gnome-weather master - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: Weather
ta: வானிலை

en: Show weather conditions and forecast
ta: வானிலை நிலவரம் மற்றும் முன்கணிப்பை காட்டு

en: A small application that allows you to monitor the current weather conditions for your city, or anywhere in the world.
ta: உலகில் உள்ள எந்த நகரம் அல்லது எவ்விடத்தின் வானிலை நிலவரம் மற்றும் முன்கணிப்பை இச்சிறிய பயன்பாடு பயன்படுத்தி கண்கானிக்க முடியும்.

note: Translators: Search terms to find this application. Do NOT translate or localize the semicolons! The list MUST also end with a semicolon!
en: Weather;Forecast;
ta: வானிலை;முன்கணிப்பு;

en: Allows weather information to be displayed for your location.
ta: உங்கள் இடத்திற்கான வானிலை தகவலை அறிய அனுமதிக்கும்

en: Configured cities to show weather for
ta: கட்டமைத்த நகரங்களுக்கான வானிலையை காட்ட

en: The locations shown in the world view of gnome-weather. Each value is a GVariant returned by gweather_location_serialize().
ta: குனோம்-வெதர் உலகப்பட பார்வையில் இடங்களை காட்டுகிறது. ஒவ்வொரு மதிப்பும் ஆல் அளிக்கப்பட்ட gweather_location_serialize() ஒரு ஜிமாறிலி ஆகும்.

en: The width of the main window.
ta: முதன்மை சாளரத்தின் அகலம்.

en: The height of the main window.
ta: முதன்மை சாளரத்தின் உயரம்.

en: Window maximized
ta: சாளரம் பெரிதாக்கப்பட்டது.

en: Whether or not the window is maximized.
ta: சாளரம் பெரிதாக்கப்பட்டதா இல்லையா.

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது…

en: Night
ta: இரவு

en: Morning
ta: காலை

en: Afternoon
ta: மதியம்

en: Evening
ta: மாலை

en: Search for a city
ta: ஒரு நகரத்தை தேடு

en: Places
ta: இடங்கள்

en: _Hourly
ta: மணிவாரியான

en: _Daily
ta: தினசரி

en: Temperature Unit
ta: வெப்பநிலை அலகு

en: _Celsius
ta: செல்சியஸ்

en: _Fahrenheit
ta: ஃபாரன்ஹீட்

en: _About Weather
ta: வானிலை-பற்றி

en: Welcome to Weather!
ta: வானிலை-க்கு வரவேற்கிறோம்!

en: To get started, select a location.
ta: துவக்க, ஒர் இடத்தைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Search for a city or country
ta: ஒரு நகரம் அல்லது நாட்டைத் தேடு

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Feels like %.0f°
ta: %.0f° - போல உணரப்படும்

en: Updated just now.
ta: தற்போது புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Updated %d minute ago. | Updated %d minutes ago.
ta[0]: %d நிமிடமுன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d நிமிடங்கள் முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Updated %d hour ago. | Updated %d hours ago.
ta[0]: %d மணி முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d மணிகள் முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Updated %d day ago. | Updated %d days ago.
ta[0]: %d நாள் முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d நாட்கள் முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Updated %d week ago. | Updated %d weeks ago.
ta[0]: %d வாரம் முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d வாரங்கள் முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Updated %d month ago. | Updated %d months ago.
ta[0]: %d மாதம் முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.
ta[1]: %d மாதங்கள் முன் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Daily Forecast
ta: தினசரி முன்அறிவிப்பு

en: Forecast not Available
ta: முன்அறிவிப்பு ஏதுமில்லை

en: Hourly Forecast
ta: ஒவ்வொரு மணிக்குமான முன்அறிவிப்பு

en: Now
ta: இக்கணம்

note: Translators: this is a time format without date used for AM/PM
en: %l∶%M %p
ta: %l∶%M %p

en: World view
ta: உலக பார்வை
