecast
ml: ആഴ്ചതോറുമുള്ള പ്രവചനം

en: Select Location
ml: സ്ഥാനം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: A weather application
ml: ഒരു കാലാവസ്ഥാ പ്രയോഗം

en: World view
ml: ലോകദൃശ്യം
