gnome-weather master - en to te translation catalogue (75 entries)

en: _New
te: కొత్తది (_N)

en: Temperature unit
te: ఉష్ణోగ్రత ప్రమాణం

en: Celsius
te: సెల్సియస్

en: Fahrenheit
te: ఫారెన్‌హీట్

en: About
te: గురించి

en: Quit
te: నిష్క్రమించు

en: Current conditions
te: ప్రస్తుత పరిస్థితులు

en: Detailed forecast
te: వివరణాత్మకమైన వాతావరణ సూచన

en: Weather
te: వాతావరణం

en: Show weather conditions and forecast
te: వాతావరణ పరిస్థితులను, సూచినలను చూపించు

en: A small application that allows you to monitor the current weather conditions for your city, or anywhere in the world and to access updated forecasts, up to 7 days, provided by various internet services.
te: వివిధ అంతర్జాల సేవలు సమకూర్చిన తాజా వాతావరణ సూచనలను ప్రాప్యించుటకు, 7 రోజుల వరకూ, మీ పట్టణం లేదా ప్రపంచంలో ఎక్కడైనా ప్రస్తుత వాతావరణ పరిస్థితులను పర్యవేక్షించుటకు అనుమతించే ఒక చిన్ని అనువర్తనం

en: New Location
te: కొత్త స్థానము

en: Search for a city:
te: నగరానికై వెతకండి:

en: Configured cities to show weather for
te: వీటి కోసం వాతావరణం చూపించుటకు స్వరూపించబడిన పట్టణాలు

en: The locations shown in the world view of gnome-weather. Each value is a GVariant returned by gweather_location_serialize().
te: గ్నోమ్-వాతావరణం యొక్క ప్రపంచ వీక్షణంలో చూపించిన ప్రాంతాలు. ప్రతీ విలువ gweather_location_serialize() ఇచ్చిన ఒక GVariant.

en: Select All
te: అన్నీ ఎంచుకోండి

en: Select None
te: ఎంపిక రద్దు

en: Click on locations to select them
te: స్థానములను ఎంచుకోవడానికి వాటిపై నొక్కండి

en: New
te: కొత్తది

en: Back
te: వెనక్కి

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Cancel
te: రద్దుచేయి

en: Refresh
te: తాజాపరుచు

en: Delete
te: తొలగించు

en: City view
te: నగర వీక్షణం

en: Loading…
te: నింపుతూంది...

en: Forecast
te: వాతావరణసూచిక

en: Today
te: నేడు

en: Tomorrow
te: రేపు

en: More…
te: మరిన్ని…

en: Forecast for Tomorrow
te: రేపటి వాతావరణసూచిక

en: Forecast for Today
te: నేటి వాతావరణసూచిక

en: Monday night
te: సోమవారం రాత్రి

en: Monday morning
te: సోమవారం ఉదయం

en: Monday afternoon
te: సోమవారం మధ్యాహ్నం

en: Monday evening
te: సోమవారం సాయంత్రం

en: Tuesday night
te: మంగళవారం రాత్రి

en: Tuesday morning
te: మంగళవారం ఉదయం

en: Tuesday afternoon
te: మంగళవారం మధ్యాహ్నం

en: Tuesday evening
te: మంగళవారం సాయంత్రం

en: Wednesday night
te: బుధవారం రాత్రి

en: Wednesday morning
te: బుధవారం ఉదయం

en: Wednesday afternoon
te: బుధవారం మధ్యాహ్నం

en: Wednesday evening
te: బుధవారం సాయంత్రం

en: Thursday night
te: గురువారం రాత్రి

en: Thursday morning
te: గురువారం ఉదయం

en: Thursday afternoon
te: గురువారం మధ్యాహ్నం

en: Thursday evening
te: గురువారం సాయంత్రం

en: Friday night
te: శుక్రవారం రాత్రి

en: Friday morning
te: శుక్రవారం ఉదయం

en: Friday afternoon
te: శుక్రవారం మధ్యాహ్నం

en: Friday evening
te: శుక్రవారం సాయంత్రం

en: Saturday night
te: శనివారం రాత్రి

en: Saturday morning
te: శనివారం ఉదయం

en: Saturday afternoon
te: శనివారం మధ్యాహ్నం

en: Saturday evening
te: శనివారం సాయంత్రం

en: Sunday night
te: శనివారం రాత్రి

en: Sunday morning
te: ఆదివారం ఉదయం

en: Sunday afternoon
te: ఆదివారం మధ్యాహ్నం

en: Sunday evening
te: ఆదివారం సాయంత్రం

en: Tonight
te: ఈరాత్రి

en: This morning
te: ఈ ఉదయం

en: This afternoon
te: ఈ మధ్యాహ్నం

en: This evening
te: ఈ సాయంత్రం

en: Tomorrow night
te: రేపు రాత్రి

en: Tomorrow morning
te: రేపు ఉదయం

en: Tomorrow afternoon
te: రేపు మధ్యాహ్నం

en: Tomorrow evening
te: రేపు సాయంత్రం

en: %d selected | %d selected
te[0]: %d ఎంచుకోబడింది
te[1]: %d ఎంచుకోబడ్డాయి

en: World Weather
te: ప్రపంచ వాతావరణం

en: A weather application
te: ఒక వాతావరణ అనువర్తనం

en: Cities
te: పట్టణాలు

en: World view
te: ప్రపంచ వీక్షణం

en: Add locations
te: స్థానములను జతచేయండి

en: Use the <b>New</b> button on the toolbar to add more world locations
te: మరిన్ని ప్రపంచ స్థానములను జతచేయుటకు పనిముట్లపట్టీ పై ఉన్న <b>కొత్తది</b> బొత్తాన్ని వాడండి
